Hội Portland, Oregon !

TheKingNT

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Portland, Oregon !

ha ha ha
Lâu quá gặp hoài chán lắm . bây giờ hongtran lại muốn gì nữa đây ? mời bác xuất chiêu trước nhé
Anh chulambi khỏe không, chưa ngủ hả anh. Hình như a cũng ở Seattle phải không ??? Chỗ nào vậy ?

Liệu

Cựu Ban điều hành

Uả, sao hồng thấy nhắc đến 2L còn lại nhỉ vậy ta :24::24::24: Nghỉ chơi với Lucbinh nhá ... khà khà ...

Trunghai

Thành viên tích cực

Anh chulambi khỏe không, chưa ngủ hả anh. Hình như a cũng ở Seattle phải không ??? Chỗ nào vậy ?
Chulambi cách nhà anh 5 phút chạy xe, cho nên thứ bảy là gặp nhau uống cafe, he he "được VDT nghỉ chơi" hết rồi ha ha .

TheKingNT

Thành viên tích cực

Chulambi cách nhà anh 5 phút chạy xe, cho nên thứ bảy là gặp nhau uống cafe, he he "được VDT nghỉ chơi" hết rồi ha ha .
VDT cũng chỉ là một cái "quán". Không có quán này mình tìm quán khác, đôi khi còn vui và thú vị hơn nhiều.

Thêm 1 cái, có người đáng để mình nói, có người lại không. Em thì không có care.....để dành sức suy nghĩ kiếm tiền hay hơn. Trên mạng mỗi người cũng chỉ là một cái nick.

Thông thường người ta thiếu gì hay chứng tỏ cái đó, nhất là ở thế giới ảo thì càng chứng tỏ mình hơn vì đâu ai biết mình.

Giống như em đêm nào cũng nằm mơ thấy làm nhiều tiền và đi chơi toàn là mấy em chân dài ehehe.... ( do thiếu tiền và thiếu cả tình ).

Ps: đã sống ở Mỹ lâu mà còn thích hơn thua => thường là bất lực.

Thích hơn thua không chỉ vì cái tôi họ lớn mà còn là vì ....trình độ họ chỉ đến thế.

http://nhungcauchuyencamdong.blogspot.com/2009/12/ca-hai-eu-ung-bai-hoc-khi-tranh-luan.html

Liệu

Cựu Ban điều hành

VDT cũng chỉ là một cái "quán". Không có quán này mình tìm quán khác, đôi khi còn vui và thú vị hơn nhiều.

Thêm 1 cái, có người đáng để mình nói, có người lại không. Em thì không có care.....để dành sức suy nghĩ kiếm tiền hay hơn. Trên mạng mỗi người cũng chỉ là một cái nick.

Thông thường người ta thiếu gì hay chứng tỏ cái đó, nhất là ở thế giới ảo thì càng chứng tỏ mình hơn vì đâu ai biết mình.

Giống như em đêm nào cũng nằm mơ thấy làm nhiều tiền và đi chơi toàn là mấy em chân dài ehehe.... ( do thiếu tiền và thiếu cả tình ).

Câu trích dẫn hay nhất: đã sống ở Mỹ lâu mà còn thích hơn thua => thường là bất lực :41::41::41::41::41::41::41::41:

Anh em mình mới sống trên dưới 1 năm, sẽ còn ăn thua với việc kiếm job hen ... khà khà ...

Trunghai

Thành viên tích cực

Thích hơn thua không chỉ vì cái tôi họ lớn mà còn là vì ....trình độ họ chỉ đến thế.

http://nhungcauchuyencamdong.blogspot.com/2009/12/ca-hai-eu-ung-bai-hoc-khi-tranh-luan.html
He he thằng em dạo này nói chuyện chí lý, thui ráng "cày" chúng ta lại gặp nhau mà .

Anh Lieu! có cái "cày" mà chưa có đất hử, thôi ráng vậy chứ biết sao ? ai có tiền trước đi thăm thằng có tiền sau he he

Anh hongtran! không có chi ? vì có nhiều người hỏi thăm anh đó mà, cái này em xin lỗi anh mới đúng :1:

tamchi

Cộng tác viên

Nick lieuvh đã bị banned hơn 1 năm rồi, xanh cỏ?

Còn lancom tự rút, lui về ở ẩn, vui thú điền viên, về hưu?

lucbinh ư? Cho nó trôi sông luôn, hehe.

Mai này đi mua máy tính mới, dọn nhà, move qua tiểu bang khác không chừng, hongtran này sẽ mở thêm nhiều nick mới, sẽ trở lại với phong cách mới, xì tin hơn, khà khà...
Còn tamchi thì sao hả anh hongtran? :24:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chào cả nhà!
Have a good day! Cuối tuần trời nắng đẹp quá!
Bữa giờ bận quá nên k vào hội được. Thế là Thi đã lấy được bằng viết lái xe rồi, giờ cố gắng học lái để tự lái xe. Mới đó mà qua đã được 4 tuần rồi, thời gian qua nhanh thật.

