Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

xin thông báo cho ACE biết. hs của tôi F4 complete ngày 9/9 đã nhận thư PV vào 8h:00 ngày 07/01/2011. chúc may mắn và chúc sức khỏe đến các ACE.
Be CanTho nhận được mail phỏng vấn vào ngày mấy thế

baophan

Cựu Ban điều hành

Chờ đợi là hạnh phúc mà, chỉ sợ là không có gì để mà chờ thôi :D Nói vậy chứ cũng sốt ruột lắm đó :21:

tuantran185

Thành viên mới

Be CanTho nhận được mail phỏng vấn vào ngày mấy thế
:New_icons_10:Hồ Sơ của mình diện F4 cũng completed ngày 15 tháng 09 mà sao lúc nào cũng check mail nhưng chẳng thấy tin tức phỏng vấn gì, Đất cát nhà cửa thì bán sạch hết rồi, tiền cũng sài gần hết luôn, tháng này không có lịch phỏng vấn chắc đi ăn mày luôn quá. 10 năm nay đợi thì không thấy dài nhưng bây giờ đợi lich phỏng vấn sao nó mà lâu thế, chắc là mình có cảm giác sắp hết tiền rồi mới vậy, không biết các bạn có giống mình không? Hôm qua tức wa' nhờ người bảo lãnh bên Mỹ gởi mail cho họ xem sao nhưng gởi rồi mà vẫn chưa thấy trả lời, Ôi đời sao mà xót xa thế. Thôi chào cả nhà chúc cả nhà may mắn hơn tui.:114:

KrayKen

Thành viên tích cực

rất nản sau khi nghe tin còn hơn khủng bố, chỉ mong tháng 2 nó nhảy lê, 7,8 tháng để dân tình còn hi vọng,haizz

hsinh

Thành viên tích cực

hy vọng đi các bạn à,tháng sau sẽ có những điều kỳ diệu.:113:

baophan

Cựu Ban điều hành

Các anh chị em ơi ! Hôm nay có ai có tin vui gì chưa vậy ?

Be CanTho

Thành viên tích cực

:New_icons_10:Hồ Sơ của mình diện F4 cũng completed ngày 15 tháng 09 mà sao lúc nào cũng check mail nhưng chẳng thấy tin tức phỏng vấn gì, Đất cát nhà cửa thì bán sạch hết rồi, tiền cũng sài gần hết luôn, tháng này không có lịch phỏng vấn chắc đi ăn mày luôn quá. 10 năm nay đợi thì không thấy dài nhưng bây giờ đợi lich phỏng vấn sao nó mà lâu thế, chắc là mình có cảm giác sắp hết tiền rồi mới vậy, không biết các bạn có giống mình không? Hôm qua tức wa' nhờ người bảo lãnh bên Mỹ gởi mail cho họ xem sao nhưng gởi rồi mà vẫn chưa thấy trả lời, Ôi đời sao mà xót xa thế. Thôi chào cả nhà chúc cả nhà may mắn hơn tui.:114:
bạn phải kêu người nhà bên Mỹ điện thoại hỏi NVC trực tiếp mới được. tôi nghĩ hs complete 15/9 có thể có rồi đó, như tôi ne, NCV không gởi mail cho tôi mà gởi cho người bảo lảnh rồi anh tồi mới mail về cho tôi.

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

bạn phải kêu người nhà bên Mỹ điện thoại hỏi NVC trực tiếp mới được. tôi nghĩ hs complete 15/9 có thể có rồi đó, như tôi ne, NCV không gởi mail cho tôi mà gởi cho người bảo lảnh rồi anh tồi mới mail về cho tôi.
mình completed 27-09 đây ngày ưu tiên là 7/2007.đợc chờ bữa giờ ko thấy giấy PV gì cả,chán ghê.hix....hix.be can tho ngày ưu tiên bao nhiêu vậy?

tatluu2003

Thành viên mới

mình diện f4.complete ngày 18/10,cho mình xin 1 chổ cho vui nha.
thanhks nhìu nhìu
Bây giờ mình gởi thư hỏi pv được chưa ?
chỉ mình cách viết thư ,thanhks

bõnich

Thành viên tích cực

F4 complete 18/10/2010 đã có giấy Pv rồi mà sao mình F4 complete 7/10/2010 mà chưa thấy có giấy PV nè. Sao kì vay trời. hic. NVC thiệt là:12:
mình completed ngay 21/9 ma` chua co.huon gì ban.:10:

vma

Thành viên mới
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011 -- chi chung hcm2009852031

hello NVC em chào các anh chị trong diên em cung xin một
chỗ nha ho so: hcm 2009852031852029 va hcm 2009852029 theo dien f 2a ngay mo hs 10/9/2010

em xin chan thành cảm on cac anh chi trong dien dan
:111::111:

Last edited by a moderator:

emile

Thành viên mới

Mọi người cho mình hỏi tí. Mỗi tháng NVC gửi giấy mời phỏng vấn mấy lần vậy? :-s

tuantran185

Thành viên mới

Ok, Cám ơn bạn nhiều, đợi tới thứ 2 bên Mỹ mình sẽ nhờ người nhà của mình phone cho NVC chứ mấy ngày nay cuối tuần họ nghỉ có gọi chỉ gặp những người không quan trọng nên cũng chẳng giải quyết được gì. chúc bạn khám sức khoẻ và phỏng vấn tốt, sớm rinh giấy hồng.

tuantran185

Thành viên mới

mình completed 27-09 đây ngày ưu tiên là 7/2007.đợc chờ bữa giờ ko thấy giấy PV gì cả,chán ghê.hix....hix.be can tho ngày ưu tiên bao nhiêu vậy?
Chờ lịch phỏng vấn họ không có tính ngày ưu tiên đâu bạn ơi, họ chỉ tính ngày mình completed hồ sơ thôi, Mình theo dõi lâu lắm rồi nên mình cũng biết, Hồ sơ của mình được mở trước hồ sơ gia đình em gái mình, nhưng HS của mình lại compleated sau gia dình em gái mình, HS của em gái mình completed ngày 24 tháng 8 nên có lịch phỏng vấn ngày 15 tháng 12 còn HS của gia đình mình compleated ngày 15 tháng 9 chỉ sau có 20 ngày thôi nhưng bây giờ vẫn chưa có lịch phỏng vấn nữa, đang hy vọng là tháng này sẽ nhận được nhưng chẳng thấy tin tức gì, mình nghĩ có lẽ cuối năm và Noel nên mấy Ngài về nước nghỉ lễ và ăn tết lâu nên tháng 1 này mình sợ thất vọng quá chắc phải hy vọng tháng 2 mới phỏng vấn được. Còn của bạn completed ngày 27 tháng 9 thì sau mình nên cung yên tâm chờ giống mình thôi. Mình chỉ còn hy vọng vào tuần tới nữa thôi nếu mà sang tuần mà không có thì mình phải chờ tháng sau là cái chắc luôn. Khi nào bạn có lịch thì alô cho mình với nhe, nếu mình có mình sẽ alo cho bạn. Chúc bạn may mắn.:100::100::100::100:

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

Chờ lịch phỏng vấn họ không có tính ngày ưu tiên đâu bạn ơi, họ chỉ tính ngày mình completed hồ sơ thôi, Mình theo dõi lâu lắm rồi nên mình cũng biết, Hồ sơ của mình được mở trước hồ sơ gia đình em gái mình, nhưng HS của mình lại compleated sau gia dình em gái mình, HS của em gái mình completed ngày 24 tháng 8 nên có lịch phỏng vấn ngày 15 tháng 12 còn HS của gia đình mình compleated ngày 15 tháng 9 chỉ sau có 20 ngày thôi nhưng bây giờ vẫn chưa có lịch phỏng vấn nữa, đang hy vọng là tháng này sẽ nhận được nhưng chẳng thấy tin tức gì, mình nghĩ có lẽ cuối năm và Noel nên mấy Ngài về nước nghỉ lễ và ăn tết lâu nên tháng 1 này mình sợ thất vọng quá chắc phải hy vọng tháng 2 mới phỏng vấn được. Còn của bạn completed ngày 27 tháng 9 thì sau mình nên cung yên tâm chờ giống mình thôi. Mình chỉ còn hy vọng vào tuần tới nữa thôi nếu mà sang tuần mà không có thì mình phải chờ tháng sau là cái chắc luôn. Khi nào bạn có lịch thì alô cho mình với nhe, nếu mình có mình sẽ alo cho bạn. Chúc bạn may mắn.:100::100::100::100:
ok nè bạn nhưng theo thông tin mình được biết thì lịch visa diện F2A của mình bị lùi về 2 năm 7 tháng rồi hiện tại bay giờ là 1/1/2008 đó còn ngày P.D của mình thì nằm trong thág 7/2007

leosu

Thành viên tích cực

Theo tình hình hồ sơ của e thì fai chờ wa 3 thágn...nên ai chưa chờ wa 3 tháng thì đừng vội lo...e completed 26-8 và bi h đã có thư fv rồi...nên mọi ng đừng lo wá,ai có trứoc rồi thì do họ may mắn thôi....

duyng90

Thành viên tích cực

Theo tình hình hồ sơ của e thì fai chờ wa 3 thágn...nên ai chưa chờ wa 3 tháng thì đừng vội lo...e completed 26-8 và bi h đã có thư fv rồi...nên mọi ng đừng lo wá,ai có trứoc rồi thì do họ may mắn thôi....
Bạn F mấy thế ??? Mình f3 PD 27/8/01 Complete 3/9/10 mà chưa có giấy mời pv nữa :( Mình đang sợ bị ảnh hưởng của lịch visa mới này :( Hy vọng mọi chuyện vẫn như mình hy vọng ...

leosu

Thành viên tích cực

Bạn F mấy thế ??? Mình f3 PD 27/8/01 Complete 3/9/10 mà chưa có giấy mời pv nữa :( Mình đang sợ bị ảnh hưởng của lịch visa mới này :( Hy vọng mọi chuyện vẫn như mình hy vọng ...
F1 bạn,lịch vía có ảnh hưởng j đâu...Pd của mình là 2002 bây h lịch của F1 nhảy um sùm rồi...bạn đùng lo wa..rồi cũng đến thôi...