Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

andylam

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

bạn F mấy?..mình F1 26-8 cũng im re đây
mình f4 đó pạn
ko bik có ai hs f4 complete gần ngày của nhà minh mà có giấy pv rồi ko ... chứ sao đợi lâu wá ....???

leosu

Thành viên tích cực

mình f4 đó pạn
ko bik có ai hs f4 complete gần ngày của nhà minh mà có giấy pv rồi ko ... chứ sao đợi lâu wá ....???
Cũng chẳng bít nữa bạn ơi,may mắn thôi,ko thì mình vẫn fải đợi...:(

teresa

Thành viên tích cực

Mình cũng đang mỏi mòn chờ giấy PV đây!Hồi hộp + lo lắng + nôn nao ... Mình completed 27/9 ... F3 PD 07/12/2001 .... Hy vong trong tuần này sẽ nhận được email của NVC ...
nhà mình cũng f3 , completed 2/9 gọi cho NVC vẫn chưa có lịch , f3 tháng này bị bỏ rơi rồi .:mad::mad::mad:

ilovexu_202

Thành viên tích cực

nhà mình cũng f3 , completed 2/9 gọi cho NVC vẫn chưa có lịch , f3 tháng này bị bỏ rơi rồi .:mad::mad::mad:
Trời ơi, bạn completed 2/9 hả, chưa có giấy phỏng vấn luôn sao, thế thì mình còn lâu rồi, mình completed 27/9 lận, buồn quá. không lẹ NVC quên F3 thật rồi sao? Bạn có biết cách hỏi NVC ngày phỏng vấn không, bày mình với :)

Iris

Thành viên tích cực

Chời ơi...,kiểu này chắc điên lên quá,..sao đến giờ này mà vẫn chưa có động tĩnh gì vậy nè,..có bạn nào F4 nhận dc mail chưa?
Hy vọng NVC rủ lòng thương cho pà kon tất cả các F có 1 giáng sinh và tết Tây tràn ngập niềm dzui.

yenphuong

Thành viên tích cực

Chời ơi...,kiểu này chắc điên lên quá,..sao đến giờ này mà vẫn chưa có động tĩnh gì vậy nè,..có bạn nào F4 nhận dc mail chưa?
Hy vọng NVC rủ lòng thương cho pà kon tất cả các F có 1 giáng sinh và tết Tây tràn ngập niềm dzui.
Bạn ơi đừng lo lắng quá.Hs nhà mình F4 biết ngày pv là 19-1,nhưng NvC mới chỉ thông báo qua mail cho biết ngày pv thôi(vì Dì của mình email hỏi ngày pv) chứ chưa có giấy mời chính thức.vậy nên bạn yên tâm khoãng mấy ngày nữa sẽ có tin tức thôi mà.

teresa

Thành viên tích cực

Trời ơi, bạn completed 2/9 hả, chưa có giấy phỏng vấn luôn sao, thế thì mình còn lâu rồi, mình completed 27/9 lận, buồn quá. không lẹ NVC quên F3 thật rồi sao? Bạn có biết cách hỏi NVC ngày phỏng vấn không, bày mình với :)
bạn goi vào số 001 603 334 0700. vào khoảng 10g tối (giờ vn) .là có người tra lời trực tiếp cho bạn . ban chuẩn bị số hồ sơ , tên, ngày sinh của người bảo lãnh và được bảo lãnh nha bạn . có gì mới nhớ thông báo cho mọi người biết nha .

duyng90

Thành viên tích cực

Cảm giác chờ đợi thật là khó chịu quá, nhớ là đó h mình chưa để ai phải đợi bao h mà sao kì này mình phải dài cổ thế này nhỉ ??? :12:
Buồn, Ức Chế, Bất Lực, Lo Lắng có phải NVC muốn tập cho chúng ta quen trước khi qua ÚSA không nhỉ ??? :40:

