Hội Portland, Oregon !

Thi Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người chuẩn bị sang Portland, Oregon !

Chào thiNguyen, OX bạn ở Gresham hả? ko khéo mình lại là hàng xóm đấy, nếu được bạn cho mình địa chỉ email để làm quen nhé, rất mong.
Chào nhonha!
Ox mình ở Gresham, vậy là chúng ta sắp thành hàng xóm của nhau rồi. Email mình là : thithi190485@yahoo.com.

thuy66

Thành viên tích cực

Chào bạn.Nhìn mãi về phía mặt trời lúc trưa, xung quanh bạn sẽ mãi mãi là bóng tối đó ThiNguyen, vui thôi nhé không có ý gì khác.

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chào bạn.Nhìn mãi về phía mặt trời lúc trưa, xung quanh bạn sẽ mãi mãi là bóng tối đó ThiNguyen, vui thôi nhé không có ý gì khác.
Chào bạn!
Cuộc sống chúng ta thì k tránh khỏi những chuyện buồn và điều duy nhất giúp chúng ta quên đi nó đó chính là thời gian. Sống thì phải biết nhìn về tương lai tốt đẹp ở phía trước chứ k phải ôm mãi cái quá khứ đau buồn đó suốt đời. Chính vì thế " khi nhìn về phía mặt trời, bóng tối sẽ khuất sau lưng bạn "!

Oanh

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà,
Cám ơn Thi Nguyen,
Cám ơn các Anh Chị,
Điều hạnh phúc của chúng ta là có nhiều ACE cùng nhìn
về một hướng, hướng ÁNH SÁNG MẶT TRỜI.
Nguyện chúc cả nhà NĂM MỚI 2011 thật nhiều ánh sáng
trong đời sống và việc làm.
Thân ái,

baophan

Cựu Ban điều hành

Đúng rồi đó, chủ xị baophan nên cập nhật nhanh danh sách hội mình là vừa rồi, nhớ để ngày thành lập hội để sau này chúng ta làm birthday cho hội nữa chứ.
Mấy hôm nay có việc phải bay đi Hà nội, trong tuần này Baophan sẽ cập nhật lại danh sách Hội mình. Xin chúc cả nhà vui vẽ nhé !

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi "Hội những người chuẩn bị sang Portland, Oregon !", hội dzui quá :41: ví như xứ khác có được nhập hội không nhỉ :3:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Cả nhà ơi, Thi nhận được thư pv rồi, ngày 15/2. Vui quá nên báo cho cả nhà biết để chia vui với mình đó.:36:

baophan

Cựu Ban điều hành

Cả nhà ơi, Thi nhận được thư pv rồi, ngày 15/2. Vui quá nên báo cho cả nhà biết để chia vui với mình đó.:36:
Chúc mừng Thi nhé ! Ôi vậy là một người nữa chuẩn bị đi rồi :) "Ngày mai trong đám xuân xanh ấy, có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi" Hihi...

baophan

Cựu Ban điều hành

Hi "Hội những người chuẩn bị sang Portland, Oregon !", hội dzui quá :41: ví như xứ khác có được nhập hội không nhỉ :3:
Hội Portland là Hội mở (open) mà anh, mời anh cứ nhập Hội cho vui. Hội Portland tuy nhỏ nhưng ấm cúng và tràn đầy niềm vui :)

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thi nhé ! Ôi vậy là một người nữa chuẩn bị đi rồi :) "Ngày mai trong đám xuân xanh ấy, có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi" Hihi...
Chưa ji mà baophan nói Thi bỏ cuộc chơi rồi sao? Nếu Thi có bỏ cuộc chơi thì cũng bay qua Portland để 1 ngày đẹp trời nào đó được gặp các ACE trong hội thôi mà. Hy vọng là như thế vì chưa biết kết quả pv như thế nào.hihi....:21::21:

baophan

Cựu Ban điều hành

Chưa ji mà baophan nói Thi bỏ cuộc chơi rồi sao? Nếu Thi có bỏ cuộc chơi thì cũng bay qua Portland để 1 ngày đẹp trời nào đó được gặp các ACE trong hội thôi mà. Hy vọng là như thế vì chưa biết kết quả pv như thế nào.hihi....:21::21:
Thi ơi ! Yên tâm đi, đã là member của Hội Portland là phỏng vấn thành công 100% nhé. :111::36: Baophan cũng đang nghe ngóng tình hình xem Becantho chuẩn bị phỏng vấn sao rồi ?! Becantho ơi Anh đâu mất tiêu rồi, vào Hội thông tin cho mọi người biết nhé...

alex

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thi Nguyen đã nhận được giấy mời PV, bạn hãy nhanh chóng hẹn lịch KSK và chích ngừa, chúc bạn tự tin, bình tĩnh để trả lời PV và đoạt giấy hồng.

