[Diện Vợ, Chồng] Hội những người được và sẽ được Approved !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nam Nguyen

Thành viên mới
Mình cũng biết có 1 só ace mới dc approved gần đây, mọi người vào đây tập trung cùng thảo luận các bước tiếp theo sau khi đã dc Approved nào. :11::11:

muabuon_87

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người được và sẽ được Approved !!!

Mình cũng biết có 1 só ace mới dc approved gần đây, mọi người vào đây tập trung cùng thảo luận các bước tiếp theo sau khi đã dc Approved nào. :11::11:
Mình được approve ngày 13/1. Ngày 26/1 NVC nhận được hồ sơ của mình. Hy vọng tháng này có case number :).

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

chuc mung ban. chuc mung

Nam Nguyen

Thành viên mới

Mình được approve ngày 13/1. Ngày 26/1 NVC nhận được hồ sơ của mình. Hy vọng tháng này có case number :).
Khoang? bao lau^ thi` ban goi NVC 1 lan???

rongvang2012

Thành viên tích cực

Chào ACE diễn đàn XNC! Cho mình tham gia với. Mình cũng đang đợi case.

muabuon_87

Thành viên tích cực

Khoang? bao lau^ thi` ban goi NVC 1 lan???
Hai tuần tính từ ngày app. Ox mình gửi email, họ báo là 30 ngày sau sẽ gửi mail số case cho ox mình. Gọi dt, họ cũng bảo đợi 30 ngày nữa. Tối nay ox mình sẽ gọi điện thoại lại xem sao.

Nam Nguyen

Thành viên mới

Ho so cua? minh NVC moi nhan dc ngay` hom qua, keu^ la` 20-30 ngay nua se co Case number. @_@ cho` 30 phut tren phone chi? de noi' chuyen voi operator trong 1p

ng.pham234

Thành viên tích cực

Ho so cua? minh NVC moi nhan dc ngay` hom qua, keu^ la` 20-30 ngay nua se co Case number. @_@ cho` 30 phut tren phone chi? de noi' chuyen voi operator trong 1p
hs của mình được app ngay 31/01 cũng đang đợi case rất vui được làm quen với các bạn...

Status
Không mở trả lời sau này.