[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - rose4887

rose4887

Thành viên mới
cho em hỏi là tên của em là Nguyen Thi Hong Nhung lúc trước khi mở hồ sơ thì em ngi là Nguyen Hong Nhung Thi , trên , DS 230 part 1 , DS 2001 thì em cũng phải ghi giống như vậy luôn đúng không ạ
em muốn nộp P3 trực tiếp tại phòng thông tin, em đã đi tơi 4 Le Duan nhưng em không biết phải nộp chỗ nào , xin mọi người hướng dãn em để em có thể sớm nộp P3 . thanks

linda

Ban điều hành
Ðề: cách điền DS 230 P1 và DS2001

cho em hỏi là tên của em là Nguyen Thi Hong Nhung lúc trước khi mở hồ sơ thì em ngi là Nguyen Hong Nhung Thi , trên , DS 230 part 1 , DS 2001 thì em cũng phải ghi giống như vậy luôn đúng không ạ
em muốn nộp P3 trực tiếp tại phòng thông tin, em đã đi tơi 4 Le Duan nhưng em không biết phải nộp chỗ nào , xin mọi người hướng dãn em để em có thể sớm nộp P3 . thanks
Bạn nộp phần 3? Ý bạn là nộp (part 2) của DS-230. LSQ có yêu cầu bạn nộp không? Nếu có thì bạn nộp ở cửa sổ Phòng Thông Tin bên ngoài trước LSQ. Nếu LSQ không yêu cầu nộp thì bạn khai sẳn và mang theo trong buổi phỏng vấn, hôm đó Viên Chức LS sẽ yêu cầu bạn ký vào trước khi PV.

Chúc may mắn!