Hội chờ thư PV tháng 11/2010

Kevin®

Thành viên tích cực
Ðề: Hội chờ thư PV tháng 11/2010

Mình F3 P.D 4/2002 complete 27/7,đến nay vẫn chưa thấy gì hết.chắc mình qua tháng sau quá :(

nhungmy

Thành viên mới

Mình đã có ngày phỏng vấn rồi.
10/11/10 9h sáng
Chúc tất cả các bạn chưa có thư pv sẽ có thư vào tháng sau
Thân!

Chỉnh sửa cuối:

love1

Thành viên tích cực

Mình đã có ngày phỏng vấn rồi.
10/11/10 9h sáng
Chúc tất cả các bạn chưa có thư pv sẽ có thư vào tháng sau
Thân!
HI nhungmy .

nhungmy nhận thư pv bằng email hay đường buu điện vậy bạn .Chúc mừng bạn nhé .

nhungmy

Thành viên mới

Mình dc luật sư thông báo,có một chút trục trặc nên luật sư(ng đại diện) nhận dc mail pv mà mình ko nhận dc.....vậy đó....:43:

kellyphan

Thành viên mới

Người thân mình bên Mỹ báo nhận được thư mời gia dình mình phỏng vấn 8h ngay 15/11.Hôm qua mình đi chích ngừa lần 1. Người ta cho mình thư hẹn chích ngừa lần 2 là 21/12 va lần cuối la 21/06/2011. Vậy là minh phải chích ngừa đủ 3 lần và tới 21/06/2011 mình mời được sang Mỹ

Lily

Cựu Ban điều hành

Người thân mình bên Mỹ báo nhận được thư mời gia dình mình phỏng vấn 8h ngay 15/11.Hôm qua mình đi chích ngừa lần 1. Người ta cho mình thư hẹn chích ngừa lần 2 là 21/12 va lần cuối la 21/06/2011. Vậy là minh phải chích ngừa đủ 3 lần và tới 21/06/2011 mình mời được sang Mỹ
Chào kellyphan,

Chích ngừa lần 1 xong, bạn có giấy vàng rồi, cầm giấy này cùng với thư mời phỏng vấn, 2 tấm hình/người đi KSK theo ngày hẹn. Sau khi phỏng vấn thành công, có Visa, bạn có thể chích lần 2 tại VN theo ngày hẹn, hoặc để qua Mỹ rồi chích lần 2, lần 3 cũng được.

Thân ái.

amiami2812

Thành viên mới

xin chào mọi người.Em và gia đình cũng trông ngóng thư phỏng vấn cả tuần nay rồi.Hồ sơ của em complete ngày 6/8/2010 vậy mà đến nay vẫn chưa có giấy phỏng vấn.Em có đứa em hồ sơ cũng complete cùng ngày với em vậy mà người thân ở bên Mỹ báo là đã nhận được giấy phỏng vấn của nó rồi.Còn em thí chưa thấy đâu...
Không nhẽ 2 chị em lại phỏng vấn khác ngày sao??? Ba mẹ em ở bên đó kêu đi hỏi LSQ Hoa Kỳ ở Việt Nam xem sao??? Em không biết phải làm thế nào.Các ACE có ai biết tình hình chỉ giúp em với.Hồ sơ em diện F2a.

heaven

Cựu Ban điều hành

xin chào mọi người.Em và gia đình cũng trông ngóng thư phỏng vấn cả tuần nay rồi.Hồ sơ của em complete ngày 6/8/2010 vậy mà đến nay vẫn chưa có giấy phỏng vấn.Em có đứa em hồ sơ cũng complete cùng ngày với em vậy mà người thân ở bên Mỹ báo là đã nhận được giấy phỏng vấn của nó rồi.Còn em thí chưa thấy đâu...
Không nhẽ 2 chị em lại phỏng vấn khác ngày sao??? Ba mẹ em ở bên đó kêu đi hỏi LSQ Hoa Kỳ ở Việt Nam xem sao??? Em không biết phải làm thế nào.Các ACE có ai biết tình hình chỉ giúp em với.Hồ sơ em diện F2a.
bạn có thể gởi thư cho lsq mẫu tại đây ,chúc bạn may mắn

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=4581