Hội Portland, Oregon !

nhqt02

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Portland, Oregon !

:). Xin chao moi nguoi. Minh o Portland dc 1 nam roi. Ko co font tieng Viet lam sao day?

nhqt02

Thành viên tích cực

Xin chào mọi người. Mình và gia đình đến Portland đã được gần 1 năm, hiện đã đi làm. Mong muốn được làm quen với ace gia đình Portland.
Tuan Nguyen,:21::21::21::21:

nhqt02

Thành viên tích cực

Box này vắng vẻ quá. Đã có bạn Syncreation liên lạc với mình, hy vọng được gặp nhiều anh em XNC hơn.

syncreation

Thành viên tích cực

Portland hôm nay mưa và gió suốt tử trưa đến tối !!!
đúng là chưa bằng lái và chưa mua được xe mà đi tối với bus ở Portland sẽ được nếm mùi ... lạnh,

syncreation

Thành viên tích cực

Ở Portland này, nhà mình có ai biết chỗ nào trống trải để tập xe cho người nhà k, cho mình biết với, cảm ơn

Trunghai

Thành viên tích cực

Ở Portland này, nhà mình có ai biết chỗ nào trống trải để tập xe cho người nhà k, cho mình biết với, cảm ơn
Division và 162 có rạp chiếu phim . nên tời đó để tập đi buổi sáng sớm một tí nhé .

nhqt02

Thành viên tích cực

Portland hôm nay mưa và gió suốt tử trưa đến tối !!!
đúng là chưa bằng lái và chưa mua được xe mà đi tối với bus ở Portland sẽ được nếm mùi ... lạnh,
Chúc mừng bạn Sync đã có bằng lái xe. Hôm nào ăn mừng chứ?:24:

syncreation

Thành viên tích cực

Division và 162 có rạp chiếu phim . nên tời đó để tập đi buổi sáng sớm một tí nhé .
chiều nay mình có đi ra chỗ này với người nhà, cảm ơn bạn Trunghai nhiều lắm, chỗ này sáng sớm tập thì đúng là tuyệt,

nhqt02

Thành viên tích cực

chiều nay mình có đi ra chỗ này với người nhà, cảm ơn bạn Trunghai nhiều lắm, chỗ này sáng sớm tập thì đúng là tuyệt,
Rất 9ồng ý với bạn về việc tập thêm lái xe. Có bằng là 1 chuyện, lái xe an toàn là chuyện khác.

Oanh

Thành viên tích cực

Rất 9ồng ý với bạn về việc tập thêm lái xe. Có bằng là 1 chuyện, lái xe an toàn là chuyện khác.
Chân thành cầu chúc tất cả anh chị em và quí quyến trong gia đình Portland - Oregon một mùa Giáng Sinh AN LÀNH, HẠNH PHÚC và chào đón năm mới 2014 với nhiều niềm vui trọn vẹn, AN KHANG, THỊNH VƯỢNG.
Thân ái,

syncreation

Thành viên tích cực

Hello,

nhà Portland mình có biết thêm chỗ nào vắng vẻ để tập xe cho người nhà thì cho mình biết thêm với,

Cảm ơn,

syncreation

Thành viên tích cực

mình cần kiếm 1 người dạy lái xe cho bà xã mình học, Portland nhà mình ai biết tin tức chỉ giùm nhé,

Cảm ơn trước,

nhqt02

Thành viên tích cực

mình cần kiếm 1 người dạy lái xe cho bà xã mình học, Portland nhà mình ai biết tin tức chỉ giùm nhé,

Cảm ơn trước,
Hổm rày bận quá ko zô. Vợ của bạn đã có người lái xe chưa vậy?

syncreation

Thành viên tích cực

chưa ! mình vẫn đang tìm, Tuấn có biết ai k thì chỉ giùm nhé,

syncreation

Thành viên tích cực

Mình xin cảm ơn 2 bạn Trunghai và Ntqt02 nhiều lắm, giống như kiếm được cái phao vậy, sáng mai mình sẽ gọi ngay.
và đa tạ sau nhé,

nhqt02

Thành viên tích cực

Mình xin cảm ơn 2 bạn Trunghai và Ntqt02 nhiều lắm, giống như kiếm được cái phao vậy, sáng mai mình sẽ gọi ngay.
và đa tạ sau nhé,
Ko có chi. Chúc vợ bạn thi tốt.

Trunghai

Thành viên tích cực

và đa tạ sau nhé,
Đã tìm dc người dạy lái xe chưa ? :)