Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

h2b3t4

Thành viên mới
Ðề: Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

h2b3t4 ơi, trước đó bạn có gởi mail hỏi ngày pv không? vì hình như là email NVC cho biết ngày pv chứ chưa phải là email mời pv thì phải. Nhưng biết được ngày pv là vui nhiều rồi
Chào bạn
Mình chỉ meo hỏi thăm hồ sơ Completed chưa thôi bạn ah. Vì trước đó 01-07-2010 NVC thông báo nhận hồ sơ bổ sung.

dohoaibao

Thành viên tích cực
Ðề: Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

Vậy là bạn completed đúng lúc nó len lịch pv cho tháng 9 luôn đó, chúc mừng nhé.

dung69

Thành viên tích cực

Đây là 1 trường hợp thật đặc biệt và thật may mắn chưa từng có ,ngày 13 tháng 07 anh thành check hồ sơ thì chưa complete .

h2b3t4

Thành viên mới

Chúc mừng bạn h2b3t4 đã có thư mời PV. :41::41:
Chúc bạn sẽ thành công trong việc khám sức khỏe sắp tới và sớm có giấy hồng vào ngày PV. :41: :41:
h2b3t4 Cám ơn lời chúc của bạn rất nhiều.

q.chuong

Thành viên mới

xin chào các ace trên diễn đàn mình mới tham gia hoi này ,trước hết là chúc ace gặp may mắn,khi nào có lich pv nhờ ace nhắn dùm,vì hs của mình hoàn tất vào ngày 29-04-10,minh củng đang chờ giấy pv n::New_icons_10:

thinhcongly

Thành viên tích cực
Ðề: hs cua bạn complete vào tháng mấy

:41:
chúc mừng bạn đã có ngày pv . cho mình hỏi 1 chút nhe . hs ngay ưu tiên và complete của bạn là vào ngày nào vậy ? trước dó ban có liên lạc với NVCInquiry@state.gov kg ? :12:

bánh mì thịt

Thành viên tích cực

xin chào các ace trên diễn đàn mình mới tham gia hoi này ,trước hết là chúc ace gặp may mắn,khi nào có lich pv nhờ ace nhắn dùm,vì hs của mình hoàn tất vào ngày 29-04-10,minh củng đang chờ giấy pv n::New_icons_10:
Hello, bạn !

Bạn diện F mấy vậy sao từ tháng 4 rùi mà vẫn chưa có ngày complete.

q.chuong

Thành viên mới

hi!mình đăng ký vào hội xnc rồi.vậy khi có lich pv họ có gởi qua mail của mình kg,nhờ ace cho mình biết dùm thanks

thinhcongly

Thành viên tích cực

Vậy là bạn completed đúng lúc nó len lịch pv cho tháng 9 luôn đó, chúc mừng nhé.
:100:
hom qua a co thuc dem doi email pv kg vay a dohoaibao . doc tin thay co nguoi da co lich ngay pv lam minh non qua . kg biet den bao gio tui minh nhan dc giay pv nua . :confused:

q.chuong

Thành viên mới

hi! ban hồ sơ của mình diện f3 ưu tiên 27-08-01 compelet 29-04-10 đang đợi giấy pv nè

dohoaibao

Thành viên tích cực

Mấy hôm trước người nhà nói chuyện với NVC và túm lại tình hình bi giờ là như thế này:
*NVC trả lời tuần thứ 2 của tháng 08 mới có thư phỏng vấn.
*Lịch phỏng vấn xếp cho tháng 09 mới có ngày hôm 30/07 nên ACE nào có mail trả lời ở thời điểm này thì biết được ngày pv mà chưa có thư mời.
* Trường hợp chỉ completed hôm 14/7 mà có luôn lịch pv trong tháng 09 chứng tỏ NVC lùa hết các ACE ta đủ điều kiện phỏng vấn luôn cho hết số lượng VISA năm nay trong tháng 09. Vì vậy tất cả các ACE chờ đợi niềm vui sẻ đến trong những ngày tới nhé.
* Nhưng không biết mình nói vậy có đúng không nửa đây hì hì. Chúc tất cả các ACE một ngày nghỉ cuối tuần thật happy. Chúc các ACE đang off-chai hôm nay bắn đạn Ken thật tưng bừng nhé

ngô hồng bàng

Thành viên tích cực

hồ sơ minh F4 complet27-5 ma cung chua nhan giấy pv nữa,ban có gì CÁC BẠN cho mình hay ha,mong a chị diễn đàn kiểm tra giup mình ha,vì mình cũng kô rành intenet lắm,nên kô co liên lạc mail voi NVC,
mìng lo lắng quá,cám on a chị nhiều, số HCM2000590007
:)a binh minh giúp e kiể tra hsơ ha
cám ơn a nhiều

Chỉnh sửa cuối:

TaoDi

Thành viên mới

hồ sơ minh complet27-5 ma cung chua nhan giấy pv nữa,ban có gì CÁC BẠN cho mình hay ha,mong a chị diễn đàn kiểm tra giup mình ha,vì mình cũng kô rành intenet lắm,nên kô co liên lạc mail voi NVC,
mìng lo lắng quá,cám on a chị nhiều, số HCM2000590007
:)
Xin hỏi bạn ngô hồng bàng là hồ sơ của bạn diện F mấy vậy?

