Hội những người sắp được đến Kansas Mỹ

youandme8110

Thành viên tích cực
Bạn có phải là người sắp được định cư ở bang Kansas không? hay bang nào gần đó? Bạn đã có gia đình chưa? Hồ sơ của bạn tới đâu rồi? Hãy cùng làm quen nha:D

Mình tên Thảo, được ông xã bảo lãnh sang Mỹ, hồ sơ số : wac1190024485 , nhận ngày 15/10 ( trùng ngày sinh nhật ông xã). Có nghĩa là con đường sang Mỹ còn xa xăm mờ mịt lắm.

Mình cùng làm quen để chia sẻ kinh nghiệm , mau có giấy hồng nha. Biết đâu lại là những người bạn tốt nữa thì sao?:D

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hội những người sắp được đến Kansas Mỹ

Bạn có phải là người sắp được định cư ở bang Kansas không? hay bang nào gần đó? Bạn đã có gia đình chưa? Hồ sơ của bạn tới đâu rồi? Hãy cùng làm quen nha:D

Mình tên Thảo, được ông xã bảo lãnh sang Mỹ, hồ sơ số : wac1190024485 , nhận ngày 15/10 ( trùng ngày sinh nhật ông xã). Có nghĩa là con đường sang Mỹ còn xa xăm mờ mịt lắm.

Mình cùng làm quen để chia sẻ kinh nghiệm , mau có giấy hồng nha. Biết đâu lại là những người bạn tốt nữa thì sao?:D
Michigan tham gia được hem ? :113:

youandme8110

Thành viên tích cực

he he he, Michigan là ở đâu mà lạ quá:13:. Chắc phải tra bản đồ:43:
Welcom anh Thành dể thương nhé:41::41::41:. sao không có cái ion nào nhậu nhẹt để mừng anh Nhỉ?:36::111::111:

youandme8110

Thành viên tích cực

chắc vì sợ, nên mới khen đó anh:9::9::9:wellcom anh nhen:111::111::111:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Kansas hử có iem nuôn , cho iem xin 1 chân nhé hị hị mình còn 8 nem nữa nận hị hị

alex

Thành viên tích cực

Alex chuẩn bị bay Kansas đây, Welcome Anh Thành tới Kansas, anh Thành tới đó sẽ có off chai ... dai dai luon...

langvuon

khoai nướng

Alex chuẩn bị bay Kansas đây, Welcome Anh Thành tới Kansas, anh Thành tới đó sẽ có off chai ... dai dai luon...
Hic, từ Michigan sang Kansas chỉ khoảng 1.500 km hà, bác Thành sang đó úp chai dai dai thiệt :10:

minhquansk

Thành viên tích cực

Danh sách các hội đã lập:
================================================

- Hội những người chuẩn bị sang Georgia, Columbus ! !
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=5970

- Hội những người chuẩn bị sang Portland, Oregon !
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=5652

- Hội những người sắp được đến Kansas Mỹ -
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=6063

================================================
Chúc mọi người Zz~ :10:

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Hi! mình cũng sẽ tới kansas nè. Chào mọi người.

HOANGVANNGUYEN

Thành viên mới

Chào ACE hội những người sắp đến Kansas Mỹ
Alex sắp bay tới xứ mới mà Alex chừng nào bay vậy Alex mua vé máy bay của hảng nào và nghỉ mấy chặng thông tin cho đồng hương biết với nhé Tới Kansas bạn tới thành phố nào biết đâu là người hàng xóm Mình khoảng tháng 6/2011 mới bay mình tới TP Liberal
Một lần nữa chúc Alex tới xứ mới sức khỏe gặp nhiều may mắn
Thân
Nguyẽn Văn Hoàng

M

minhtam

Guest

Chào mọi người!
Hội những người đến Portlan,Kansas,....Sao chẳng thấy hội cho những người đến Westminster(California)vậy?Buồn quá hè?!:33::confused:

youandme8110

Thành viên tích cực

Chào mọi người!
Hội những người đến Portlan,Kansas,....Sao chẳng thấy hội cho những người đến Westminster(California)vậy?Buồn quá hè?!:33::confused:
Chưa có ai thì anh mởi đi, ACE vào phá phách cho vui:D

youandme8110

Thành viên tích cực

Theo như Thảo biết thì từ Tân sơn nhất muốn đến được phải đi qua 4 chặng bay.

1/ Từ tân sơn nhất phải quá cảnh ở Hồng Kong hoặc Narita
2/ Chặng 2 là từ chổ quá cảnh đến Dallas
3/ Chặng 3 là từ Dallat đến Kansas

Đấy là đi hãng United Airline, mà Thảo hay đi.

