Hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010

TaoDi

Thành viên mới
Ðề: Hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010

Sáng nay lieuvh đã qua vòng sơ tuyển KSK rồi nhe bà con ơi :41::41::41: Vậy là thêm 1 đồng chí cất được nỗi lo canh cánh trong lòng rồi. Thứ bảy này tới bến nhe, hehe.
Bác Lieuvh là khách ruột của chợ thuốc lá Nguyễn Thái Học gần chợ Tân Định mà còn dzọt qua khỏi vòng sơ tuyển KSK "phà phà" thì cái phổi yếu ớt của em đỡ lo rồi :21::21::21::21::21:

Chúc mừng "cán bộ đường lối" Lieuvh đã lấy được tín chỉ KSK. Giờ chỉ còn bon bon chạy về số 4 Lê Duẩn dự phỏng vấn thôi (hêhê....)

Utle1153

Thành viên tích cực

Mừng Bác Lieuvh và gia đình khám sức khỏe xong, xin chúc Bác và gia đình phỏng vấn thành công :41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Dậy là kỳ này Start 10g sáng => the end 10g sáng chủ nhật nhe bác Lieuvh :100: hehehehe chúc mừng Sức Khoẻ !

leo

Thành viên tích cực

Leo xin chúc mừng Chú nha Chú Liêu. ^^, nhà Chú làm nhanh gọn lẹ quá chừng.

Jenny

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng anh Lieuvh cùng gd

hehe... dì em nuốt 2 cái trứng sống + có người đấm lưng mà vẫn không ra mẫu thứ 3

vinhhung

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng bác lieuvh đã vượt qua cửa ải gay go trong ngày 28/7/2010. Chúc bác tiếp tục giành "giấy hồng" tại cửa ải số 4 Lê Duẩn vào ngày 18/8/2010.
Từ niềm vui của bác (và cả bác thanhnv nữa), chúng ta phải tổ chức chiến dịch "Off chai ngày 31/7/2010" thật "xôm" bác nhé.

judepham

Thành viên mới

hiện tại em đã 21 tuổi rồi nhưng theo bảng tính tuổi CSPA thì tới 16-9-2010 này em mới 21 tuổi mà priority day của em là 10-9-2001.vậy em có cần làm đơn khiếu nại tuổi trước ko,anh chị giúp em vụ này với,và lịch visa đã wa tới đầu năm 2002.vậy trong vòng tháng 8 chắc nhà em sẽ có lịch phỏng vấn trước ngày 16-9-2010 phải ko ạh :confused::confused::confused:

tramgv

Thành viên tích cực

Sáng nay lieuvh đã qua vòng sơ tuyển KSK rồi nhe bà con ơi :41::41::41: Vậy là thêm 1 đồng chí cất được nỗi lo canh cánh trong lòng rồi. Thứ bảy này tới bến nhe, hehe.
tramgv chúc mừng bác lieuvh đã KSK thành công, vòng chung kết ở LSQ cũng OK luôn nha bác :):113:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Ahha, chúc mừng bác Lieuvh và gia đình đã vượt qua được ải KSK :41: Thứ bảy này chơi ... tới luôn nghen bác :21:

thanhnv

Thành viên tích cực

hiện tại em đã 21 tuổi rồi nhưng theo bảng tính tuổi CSPA thì tới 16-9-2010 này em mới 21 tuổi mà priority day của em là 10-9-2001.vậy em có cần làm đơn khiếu nại tuổi trước ko,anh chị giúp em vụ này với,và lịch visa đã wa tới đầu năm 2002.vậy trong vòng tháng 8 chắc nhà em sẽ có lịch phỏng vấn trước ngày 16-9-2010 phải ko ạh :confused::confused::confused:
Bạn lộn chuồng rồi :):):) Nhưng thôi cũng trả lời cho bạn. Nếu PD là 10/9/2001 thì hồ sơ đã đáo hạn và được khoá lại tính tuổi CSPA vào ngày 1/8/2010. Trong khi theo như bạn nói thì bạn sẽ bị quá tuổi vào ngày 16/9/2010, như vậy là bạn vẫn còn dưới 21 tuổi nhé. Về việc khiếu nại thì bạn nên chạy qua topic khiếu nại CSPA khi PV để gặp TV và Leo nhé.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Đã chuyển qua topic này: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=13775#post13775

Bạn muốn hỏi thêm, xin vào topic này để hỏi tiếp nha. Cám ơn bạn đã cộng tác.

Trunghai

Thành viên tích cực

Chúc mừng nhe anh Lievh, còn một chặn nữa ...cố gắng lên.

Trunghai

Thành viên tích cực

Đã chuyển qua topic này: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=13775#post13775

Bạn muốn hỏi thêm, xin vào topic này để hỏi tiếp nha. Cám ơn bạn đã cộng tác.
_Nè thấy người ta chúc mừng mình quá chừng ghé vào mà chẳng có tí "thank you" , vậy đồng chi "chính ủy".
-he he muốn nói bằng lời kìa, chứ không "nhấn thanks" là xong đâu hic! coi chừng thứ 7 là toi đó .

thehien

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh Lievh đã vượt qua 1 cửa ải mà ai cũng ngán, nhưng ngán cũng phải qua, còn một cửa cuối xin chúc anh và gia đình sẽ cũng vượt qua và cầm được tờ giấy hồng mơ ước của toàn ACE XNC .

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chúc mừng gia đình bác lieuvh khám sức khỏe thành công.

tamchi

Cộng tác viên

Chúc mừng gia đình bác lieuvh, thanhnv, và những gia đình khác đã qua được phần khám sức khoẻ. Chúc các bác phỏng vấn thành công và sớm đoàn tụ với người thân.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng gia đình bác lieuvh, thanhnv, và những gia đình khác đã qua được phần khám sức khoẻ. Chúc các bác phỏng vấn thành công và sớm đoàn tụ với người thân.
Xin thay mặt GĐ, lieuvh xin cám ơn các Anh Chị và các Bạn. Sáng nay, bà xã với con trai mới đi khám xong và đã nhận phiếu hẹn nhận HS KSK vào thứ Hai tuần sau.

Chiều nay, lieuvh sẽ đưa con gái lên để kiểm tra vụ test lao tố, sau đó sẽ nhận được giấy hẹn nhận HS của 2 cha con.

1 lần nữa, xin cám ơn và chúc sức khỏe đến tất cả Anh Chị và các Bạn.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Xin thay mặt GĐ, lieuvh xin cám ơn các Anh Chị và các Bạn. Sáng nay, bà xã với con trai mới đi khám xong và đã nhận phiếu hẹn nhận HS KSK vào thứ Hai tuần sau.

Chiều nay, lieuvh sẽ đưa con gái lên để kiểm tra vụ test lao tố, sau đó sẽ nhận được giấy hẹn nhận HS của 2 cha con.

1 lần nữa, xin cám ơn và chúc sức khỏe đến tất cả Anh Chị và các Bạn.
Bac lieuvh cho Tv hỏi tí nhé, con gái bác 15t mà vẫn bị test lao tố hả bác ?

thanhchi

Thành viên tích cực

CHÚC MỪNG GIA ĐÌNH bác lieuvh qua được cửa đáng sợ nhất vậy là iên tâm chuẩn bị đoàn tụ với gia đình sau bao ngày mong đợi chúc gia đình bác thượng lộ bình an :41: :41: