Hỏi hóc - Trả lời búa

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Hỏi hóc - Trả lời búa

Cho iem hỏi ;xe gì càng vô ga càng chạy chậm vậy các bác:confused::confused:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Đố pà con: trên lông, dưới lông, giữa không lông mà càng ngoáy càng ra nước là con gì :10:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

ah, xe lửa ha Delena :101:
:41::41::41::41::41::41::41:
Cám ơn bác! bác lọt tiếp vào vòng trong:21::21::21:
Tiếp nha huynh ;Xe gì khi chạy thì tắt máy,khi đậu lại thì máy mở(bốn bánh,tay lái thuận,vô lăng thể thao,kính chắn gió nhiều màu):24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

Hahahhaah....con.......................Cu.........................................a:24::24::24:
Haahahaah....sai bét. Chúc bạn may mắn lần sau..........hhahahaha
là con............Còng bác ui..............hahahhahaah

langvuon

khoai nướng

đố các bạn
xe gì xài bugi to nhất....?
Hôm qua tới nay chưa hình dung ra được chiếc xe nào xài bugi khủng cả. Cuối cùng chạy vào nhờ bác Gu Gồ trả lời xem thử.
Kết quả nhà thông thái Gu Gồ trả lời đây nè, hẻm biết có đúng không hả Châu Anh

Đố bà con: Con gì càng kéo càng ra nước :24: hê hê
Chắc nó lun rồi, hehe

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Warning: Tuandoan,
Éo le quá, trả lời con CUA thì nói con CÒNG, vậy tôi nói con LOBSTERS thì sao đây.:mad::mad::mad:
Con còng

Con cua

Con Lobster

Nói chung 3 con con nào cũng có càng to càng nhỏ, nhưng con còng thấy rõ nhất. Ngố thì khoái con của bác Quạu, vì chưa được xơi bao giờ hahahahaa

nguyensang

Thành viên mới
Ðề: Búa& HÓC,HÓC & BÚA.

Cho tui đăng ký tham gia với nhe!
Sau khi đoc"quảng cáo,có mộc dấu"tui khoái quá.
Cái búa thì bỏ vô cái hóc được,cái hóc thì nuốt cái búa,cái búa thì mất trong cái hóc,cái hóc thì vẫn còn đó.Tại sao ai biết chỉ dùm???(búa hàng hiệu đó nha).:6:

nguyensang

Thành viên mới

Nghe người ta đồn là loại xe xài bugi khủng ở Bình Dương nhiều lắm lắm,vậy phải XE NGỰA không các bác.xe mà bác GU GỒ trả lời mà ăn nằm gì?!Xin lỗi bác GU GỒ nha.

tuandoan

8 Đoàn !

Warning: Tuandoan,
Éo le quá, trả lời con CUA thì nói con CÒNG, vậy tôi nói con LOBSTERS thì sao đây.:mad::mad::mad:
Bác LQ trã lời con Tôm Hùm thì....TD sẽ nói là con Tôm Càng...có được hem?....hahahahah

tuandoan

8 Đoàn !

Con còng

Con cua

Con Lobster

Nói chung 3 con con nào cũng có càng to càng nhỏ, nhưng con còng thấy rõ nhất. Ngố thì khoái con của bác Quạu, vì chưa được xơi bao giờ hahahahaa
Uả, Ngố ui... Bác LQ có con gì mà Ngố khoái vậy...ahahahaha.... Thì ra Ngố khoái con Tôm hùm của Bác LQ....làm Bác LQ giựt mình, có thật là Ngố chưa xơi Tôm Hùm bao giờ hem? Nghi ngờ quá đi thôi.......haahhhhhhh

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Nghe người ta đồn là loại xe xài bugi khủng ở Bình Dương nhiều lắm lắm,vậy phải XE NGỰA không các bác.xe mà bác GU GỒ trả lời mà ăn nằm gì?!Xin lỗi bác GU GỒ nha.
bác nguyensang đúng nè.
xe ngựa khác xe bò chứ
nhiều khi khoái quá nó còn hí hí hí:24::24: