[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - khanhcvl

khanhcvl

Thành viên mới
xin chào mọi người trong diễn đàn,
Tôi năm nay cũng 50tuổi rồi, ngày hôm nay đi bổ túc hồ sơ( timeline, tuong trình 10 năm qua của tôi và phu quân) ngồi đợi từ 12h30 đến gần 5h mà chưa gọi số, mà mọi người thì chẳng còn ai.Thấy vậy tôi mới lên hỏi thì mới biết la lạc hồ sơ.Họ đòi số case number(thiệt là khổ , lúc đó ko nhớ nổi) nên đã ghi lại ngày tháng năm sinh và họ tên để họ đi lục, 1 lúc thì họ đem hồ sơ ra và đưa tờ giấy màu xanh về chờ đợi.Bây giờ không biết phải làm sao nữa đây, không biết là họ chưa coi kịp nên đưa giấy xanh bảo về hay sao cũng không biết nữa, vì hôm phỏng vấn rất ok, mà tài chính của phu quân cũng manh nữa.Bây giờ phải làm sao đây mọi người ơi...mọi người có kinh nghiệm gì không, giúp cho tôi với.Tôi phải đợi trong bao lâu.

tamquanglu

Thành viên tích cực
Ðề: giấy xanh chờ đợi , xin giúp đỡ

xin chào mọi người trong diễn đàn,
Tôi năm nay cũng 50tuổi rồi, ngày hôm nay đi bổ túc hồ sơ( timeline, tuong trình 10 năm qua của tôi và phu quân) ngồi đợi từ 12h30 đến gần 5h mà chưa gọi số, mà mọi người thì chẳng còn ai.Thấy vậy tôi mới lên hỏi thì mới biết la lạc hồ sơ.Họ đòi số case number(thiệt là khổ , lúc đó ko nhớ nổi) nên đã ghi lại ngày tháng năm sinh và họ tên để họ đi lục, 1 lúc thì họ đem hồ sơ ra và đưa tờ giấy màu xanh về chờ đợi.Bây giờ không biết phải làm sao nữa đây, không biết là họ chưa coi kịp nên đưa giấy xanh bảo về hay sao cũng không biết nữa, vì hôm phỏng vấn rất ok, mà tài chính của phu quân cũng manh nữa.Bây giờ phải làm sao đây mọi người ơi...mọi người có kinh nghiệm gì không, giúp cho tôi với.Tôi phải đợi trong bao lâu.
Chào bạn. Theo tôi nghĩ chắc khônh có đủ thời gian để nhân viên LSQ xem lại phần bổ túc giấy tờ cùa bạn vì đã hết giờ làm viêc. Bạn cứ yên tâm không cần lo lắng, chờ khoãng 1 tuàn nếu không thây họ gởi giấy mời thì hãy gọi điện thoại hoăc gởi email trình bài với họ để biêt hồ sơ có còn thiếu gì không. Chúc bạn sơm nhân được tờ giấy màu hồng nhé. Thân chào

khanhcvl

Thành viên mới

cám ơn bạn nhiều, cầu xin là như vậy...lo quá cả đêm không ngủ được...Mà không biết có ai bị tình trạng giống tôi không.Sẵn cho tôi hỏi một vấn đề nữa : có phải ai phỏng vấn mình lần đầu thì khi mình đi bổ túc hồ sơ họ sẽ là người xét duyệt không?Vì lần giấy xanh này thì chữ ký không giống với ký lần trước.

lolangqua

Thành viên tích cực

chào bạn , cho mình hỏi đến giờ bạn đã có visa chưa?