Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

love1

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

love cho mình hỏi,,người đồng bảo trợ của bạn là người thân trong nhà ah? HS nhà mình ko có nộp khai sanh của ng đồng bảo trợ sao vẫn qua đc ko bị miss...

love đừng buồn cuối tháng 12 bạn sẽ có thư của NVC mà...:11:
Love1 cũng ko biết sau NVC lại yêu cầu thêm giấy khai sanh của người đồng bảo trợ nũa,người đồng bảo trợ cho hs love1 là đứa em ruột của ông xã love1 .

Trong khi đó love1 thấy cô bạn love1 có người đồng bảo trợ là anh em,mà NVC ko kêu gủi thêm giấy khai sanh .

Love1 tưởng bên phía Dich Vụ làm hs biết cách nộp hs,vậy mà cũng để cho thiếu ,Còn love1 thì lo xa, lúc trước kêu ba chồng gửi lên cho love1 giấy khai sanh của đứa em chồng ,để mang theo ngày pv,ai dè bên love1 thì xắp hs ok,thì now 9 bên mỹ DV lại thiếu giấy khai sanh ,buồn ghe .

trandunganh

Thành viên mới

Đầu tiên la xin cám ơn lời chúc đầy may mắn của linh_son84 va love1,minh vừa nhận được thư phỏng vấn của NVC lúc 3h chiều nay cùng 1người bạn la MYLOVE cũng trong hội những người chờ thư phỏng vấn tháng 1,mình mừng lắm các bạn ah!mình xin chia sẻ niềm vui cùng các bạn và chúc tất cả các bạn còn lại sẽ có giấy phỏng vấn giống mình..
chúc love1 sẽ sớm có giấy bạn nhe!
ah!linh_son84 bạn đang ky ksk chưa?bạn bày mình với đầu tiên mình phải làm gi???:36::36::36::36:

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

Đầu tiên la xin cám ơn lời chúc đầy may mắn của linh_son84 va love1,minh vừa nhận được thư phỏng vấn của NVC lúc 3h chiều nay cùng 1người bạn la MYLOVE cũng trong hội những người chờ thư phỏng vấn tháng 1,mình mừng lắm các bạn ah!mình xin chia sẻ niềm vui cùng các bạn và chúc tất cả các bạn còn lại sẽ có giấy phỏng vấn giống mình..
chúc love1 sẽ sớm có giấy bạn nhe!
ah!linh_son84 bạn đang ky ksk chưa?bạn bày mình với đầu tiên mình phải làm gi???:36::36::36::36:
ngày completed của bạn là ngày mấy,bạn đi theo diện gì vậy nè.hix.mình completed 27/9 lận ko biết bao giờ mới có thư mời PV nữa,hix...hix.bạn nhận được thư qua mail hay bưu điện vậy

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Tháng này NVC ưu ái cho diện vợ chồng, từ sáng giờ mình có theo dõi bài viết trên diễn đàn, những hs diện vợ chồng completed tháng 8 hôm nay đã nhận được rất nhiều tin vui.

MYLOVE

Thành viên mới

minh dan nhan duoc thu pv luc 4h chieu nay, chuc nhung ai chua co se nhan duoc va chuc cho ai nhan duco thu pv deu rinh giay hong ve nhe:):)

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

minh dan nhan duoc thu pv luc 4h chieu nay, chuc nhung ai chua co se nhan duoc va chuc cho ai nhan duco thu pv deu rinh giay hong ve nhe:):)
Chúc mừng mylove nhé! Mọi điều may mắn sẽ đến với bạn, giấy Hồng đang chờ đón mọi người. Và nhớ là chia sẽ buổi pv cho diễn đàn nữa bạn nhé!

trandunganh

Thành viên mới

ngày completed của bạn là ngày mấy,bạn đi theo diện gì vậy nè.hix.mình completed 27/9 lận ko biết bao giờ mới có thư mời PV nữa,hix...hix.bạn nhận được thư qua mail hay bưu điện vậy
bạn ui mình cùng nhận được giấy phỏng vấn với bạn MYLOVE vào khoảng hơn 3h chiều nay wa mail từ NVC bạn ah!minh thuộc diện CR1-diện vợ chồng ,thế bạn gi?HS mình complete vào ngày 17/8 giống bạn linh_son84 do,e hi vọng bạn và tất cả những người bạn còn lại sẽ nhận được giấy fv vao tháng này thôi...

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

chào các bạn ,mình mới vào diễn đàn lần đầu có gì sai sót mng các bạn bỏ qua cho mình nhé. các bạn có thẻ check dùm mình số case HCM2010791040 cảm ơn các bạn nhiều
Chào bạn!
Hs của bạn diện nào thì bạn vào ngay diện đó để mở riêng cho mình một topic bạn nhé! Có như thế sẽ thuận tiện hơn cho bạn đấy vì theo dõi được tiến triển hs của mình.
Thân chào!