W

watea

Guest

Cảm giác chờ đợi thật là khó chịu quá, nhớ là đó h mình chưa để ai phải đợi bao h mà sao kì này mình phải dài cổ thế này nhỉ ??? :12:
Buồn, Ức Chế, Bất Lực, Lo Lắng có phải NVC muốn tập cho chúng ta quen trước khi qua ÚSA không nhỉ ??? :40:

và cảm giác này chỉ có người trong cuộc mới thấu hiểu được thôi..rồi còn giai đoạn khám sức khõe nữa..dính thử đàm thì 2 tháng(nhiều người dính vụ này lắm),dính phổi thì ở vn 6 tháng chờ đ.trị..con đường đến Mỹ..ôi gian nan quá..:(

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

ôi ôi,bạn đợi 8 9 năm đc,mà khôg lẽ còn mấy tháng không được sao........cố lên....chúc bạn mau nhận được thư PV:36::36:

Các Bạn ơi mình Diện F1 vừa nhận được thư PV qua Email ngày PV Của mình là 4 tháng 1 / 2011 . Ngày HS Complete là 3 tháng 9 vậy là hơn 3 tháng chờ đợi mình mới có được ngày PV. Xin chia sẽ cùng các Bạn và chúc các Bạn cũng sớm nhận được giấy mởi nhé

W

watea

Guest

Các Bạn ơi mình Diện F1 vừa nhận được thư PV qua Email ngày PV Của mình là 4 tháng 1 / 2011 . Ngày HS Complete là 3 tháng 9 vậy là hơn 3 tháng chờ đợi mình mới có được ngày PV. Xin chia sẽ cùng các Bạn và chúc các Bạn cũng sớm nhận được giấy mởi nhé
chúc bexinh ksk tốt nhé.và đi pv "bexinh hái giấy pink"

teresa

Thành viên tích cực

sao chẳng thấy bóng dáng của f3 đâu cả . chắc nvc làm cụ lơ với f3 nhà mình rồi

T

Trang,thi thu Nguyen

Guest

Gia đình mình đã nhận được thư phỏng vấn chiều nay. diện F4, complete ngay 13-09,14-09 và 30-09-2010. Tất cả gia đình đều có chung 1 ngày phỏng vấn là 19-01-2011 lúc 8h sáng.
Chúc các anh chị chưa nhận được giấy phỏng vấn sẻ nhận được trong tuần này luôn.
Bây giờ phải làm gì tiếp theo mong các anh chị hướng dẩn giúp em.
Chúc các anh chị luôn dồi dào sức khoẻ

louistran

Thành viên tích cực

á'k zậy là bạn có ngày completed giống mình nè 27/9.nhưng chỉ khác là diện F2A thôi,hihi.có giấy mời PV thi hú mình biết nghen :D
Ok bạn ... Nếu có tin tức gì mới mình sẽ hú bạn liền !!! hahaha ... Hy vọng trong tuần này hoặc tuần sau thì hồ sơ của tụi mình đều nhận được email báo tin mừng ha !!!

leosu

Thành viên tích cực

hic,mình 28-6 cũng F1 nè...mà im re......:((

yenphuong

Thành viên tích cực

Minh vừa nhận được thư mời pv.các bạn check mail thử xem.

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Tháng này NVC ưu tiên cho diện F1 và F4, diện CR1 đang vẫn còn im hơi lặng tiếng.

leosu

Thành viên tích cực

Mới hồi nãy bà nội e gọi về là e đã có ngày fv là 12-1 rồi...sau hơn 3 tháng chờ thì bây h đã có kết wa...e là F1,compl 26-8.....chúc mọi ngừoi mau mau co jấy nha....cảm jac bây h lẫn lộn wa...:(...:)....

W

watea

Guest

chà F3 lặng luôn ta ơi!
mình xem bên vietditru HS F4 completed 18/10/2010 cũng đã có giấy pv luôn(pv ngày 18/01)
lịch visa tháng 01/2011 thì chạy lùi nữa..hic