Welcom anh chị em vào mục này nha. Mà ở Kansas mà ở chổ nào đấy anh chị em mình ơi. Thảo ở 145 street Olathe. Bà con mình ở đâu?:D

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

mình sẽ ở đây hị hị

alex

Thành viên tích cực

Chào ACE hội những người sắp đến Kansas Mỹ
Alex sắp bay tới xứ mới mà Alex chừng nào bay vậy Alex mua vé máy bay của hảng nào và nghỉ mấy chặng thông tin cho đồng hương biết với nhé Tới Kansas bạn tới thành phố nào biết đâu là người hàng xóm Mình khoảng tháng 6/2011 mới bay mình tới TP Liberal
Một lần nữa chúc Alex tới xứ mới sức khỏe gặp nhiều may mắn
Thân
Nguyẽn Văn Hoàng
Alex ăn tết xong mới bay, đi qua Kansas có nhiều đường bay cho mọi người lựa chọn, tùy theo người nhà mình bên usa thuận tiện việc đưa đón, Alex cũng đã check một số đường bay ACE tham khảo.

UA: United Airlines

+ 6h00 – 23h20 ngày đi Vn 11/2 – ngày đến USA 11/2
+ SGN – Hongkong – San Francisco – Kansas city ( bay 3 chặng )
+ Đi 6h00 – Hongkong 9h40 – đi 12h50 – San Francisco 8h30 – đi 11h00 – Kansas 16h20
+ Giá vé: usd 670

CI: China Airlines

+ 17h30 – 8h45 ngày đi Vn 11/2 – ngày đến USA 12/2
+ SGN – Taipei – Los Angeles – Dallas - Kansas city ( bay 4 chặng )
+ Giá vé: usd 798

BR: Eva Airlines

+ 15h55 – 8h45 ngày đi Vn 11/2 – ngày đến USA 12/2
+ SGN – Taipei – Los Angeles – Dallas - Kansas city ( bay 4 chặng )
+ Giá vé: usd 798
+ Đi 15h55 – Taipei 20h10 – đi 23h55 – Lax 19h20 – đi 0h15 – Dallas 5h00 – đi 7h20 - Kansas 8h45

KE: Korea Airlines

+ 23h55 – 13h25 ngày đi Vn 11/2 – ngày đến USA 12/2
+ SGN – Inchon – Dallas - Kansas city ( bay 3 chặng )
+ Giá vé: usd 768
+ Đi 23h55 – Inchon 6h50 – đi 11h00 – Dallas 8h20 – đi 11h55 – Kansas 13h25

alex

Thành viên tích cực

Hội ACE Kansas ơi !!!!! :36::36::36::36::36:

Mùa đông đến mọi người đi trú đông hết rồi hả .... tháng này trong hội kansas có ai Phỏng vấn không, không báo cho mọi người tin vui nha.....

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Hi! Cứ tưởng vài tháng nữa mình sẽ hy vọng có mặt ở Salina nè, nhưng mừng.............hụt...........mất rùi. Thiệt là thất vọng.:33::33::33:

youandme8110

Thành viên tích cực

Hi! Cứ tưởng vài tháng nữa mình sẽ hy vọng có mặt ở Salina nè, nhưng mừng.............hụt...........mất rùi. Thiệt là thất vọng.:33::33::33:
Sao vậy bạn?

Mình đến Olathe, Salina là ở đâu nhỉ? để hỏi chồng xem ở đâu đã.

Hội kansas im lìm vì đang tập trung ăn chơi giáng sinh đó bạn:) Bây giờ thì trở về XNC rồi:41::41:

baophan

Cựu Ban điều hành

Hội kansas im lìm vì đang tập trung ăn chơi giáng sinh đó bạn:) Bây giờ thì trở về XNC rồi:41::41:
Hội Kansas tập trung ăn chơi Giáng Sinh lâu vậy sao ?! Trở về XNC tụ họp cho không khí sôi động lên đi. Chúc Hội vui vẽ nhé...

youandme8110

Thành viên tích cực

Hội Kansas tập trung ăn chơi Giáng Sinh lâu vậy sao ?! Trở về XNC tụ họp cho không khí sôi động lên đi. Chúc Hội vui vẽ nhé...
Báo cáo, em đã trở về:11::11:.

Có một tin vui, là ông xã mình ở Olathe sẽ về Vn thăm vợ yêu ( :10: hí hí) vào tháng 2 này. Xuất nhập cảnh sẽ có thêm 2 thành viên khi offline vui hén:36::36: