Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

linh_son84

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

Chào các anh/chị ,em và các bạn .
Mình đã có ngày pv rồi ..Hồ sơ minh completed vào ngày 17/8 .hôm nay mình có ngày pv là 5/1/2011 vào lúc 8h .

trandunganh

Thành viên mới

ban linh_son oi cho mình hỏi bạn nhận thư phòng vấn wa bưu điện hay mail vậy?mình cũng comlete cùng ngày và từng nói chuyện với bạn bữa trước đó.chúc mừng bạn nhé!bạn nhanh đăng ký khám sức khỏe đi,xin chúc mừng bạn và chúc bạn sẽ rinh về giấy hồng nhé!

linh_son84

Thành viên tích cực

Chào các bạn và đặc biệt là trandunganh (mình vẫn còn nhớ đến bạn :).....
Cách đây vài ngày mình có gởi email cho NVC để hỏi ngày pv thì tối hôm nay mình nhận đựơc email báo ngày pv của NVC .NVC chưa cung cấp THƯ PHỎNG VẤN chính thức cho mình ,họ chỉ mới báo ngày và giở míình sẽ được pv thôi bạn ạ .Mình nghĩ bạn sẽ có ngày pv giống mình ,nếu bây giơ bạn chưa nhận được thư pv thì bạn nên gởi email cho NVC để hỏi .
Một lần nữa mình cầu chúc cho tất cả mọi nguời sớm nhận được thư pv .

love1

Thành viên tích cực

Mình đã có ngày pv rồi ..Hồ sơ minh completed vào ngày 17/8 .hôm nay mình có ngày pv là 5/1/2011 vào lúc 8h .
Chào linh son 84 .

Bạn có thể nói rõ cho các bạn cùng biết là bạn nhận thư pv bằng email hay = bưu điện ,hay nhà bạn bên mỹ đt hỏi ngày pv vậy bạn .

LOve1 chúc mưng bạn nhé .

trandunganh

Thành viên mới

cám ơn linh_sơn nhiều lắm vì đã chia sẻ cùng mình,nhưng mình ko măy mắn như bạn,hôm nay bạn nhận đươc thư phỏng vấn thỉ hôm nay mình cũng nhận được thư NVC vào buổi sáng luôn mà họ chỉ nói chung chung là sẽ nhận được giấy tờ của mình rùi,thấy bạn có ngày phỏng vấn mình thật sự mừng cho bạn lắm ,nhưng lại buồn cho bản thân mình wa,bạn ơi cầu chúc bạn phỏng vấn thành công...ko biết mình có nên gửi thư đến NVC nữa ko bạn?

love1

Thành viên tích cực

cám ơn linh_sơn nhiều lắm vì đã chia sẻ cùng mình,nhưng mình ko măy mắn như bạn,hôm nay bạn nhận đươc thư phỏng vấn thỉ hôm nay mình cũng nhận được thư NVC vào buổi sáng luôn mà họ chỉ nói chung chung là sẽ nhận được giấy tờ của mình rùi,thấy bạn có ngày phỏng vấn mình thật sự mừng cho bạn lắm ,nhưng lại buồn cho bản thân mình wa,bạn ơi cầu chúc bạn phỏng vấn thành công...ko biết mình có nên gửi thư đến NVC nữa ko bạn?
Chào trandunganh ;

Bạn nhận đc email gì của NVC vậy?Hôm nay love1 cũng nhận email của NVC gủi như vầy ,ko biết email bạn giống love1 ko ha .

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Love1 nhận đc 1 số thông tin từ các hs đã pv xong,chia se là lúc trước khi họ nhận email giống love1 ,thid 6 ngày sau họ nhận đc email pv ,Còn HS bạn nguyenle bên VDT nhận email giống love1 1 tháng trước,thì hôm nay nhận đc thư pv .

KO biết hs tụi mình sẽ đi đâu về đâu đây,chờ đến bao giờ nũa đây .:12:

trandunganh

Thành viên mới

vậy giống y chang mình rùi,bạn nhận được khi nào vậy bạn?mình nhận được sáng nay,ah mà Hs bạn complete ngày bao nhiêu vậy?ban đi diện gì?rất vui vì wen bạn...hi vọng như bạn vừa chia sẻ đó thì tuần nữa chúng ta cũng sẽ nhận được mail phỏng vấn thui.chúc love1,mình và tất cả những anh chị đang đợi giấy phỏng vấn sẽ sớm có giấy và mang về giấy hồng nhé.chúc tất cả ngày mới thật nhiều niềm vui....Have a nice day...:):):):):)

Chỉnh sửa cuối:

t2a

Thành viên tích cực

Mình F1 complete 7/9 hy vong tháng này nhận dc thư phỏng vấn
Ban linh_son84 oi! bạn gửi mail hỏi ngày phỏng vấn khi nào thế?mình gửi 14 ngày rồi mà ko thấy Nvc trả lời mà lúc gửi cung ko nhận dc thư tự động nữa:40:

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

Bạn đi theo diện F gì thế

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hôm nay lên diễn đàn thấy bạn linh_son84 có ngày pv rồi mình cũng nôn nao quá. Tháng này rất hy vọng mà k biết có được may mắn k? Hs mình diện CR-1 completed 14/9.
Chúc các ACE trong hội chờ đều may mắn nhé!

MYLOVE

Thành viên mới

chuc mung linh_son84 da co ngay pv, ban cho mih hoi ban di dien nao ko?

W

watea

Guest

Tính ra HS của bạn cũng đc 15 tuần mới có ngày pv
chúc bạn giấy hồng nha

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng có đọc bên VDT hôm nay có bạn nhận được thư pv nữa. Vậy là tháng này NVC mang niềm vui đến cho tất cả các ACE chúng ta, nôn và hồi hộp quá đi!!!

love1

Thành viên tích cực

HI trandunganh .

HS love1 diện CR1 Lúc trước love1 compteled ngày 11/8 .Do NVC kêu gửi cho họ thêm giấy khai sanh của người đồng bảo trợ vào ,nên hs love1 bị dời ngày compteled thành 20/10 ,Biết hs dời ngày completed đến 3 tháng buồn lắm bạn à.

Now giờ love1 phải chờ lại từ đầu,Love1 nghĩ trandunganh tháng này chắc chắn bạn sẽ nhận đc tin pv mà .

Chúc trandunganh mau nhận thư pv tháng 1 nhé .

linh_son84

Thành viên tích cực

Chào mọi người vào lúc 4h12 sáng nay ,mình đã nhận được THƯ PHỎNG VẤN chính thức rôi .

trandunganh

Thành viên mới

chào LOVE1 ,Linh_son và tất cả anh chị trong diễn đàn,cám ơn lời chúc của LOVE1 mình cũng hi vọng bạn,mình và tất cả mọi người sẽ nhận được thư phỏng vấn có gì bạn chia sẻ cung mình nhe!
Ah!Linh_son cho mình hỏi bạn nhận được thư phỏng vấn wa đường gì vậy bạn?vậy là sau có 1 ngày bạn chia sẻ là biết được ngày phỏng vấn thì nhận đươc giấy luôn hả bạn?

W

watea

Guest

HI trandunganh .

HS love1 diện CR1 Lúc trước love1 compteled ngày 11/8 .Do NVC kêu gửi cho họ thêm giấy khai sanh của người đồng bảo trợ vào ,nên hs love1 bị dời ngày compteled thành 20/10 ,Biết hs dời ngày completed đến 3 tháng buồn lắm bạn à.

Now giờ love1 phải chờ lại từ đầu,Love1 nghĩ trandunganh tháng này chắc chắn bạn sẽ nhận đc tin pv mà .

Chúc trandunganh mau nhận thư pv tháng 1 nhé .

love cho mình hỏi,,người đồng bảo trợ của bạn là người thân trong nhà ah? HS nhà mình ko có nộp khai sanh của ng đồng bảo trợ sao vẫn qua đc ko bị miss...

love đừng buồn cuối tháng 12 bạn sẽ có thư của NVC mà...:11:

linh_son84

Thành viên tích cực

Chào trandunganh ,tối qua 8h30 thì mình nhận được email cua NVC cho biết ngày pv thôi...Sang ni thi NVC gơi email chinh thức cho mình .

quochuy2107

Thành viên tích cực

Chào trandunganh ,tối qua 8h30 thì mình nhận được email cua NVC cho biết ngày pv thôi...Sang ni thi NVC gơi email chinh thức cho mình .
Chúc mừng linhson84 nhận được giấy phỏng vấn nha. chúc bạn sớm rinh được giấy hồng 1 cách nhẹ nhàng nha. hs mình complete 7/10. còn 1 tuần nữa thui là 8 tuần. hi vọng trong tháng này tất cả các hs sẽ nhận được giấy PV của NVC. thân!:100:

trandunganh

Thành viên mới

cám ơn linh_son84,bạn tranh thủ đăng ký ksk đi bạn,chúc bạn thuận buồm xuôi gió, có kinh nghiệm gì bạn chia sẻ cho mình va mọi người cùng hoc hỏi nhé!thanks bạn và mọi người nhiều lắm.Mọi người ơi chúng ta cùng chúc những người có ngày pv sẽ đạt được giấy hồng,còn lại chúng ta cùng hi vọng mỗi ngày thức zậy là 1niềm vui mới nhe!