Cảm ơn bạn.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Tình hình là theo nhiều nguồn tin gọi trực tiếp cho NVC (trên 3 nguồn) tháng này ko có thư pv, cũng như ko có lịch pv. (Khi gọi wa NVC chỉ bảo là trường hợp của A, B, C là tháng 9 mới pv nhưng chưa biết rõ ngày, vì chưa xếp, qua tháng 8 sẽ rõ). Qua giữa tháng 8 NVC mới xếp lịch pv cho tháng 9, cuối tháng 8 mới có thư pv cho tháng này.
Các bạn đừng có sốt ruột wa.
Gud luck to all!

TaoDi

Thành viên mới

Tình hình là theo nhiều nguồn tin gọi trực tiếp cho NVC (trên 3 nguồn) tháng này ko có thư pv, cũng như ko có lịch pv. (Khi gọi wa NVC chỉ bảo là trường hợp của A, B, C là tháng 9 mới pv nhưng chưa biết rõ ngày, vì chưa xếp, qua tháng 8 sẽ rõ). Qua giữa tháng 8 NVC mới xếp lịch pv cho tháng 9, cuối tháng 8 mới có thư pv cho tháng này.
Các bạn đừng có sốt ruột wa.
Gud luck to all!
Thank you bạn kid4l0ve!

Vậy là anh em phải chờ qua đến tháng 8 rùi (huhuhu....hichichic....)

kimtuyet

Thành viên tích cực

xin chào hồ sơ mình củng comlete rồi
và chờ giấy pv HCM2009527062

kimtuyet

Thành viên tích cực

cho mình vào hội với nha

minhduc2404

Thành viên mới

Nếu hồ sơ các bạn đã complete vào tháng 4,5... rồi thì hãy gọi điện trực tiếp cho NVC hỏi ngày phỏng vấn, họ sẽ báo cho các bạn biết đấy !
Sáng sơm hôm nay mình mới gọi điện cho NVC thì được họ báo ngày PV là 10/9 mừng quá trời !!! Họ nói là đã có thư PV từ ngày 30/7 rồi nhưng vẫn chưa gửi đi vì đã cuối tuần rồi. Họ chỉ nói thêm là "you will receive the letter shortly"
Hồ sơ của mình F3 complete ngày 7/4 sau gần 4 tháng chờ đợi cuối cùng cũng đã có hẹn PV.
Chúc các bạn may mắn
Sửa/Xóa nội dung

Liệu

Cựu Ban điều hành

Nếu hồ sơ các bạn đã complete vào tháng 4,5... rồi thì hãy gọi điện trực tiếp cho NVC hỏi ngày phỏng vấn, họ sẽ báo cho các bạn biết đấy !
Sáng sơm hôm nay mình mới gọi điện cho NVC thì được họ báo ngày PV là 10/9 mừng quá trời !!! Họ nói là đã có thư PV từ ngày 30/7 rồi nhưng vẫn chưa gửi đi vì đã cuối tuần rồi. Họ chỉ nói thêm là "you will receive the letter shortly"
Hồ sơ của mình F3 complete ngày 7/4 sau gần 4 tháng chờ đợi cuối cùng cũng đã có hẹn PV.
Chúc các bạn may mắn
Sửa/Xóa nội dung
Trước hết, xin được chung vui với bạn và cám ơn bạn đã cung cấp thông tin cho diễn đàn được biết :41::41::41:

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;
...........
Theo thống kê, mấy tháng vừa qua, NVC chỉ send duy nhất 1 ngày, cụ thể như sau:

- Tháng 4: Thứ Sáu, ngày 30/4/2010;
- Tháng 5: Thứ Sáu, ngày 28/5/2010;
- Tháng 6: Thứ Ba, ngày 29/6/2010;

Và tháng 7, dự đoán sẽ là Thứ Sáu, ngày 30/7/2010 hoặc chậm lắm là ngày Thứ Bảy, ngày 31/7/2010

.........

Chúc các HS, các diện F sẽ nhận tin vui vào cuối tháng này :41::41::41:
Theo dự đoán của lieuvh tại đầu topic, ngày cuối tháng NVC sẽ send email gửi thư PV. Tuy nhiên, hôm nay, đã qua đầu tháng 8/2010, NVC vẫn chưa gửi email. Việc này nằm ngoài dự đoán, không những của lieuvh và của những ACE đang chờ giấy PV.

Thôi thì chờ thêm 1-2 ngày nữa nha các Anh Chị, chắc chắc NVC sẽ không quên "click" để send email đâu.

Hy vọng thông tin của bạn minhduc2404 sẽ giúp cho chúng ta an tâm và chuẩn bị tinh thần nhận tin vui :41::41::41:

bánh mì thịt

Thành viên tích cực

Tui vừa mới dt cho NVC, họ nói tuần sau mới gửi ngày pv cho những hồ sơ complete. Tuy đây là tin không vui nhưng biết rõ ràng họ sẽ không gửi ra trong tuần này để không phải lo lắng bồn chồn mỗi ngày.