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

bạn ui mình cùng nhận được giấy phỏng vấn với bạn MYLOVE vào khoảng hơn 3h chiều nay wa mail từ NVC bạn ah!minh thuộc diện CR1-diện vợ chồng ,thế bạn gi?HS mình complete vào ngày 17/8 giống bạn linh_son84 do,e hi vọng bạn và tất cả những người bạn còn lại sẽ nhận được giấy fv vao tháng này thôi...
mình thì diện F2a ngay completed 27/9 lan ko biết tháng này có giấy ko nữa.hix

trandunganh

Thành viên mới

mình thì diện F2a ngay completed 27/9 lan ko biết tháng này có giấy ko nữa.hix
mình đã từng buồn biết bao nhiêu vì chờ đợi wa lâu,nhưng bạn ơi cố lên nhé nay mai bạn sẽ cũng như mình ngay thôi,mình chúc bạn sẽ sớm co ngày phỏng vấn....

linh_son84

Thành viên tích cực

Chào trandunganh ,chúc mừng bạn nhé :) ,thật là vui ?.Bạn cũng pv cùng ngày với mình ?
Hôm nay mình đã đăng ký lịch kSK tại IOM ,bạn cũng đăng ký sớm nhé ,tại vì chiều 30/12/2010 họ đã bắt đầu nghỉ lễ rồi đó bạn .
Mình chúc cho những bạn còn lại cũng sẽ sớm nhận được thư pv nhé .

trandunganh

Thành viên mới

Chào trandunganh ,chúc mừng bạn nhé :) ,thật là vui ?.Bạn cũng pv cùng ngày với mình ?
Hôm nay mình đã đăng ký lịch kSK tại IOM ,bạn cũng đăng ký sớm nhé ,tại vì chiều 30/12/2010 họ đã bắt đầu nghỉ lễ rồi đó bạn .
bạn ui bạn cho mình nick chat đi để tiện liên lạc,bạn cùng ngày phỏng vấn với mình luôn hả?sáng mai mình định đi chích ngừa rùi wa dk ksh luôn mà chưa biết nên wa đâu,mừng wa vì có bạn cùng ngày với mình,mà bạn đã có ngày ksk chưa?
nếu bạn muốn liên lạc với mình đây la nick chat mình nè:trandunganh76@yahoo.com,so fone:0933.844.110,rất vui vì được wen bạn:100:

leosu

Thành viên tích cực

Chúc mừng các anh chị và các bạn có jấy fv rồi nhé....
Theo như e thấy thì fải wa tới 3 tháng mới nhận dc giấy fv đó,nên mọi ng mới completed đừng nôn nóng wa...
Đặc biệt mọi ngừoi ai đã nhận đựoc giấy fv e đề nghị nhỏ là ghi rõ ngày completed và diện F mấy để anh chị e tiện theo dõi và tính toán thời gian nha...cám ơn mọi ngừoi

MYLOVE

Thành viên mới

Chào bạn!
Hs của bạn diện nào thì bạn vào ngay diện đó để mở riêng cho mình một topic bạn nhé! Có như thế sẽ thuận tiện hơn cho bạn đấy vì theo dõi được tiến triển hs của mình.
Thân chào!
thanks ban voi nhung loi chuc tot dep minh hi vong se duoc pink pink de cung chia se niem vui voi moi ng,chuc ban se som nhan duoc thu pv

MYLOVE

Thành viên mới

ban cho mih hoi dang ky ksk minh goi dien co duoc ko hay phai den do dk thi moi duoc,.chuc ban phong van get pink mo hang may man thang 1 nha

teresa

Thành viên tích cực

tháng này nvc ưu tiên cho diện vợ chồng wa. còn các diện f thì cứ đợi thôi . các diền f ai có thư pv thì nhớ hô lên cho bà con biết nha ....

Iris

Thành viên tích cực

haiz...,hum ni 03/12 òi,mà sao vẫn án binh bất động thế, >"<
mong sáng mai NVC sẽ "bắn" tin dzui đến cho mọi người, còn mình chắc "hên xui" we',hixhix

Buồn như cây lá mùa thu
Chờ mail tôi đứng tương tư bên nhà
Bao giờ rơm rạ đơm hoa
Cho hồ sơ tôi nắng hồng tà áo bay ...

leosu

Thành viên tích cực

Tình hình là im ắng wa..e F1 compl 26/08 mà vẫn im re..:(

teresa

Thành viên tích cực

Lại thêm 1 ngày nữa trôi qua rồi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ NVC hết , chắc phải đầu tuần mới có kết quả . :mad:

bõnich

Thành viên tích cực

co len anh em oi! con vai ngay nua thoi la co ket qua rui:36: