Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

NGUYỄN VĂN TRIỆU

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

Chào ACE!
Mình mới xem qua lich visa tháng 1/2011,(F3 1/1/2001). như vậy là lùi lại 1 năm 6 tháng phải không ACE? không thể tin được, làm gì còn những HS PD 1/1/2001 chứ? F3 tháng nầy sẻ không có ai được gọi PV... mình PD 3/10/2001 trải qua bao khó khăn cuối cùng mới complete 1/9/2010. Tin này là cú sóc cực kỳ lớn, có lẻ mình chuẩn bỉ hơi sớm... không biết những ngày tới sẽ ra sao...!?

quochuy2107

Thành viên tích cực

chà F3 lặng luôn ta ơi!
mình xem bên vietditru HS F4 completed 18/10/2010 cũng đã có giấy pv luôn(pv ngày 18/01)
lịch visa tháng 01/2011 thì chạy lùi nữa..hic
F4 complete 18/10/2010 đã có giấy Pv rồi mà sao mình F4 complete 7/10/2010 mà chưa thấy có giấy PV nè. Sao kì vay trời. hic. NVC thiệt là:12:

duyng90

Thành viên tích cực

F4 complete 18/10/2010 đã có giấy Pv rồi mà sao mình F4 complete 7/10/2010 mà chưa thấy có giấy PV nè. Sao kì vay trời. hic. NVC thiệt là:12:
Mình F3 cũng gặp tình trạng giống bạn đây :( >"<

teresa

Thành viên tích cực

Trời ơi, bạn completed 2/9 hả, chưa có giấy phỏng vấn luôn sao, thế thì mình còn lâu rồi, mình completed 27/9 lận, buồn quá. không lẹ NVC quên F3 thật rồi sao? Bạn có biết cách hỏi NVC ngày phỏng vấn không, bày mình với :)
buồn quá lịch vía bị tụt lai rồi không biết bao giờ mình mới có lịch PV , thôi thì chỉ biết chờ và đợi

duyng90

Thành viên tích cực

buồn quá lịch vía bị tụt lai rồi không biết bao giờ mình mới có lịch PV , thôi thì chỉ biết chờ và đợi
lịch visa co phải là Visa Bulleting không vây? Bạn xem lịch visa ở đâu thế ? thax

duyng90

Thành viên tích cực

OMG Tớ mới qua xem lịch VB rồi Thật là không bít chuyện gì đang diễn ra lun *__* Tớ lại sắp 21 tới nơi rồi + Nghĩa Vụ Quân Sự cận kề :40:
So Dead !!! :111:

Iris

Thành viên tích cực

Hồi hộp quá...hồi hộp quá...!! Thấy pà kon lần lượt nhận dc thư mà thấy ham, còn số phận mình ra sao đây??huhuhu....

teresa

Thành viên tích cực

OMG Tớ mới qua xem lịch VB rồi Thật là không bít chuyện gì đang diễn ra lun *__* Tớ lại sắp 21 tới nơi rồi + Nghĩa Vụ Quân Sự cận kề :40:
So Dead !!! :111:
nhà mìnkhiếu nại tuổi bên đó , nên đã đóng tiền Vía bên đó hết rồi , mà ko biết thụt lùi như vậy có dc tính tuổi CSPA ko nữa ............. đang buồn quá đi :12: , nhà bạn có khiếu nại tuổi bên đó ko ?

duyng90

Thành viên tích cực

nhà mìnkhiếu nại tuổi bên đó , nên đã đóng tiền Vía bên đó hết rồi , mà ko biết thụt lùi như vậy có dc tính tuổi CSPA ko nữa ............. đang buồn quá đi :12: , nhà bạn có khiếu nại tuổi bên đó ko ?
Mình nhớ hình như là không, mình sinh năm 1990, nếu lỡ có không may gì thì mình sợ thời gian đợi pv sẽ kéo dài => Thêm nhìu chuyện phiền toái nữa lắm ! :12: ...

funnybom

Thành viên mới

các bạn f4 ơI, có ai complete gần ngày complete của hs nhà mình ko????
hs mình complte 30.8 mà tới nay vẫn chưa có giấy pv nữa , bùn wá....
ko bik có cơ hộI nhận được thư PV trong tháng 12 ko ????
Bạn gởi mail hoặc gọi điện thoại hỏi NVC đi, sao lâu vậy? coi chừng thư từ bị lạc đó!!!

ilovexu_202

Thành viên tích cực

bạn goi vào số 001 603 334 0700. vào khoảng 10g tối (giờ vn) .là có người tra lời trực tiếp cho bạn . ban chuẩn bị số hồ sơ , tên, ngày sinh của người bảo lãnh và được bảo lãnh nha bạn . có gì mới nhớ thông báo cho mọi người biết nha .
Bạn ơi, bạn biết cách gủi email hỏi ngày phỏng vấn không??? Chứ gọi điện qua mình sợ người ta nói tiếng anh, không hiểu. T_T ( Mình dốt tiếng Anh mà). Mình nghe nói phải có đăng ký email gì đó là sao? không dùng email của mình gửi bình thường được hả bạn? Bạn giúp mình với

devileyes

Thành viên mới

Hix, hồ sơ completed 15/10/2010, PD Hcm2001657023.
Vợ đang có thai, hix hix ....................

Iris

Thành viên tích cực

Hix, ko bik hôm nay và ngày mai NVC có phát thư tiếp ko nữa? hixhix, mún khóc quá!! Lại pải típ tục chờ....và chờ....

duyng90

Thành viên tích cực

Theo lịch visa tháng 1 thì mình tự dự đoán nhà mình sẽ có lịch phỏng vấn ....... không phải những tháng đầu năm 2011 T____T

NGUYỄN VĂN TRIỆU

Thành viên tích cực

Theo lịch visa tháng 1 thì mình tự dự đoán nhà mình sẽ có lịch phỏng vấn ....... không phải những tháng đầu năm 2011 T____T
Chào bạn!
Mình cũng tin chắc là sẽ PV tháng 01/2011 (PD 03/10/2001 complete 01/09/2010) mọi chuẩn bị đã sẳn sàng. Nhưng giờ thì....!? trời ơi..! ai có thấu, hơn 9 năm chờ đợi không dám đầu tư làm ăn gì được, con gái mới đậu đại học cũng khuyên nó bỏ để lên đường...Hi vọng ra đi vì tương lai các con, hôm nay mình vừa tới đích thị bị chặng lại, mình xấp suy sụp rồi! những ngày tới đây thật là nan giải.....
không biết bạn là ai nhưng chắc cũng cùng tâm trang, thành thật chia sẻ cùng bạn.

yenphuong

Thành viên tích cực

Gia đình mình đã nhận được thư phỏng vấn chiều nay. diện F4, complete ngay 13-09,14-09 và 30-09-2010. Tất cả gia đình đều có chung 1 ngày phỏng vấn là 19-01-2011 lúc 8h sáng.
Chúc các anh chị chưa nhận được giấy phỏng vấn sẻ nhận được trong tuần này luôn.
Bây giờ phải làm gì tiếp theo mong các anh chị hướng dẩn giúp em.
Chúc các anh chị luôn dồi dào sức khoẻ
Nhà mình cũng PV 19-1 nè bạn ơi.Làm quen nha.

yenphuong

Thành viên tích cực

Mình nhớ hình như là không, mình sinh năm 1990, nếu lỡ có không may gì thì mình sợ thời gian đợi pv sẽ kéo dài => Thêm nhìu chuyện phiền toái nữa lắm ! :12: ...
Gia đình bạn F mấy vậy?PD là ngày nào?mình cũng sinh 90 luôn.hehe

kiz_pro

Thành viên tích cực

cho mình hỏi F3 năm 2002 vậy là ko có cơ hội pv trong t1 phải ko các bạn?

teresa

Thành viên tích cực

Chào bạn!
Mình cũng tin chắc là sẽ PV tháng 01/2011 (PD 03/10/2001 complete 01/09/2010) mọi chuẩn bị đã sẳn sàng. Nhưng giờ thì....!? trời ơi..! ai có thấu, hơn 9 năm chờ đợi không dám đầu tư làm ăn gì được, con gái mới đậu đại học cũng khuyên nó bỏ để lên đường...Hi vọng ra đi vì tương lai các con, hôm nay mình vừa tới đích thị bị chặng lại, mình xấp suy sụp rồi! những ngày tới đây thật là nan giải.....
không biết bạn là ai nhưng chắc cũng cùng tâm trang, thành thật chia sẻ cùng bạn.
đọc xong những dòng bạn ghi mình hiểu đc tâm trạng của bạn . vì gia đình mình cũng cùng chung hoàn cảnh như bạn . thôi thì cứ tạm quên đi mà lo đón noel và tết dương lịch thật vui vẻ . đừng để tâm trạng đó mà ảnh hưởng sức khỏe . vì sức khỏe cũng quan trọng . đợi 15 coi sao . có khi là 1 bất ngờ lớn sao .

Be CanTho

Thành viên tích cực

xin thông báo cho ACE biết. hs của tôi F4 complete ngày 9/9 đã nhận thư PV vào 8h:00 ngày 07/01/2011. chúc may mắn và chúc sức khỏe đến các ACE.