[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - nth1807

nth1807

Thành viên mới
Hi mọi người,

Mình vừa phòng vấn visa diện K1 và đã được LSQ approved hôm 11/12/2015, mình cũng đã đăng kí EMS vận chuyển về nhà, nhưng đợi tới giờ vẫn chưa thấy có ai gọi điện. Mình sốt ruột quá nên muốn hỏi mọi người là thường thì khoảng bao lâu sau khi đậu phỏng vấn thì mọi người có visa. Vì mình và hôn fiance của mình dự định sẽ làm wedding trong tháng 12 này..cơ mà visa trễ quá thì không thành mất..:109::109:

Mong mọi người chia sẻ.

Thân,

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Hi mọi người,

Mình vừa phòng vấn visa diện K1 và đã được LSQ approved hôm 11/12/2015, mình cũng đã đăng kí EMS vận chuyển về nhà, nhưng đợi tới giờ vẫn chưa thấy có ai gọi điện. Mình sốt ruột quá nên muốn hỏi mọi người là thường thì khoảng bao lâu sau khi đậu phỏng vấn thì mọi người có visa. Vì mình và hôn fiance của mình dự định sẽ làm wedding trong tháng 12 này..cơ mà visa trễ quá thì không thành mất..:109::109:

Mong mọi người chia sẻ.

Thân,
Nếu bạn ở tại TP.HCM thì từ 5 - 7 ngày, còn ở các tỉnh khác thì phải chờ khoảng 2 tuần lễ.

nth1807

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ K1 - nth1807

Nếu bạn ở tại TP.HCM thì từ 5 - 7 ngày, còn ở các tỉnh khác thì phải chờ khoảng 2 tuần lễ.
.
Mình ở q9, Tp. HCM..và mình đợi tới hôm nay đã là 5 ngày rồi...Hi vọng thứ 2 tuần sau sẽ có tin tốt..^_^
Cám ơn PhuongChau nhe.

M

Mỹ Lệ

Guest
Bạn ơi. mình cũng diện K1. Khi phỏng vấn bạn mang theo giấy tờ gì, và sắp xếp nộp hồ sơ như thế nào ạ. Mình 3/2 phỏng vấn mà đang lo quá !:20:

Michael89

Thành viên tích cực
Hi mọi người,

Mong mọi người chia sẻ.

Thân,
Bạn ơi hồi trước bạn phỏng vấn có khó không bạn? Chia sẻ buổi phỏng vấn được không bạn. Cảm ơn bạn.

tramngoc

Thành viên mới
Bạn ơi. mình cũng diện K1. Khi phỏng vấn bạn mang theo giấy tờ gì, và sắp xếp nộp hồ sơ như thế nào ạ. Mình 3/2 phỏng vấn mà đang lo quá !:20:
Bạn ơi. Mình cũng phỏng vấn ngày 3/2 lúc 8 AM. Nếu bạn ở sàigòn thì gặp nhau và cùng đi chung cho đỡ run nhé. Mình khám sức khỏe ngày 7/1, bạn khám ngày mấy?

Perfume&Alan

Thành viên mới
Hi mọi người,

Mong mọi người chia sẻ.

Thân,
Mình cũng ở TPHCM mà Visa 10 ngày sau mới tới, cũng lo lắm.
Visa sẽ sớm tới tay bạn, đừng lo quá.
Giữ gìn sức khỏe làm cô dâu xinh đẹp nha!

M

Mỹ Lệ

Guest
Bạn ơi. Mình cũng phỏng vấn ngày 3/2 lúc 8 AM. Nếu bạn ở sàigòn thì gặp nhau và cùng đi chung cho đỡ run nhé. Mình khám sức khỏe ngày 7/1, bạn khám ngày mấy?
Hi ban. Mình PV lúc 8h 3/2 đó bạn. Mình ở Cần Thơ, có gì bạn nhắn cho mình qua số 0902662737 nhé. Hẹn gặp bạn và chúc mai mắn PV thành công nhé.

nth1807

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ K1 - nth1807

Bạn ơi hồi trước bạn phỏng vấn có khó không bạn? Chia sẻ buổi phỏng vấn được không bạn. Cảm ơn bạn.
Case của mình là tự tìm đến với nhau, ko qua mai mối, lại là first marriage, nên họ hỏi rất là dễ. Chỉ qua loa mấy câu như làm sao quen chau, ck mình sống ở đâu,về VN chưa, ở lại bao lâu, v thôi àh...mình nhớ đâu tầm 4,5 câu gì đó là approve rùi..^_^