Chúc hội Portland kết nạp được thêm nhiều thành viên mới và tháng này nhiều người có được giấy mời PV...:36:

Oanh

Thành viên tích cực

Chúc mừng Thi Nguyen nhé.
Cầu chúc GIẤY HỒNG sớm nằm gọn trong túi Thi Nguyen.
Hẹn hội ngộ ngày THÔI NÔI bàn tròn Portland.
Thân ái,

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Cảm ơn những lời chúc mừng của các AC, Thi cảm thấy vui lắm, tuy rằng hội mình chưa ai biết ai nhưng khi gặp nhau trên topic này cũng là cái duyên rồi và cái duyên đó sẽ sớm giúp chúng ta trở thành những người bạn, những người đồng hương khi tất cả mọi người trong hội đều định cư tại Portland thôi. Đúng k nào? :41::41::41:

Oanh

Thành viên tích cực

Cảm ơn những lời chúc mừng của các AC, Thi cảm thấy vui lắm, tuy rằng hội mình chưa ai biết ai nhưng khi gặp nhau trên topic này cũng là cái duyên rồi và cái duyên đó sẽ sớm giúp chúng ta trở thành những người bạn, những người đồng hương khi tất cả mọi người trong hội đều định cư tại Portland thôi. Đúng k nào? :41::41::41:
Đúng vậy, có lẽ rất nhiều ACE trong bàn tròn Portland cũng đã
cảm nhận được niềm vui giống Thi Nguyen.
Hãy luôn dành cho nhau những tình cảm tốt đẹp và
những lời cầu chúc chân thành nhất.
Chủ xị BaoPhan sẽ cập nhật danh sách Hội Portland để
chuẩn bị đón Xuân Tân Mão.
Xin các ACE đã và đang chuẩn bị đến Portland đăng ký sớm nhé.
Chân thành cám ơn tình bằng hữu thân thiện.
Xin cầu chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc.
Thân ái,

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chúc mừng Thi Nguyen nhá :41::41::41:

Bạn nên chuẩn bị và thực hiện theo hướng dẫn của các ACE đi trước nhá, cụ thể như lời bạn Alex hen.

Chúc mừng Thi Nguyen đã nhận được giấy mời PV, bạn hãy nhanh chóng hẹn lịch KSK và chích ngừa, chúc bạn tự tin, bình tĩnh để trả lời PV và đoạt giấy hồng.
.........

Ngoài ra, việc chuẩn bị giấy tờ, sắp xếp HS cho gọn gàng, đầy đủ để khi PV, rinh giấy hồng nhẹ nhàng và nhanh chóng :41::41::41:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng Thi Nguyen nhá :41::41::41:

Bạn nên chuẩn bị và thực hiện theo hướng dẫn của các ACE đi trước nhá, cụ thể như lời bạn Alex hen.

Ngoài ra, việc chuẩn bị giấy tờ, sắp xếp HS cho gọn gàng, đầy đủ để khi PV, rinh giấy hồng nhẹ nhàng và nhanh chóng :41::41::41:
Thanks anh Liệu nhiều, Thi sẽ làm theo chỉ dẫn của những anh chị đi trước, Thi ở Vũng Tàu chắc là phải phone cho IOM đặc lịch khám trước quá.

Oanh

Thành viên tích cực

Thanks anh Liệu nhiều, Thi sẽ làm theo chỉ dẫn của những anh chị đi trước, Thi ở Vũng Tàu chắc là phải phone cho IOM đặc lịch khám trước quá.
Chúc mừng Thi Nguyen.
Tất cả ACE đều gắn bó, tận tình và chu đáo như vậy
thì còn gì phải lo nữa, tự tin và thoải mái nhé.
Chúc Thi Nguyen rinh GIẤY HỒNG hết sức nhẹ nhàng.
Xin cám ơn sự quan tâm lẫn nhau như một gia đình
của tất cả ACE.
Thân ái,

baophan

Cựu Ban điều hành

Xin chào mọi người trong Hội Portland thân yêu !

Baophan xin gởi đến mọi người lời Chúc một Năm mới 2011 An khang, Thịnh vượng. Vạn sự tốt lành, may mắn !

Và sau đây là một số thông tin mới xin gởi đến mọi người nhé. Hội Portland chúng ta là hội mở (open) và chào đón tất cả các thành viên đang ở Portland cũng như những người chuẩn bị sang định cư tại Portland để cùng nhau động viên, chia sẽ kinh nghiệm, giúp đỡ lẫn nhau theo đúng tiêu chí của DĐ XNC. Vì cũng là Hội mở cho nên Hội Portland cũng chào đón các Anh chị em ở các Hội bạn vào giao lưu, chia sẽ những hiểu biết, kinh nghiệm quý báu cho tất cả các thành viên Hội Portland thân yêu chúng ta. Được sự hổ trợ vô cùng tốt đẹp của Ban Điều Hành XNC.

Hôm nay Baophan xin thông báo "Hội những người chuẩn bị sang Portland, Oregon" sẽ chính thức được đỗi tên thành "Hội Portland, Oregon !" và ngày thành lập Hội vẫn là ngày 17/11. Hội Portland, Oregon sẽ chính thức nằm trong chuyên mục "Thành viên XNC tại Hoa Kỳ" nhé, trước đây thì Hội chúng ta nằm trong chuyên mục "Giao lưu, trò chuyện...". Xin được thông báo đến mọi người tin vui này, và danh sách thành viên Hội sẽ được Baophan cập nhật lần thứ 2 trong tuần này (trang 1). Xin cám ơn & chúc mọi người nhiều sức khỏe, nhiều may mắn, nhiều niềm vui nhé...

Chỉnh sửa cuối:

Oanh

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà,
Chúc mừng tin vui của Hội Portland-Oregon.
Chân thành cám ơn các ân nhân quan tâm tạo điều kiện
để ACE được gặp gỡ giao lưu và chia sẻ nhiều điều bổ ích.
Kính mong tất cả ACE tiếp tục "chăm sóc bàn tròn Portland"
với tất cả tâm tình yêu mến, thân thiện.
Nguyện xin ƠN TRÊN chúc lành cho sự nối kết tốt lành này.
Cầu chúc cả nhà an khang, thịnh vượng.
Trân trọng,