[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC2190411222

lamhoa2

Thành viên mới
Em xin chào các Anh Chi , em là thành viên cũ đã lâu không lên diễn đàn trao đổi thông tin di trú. Nay em có việc cần sự giúp đỡ của các anh Chi . Cho em hỏi hồ sơ F4 cua gia đình em.
WAC 2190411222
priority date: july 02/ 2012
đến nay la gan 9 nam roi mà gia đình em chưa nhan duoc bất cứ giấy tờ nao tiếp theo. Xin nhờ các Anh Chi kiểm tra giùm hồ sơ này khi nào mới được chuyển qua NVC va bao lâu mới được mờ hồ sơ. nnêum co post bai không đúng mong cac Anh Chi chỉ giup gium em ạ. Xin chuc sức khỏe đến voi cac Anh Chi !

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em xin chào các Anh Chi , em là thành viên cũ đã lâu không lên diễn đàn trao đổi thông tin di trú. Nay em có việc cần sự giúp đỡ của các anh Chi . Cho em hỏi hồ sơ F4 cua gia đình em.
WAC 2190411222
priority date: july 02/ 2012
đến nay la gan 9 nam roi mà gia đình em chưa nhan duoc bất cứ giấy tờ nao tiếp theo. Xin nhờ các Anh Chi kiểm tra giùm hồ sơ này khi nào mới được chuyển qua NVC va bao lâu mới được mờ hồ sơ. nnêum co post bai không đúng mong cac Anh Chi chỉ giup gium em ạ. Xin chuc sức khỏe đến voi cac Anh Chi !
Chào lamhoa2,
Bạn đã có mở topic ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/h-so-f1-hcm2009774107.15383/#post-119761
Vậy topic mới mở này là của ai? cần thông tin cho rõ hơn. Rồi sẽ được giúp, vậy nhé bạn.
P/s: Nếu muốn nhận được sự tư vấn, hướng dẫn tiếp tục từ BQT diễn đàn, thì khi post bài bạn cần phải viết có dấu đầy đủ. Vậy nhé bạn.