Trunghai

Thành viên tích cực

Chào cả nhà!
Have a good day! Cuối tuần trời nắng đẹp quá!
Bữa giờ bận quá nên k vào hội được. Thế là Thi đã lấy được bằng viết lái xe rồi, giờ cố gắng học lái để tự lái xe. Mới đó mà qua đã được 4 tuần rồi, thời gian qua nhanh thật.
Thi nguyen! ráng thi lái xe nhe, nói người nhà tập lái xe thì nói tiếng Anh, mình mới quen và thi ở DMV đường 82, đừng thi đường Powell khó lắm đó nhe, chúc may mắn ... nếu tiện cho trunghai địa chỉ (nhắn trong DĐ) trunghai ghé thăm nhé....

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Thi nguyen! ráng thi lái xe nhe, nói người nhà tập lái xe thì nói tiếng Anh, mình mới quen và thi ở DMV đường 82, đừng thi đường Powell khó lắm đó nhe, chúc may mắn ... nếu tiện cho trunghai địa chỉ (nhắn trong DĐ) trunghai ghé thăm nhé....
Chào a Trunghai!
Thanks a nhiều nha! hôm trước Thi cũng thi bằng viết ở DMV đường 82, cellphone của Thi 971.506.5396. A baophan cũng liên lạc với Thi rồi.

Oanh

Thành viên tích cực

Chào a Trunghai!
Thanks a nhiều nha! hôm trước Thi cũng thi bằng viết ở DMV đường 82, cellphone của Thi 971.506.5396. A baophan cũng liên lạc với Thi rồi.
Chào ThiNguyen,
Mọi việc như thế là tạm ổn rồi. Xin chúc mừng Hội Phó.
Chúc mừng Hội Trưởng BaoPhan đã đến Hoa Kỳ bình an.
Sau khi đã sắp xếp ổn định công việc riêng,
đề nghị Hội Trưởng và Hội Phó chuẩn bị cho buổi
HỌP MẶT MỪNG THÔI NÔI vào cuối năm nhé.
Chân thành cầu chúc đại gia đình XNC và bàn tròn Portland
luôn nồng ấm tình bằng hữu.
Xin chúc cả nhà luôn vui khỏe và hạnh phúc.
Thân ái,

Be CanTho

Thành viên tích cực

Anh em thân mếm thứ 7 nầy có uống cafe nhớ gọi cho tôi biết trước nghe, thời gian địa điểm, nhớ cho địa chỉ chính xác để tôi GPS mới tới nơi được. my munber pone: 503-710-4046.

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chào ThiNguyen,
Mọi việc như thế là tạm ổn rồi. Xin chúc mừng Hội Phó.
Chúc mừng Hội Trưởng BaoPhan đã đến Hoa Kỳ bình an.
Sau khi đã sắp xếp ổn định công việc riêng,
đề nghị Hội Trưởng và Hội Phó chuẩn bị cho buổi
HỌP MẶT MỪNG THÔI NÔI vào cuối năm nhé.
Chân thành cầu chúc đại gia đình XNC và bàn tròn Portland
luôn nồng ấm tình bằng hữu.
Xin chúc cả nhà luôn vui khỏe và hạnh phúc.
Thân ái,
Thanks chi Oanh nhiều nha! chúc sức khoẻ đến chị và gia đình. Qua đây rồi ai cũng bận rộn với công việc của mình hết, chỉ có ngày cuối tuần mới có thời gian, Thi cũng hy vọng sớm hợp mặt cùng hội để biết nhau.

Oanh

Thành viên tích cực

Anh em thân mếm thứ 7 nầy có uống cafe nhớ gọi cho tôi biết trước nghe, thời gian địa điểm, nhớ cho địa chỉ chính xác để tôi GPS mới tới nơi được. my munber pone: 503-710-4046.
Xin chào Anh BeCanTho,
Chân thành chúc mừng Anh đã "AN CƯ, LẠC NGHIỆP".
Chúc các Anh Chị gặp nhau ngày cuối tuần,
cà phê cà pháo thật vui nhé.
Thân ái,

Trunghai

Thành viên tích cực

Tuần này... chulambi đi du hi qua Philadenphia. rùi trunghai thì "đi cày" chắc chắn là tuần tới trunghai sẽ goi cho anh , thinguyen... có ai đang ký luôn nhé:1:

money

Thành viên mới

chào các ace!
lâu lắm rồi m mới có time vào dd,vì cv nhiều,phần vì cũng đang chuẩn bị cho ngày pv 24 tới,rất lo lắng.
ace cho m hỏi,gto cho pv thì có phải mang học bạ or anything liên quan tới việc học tập của con trai đi k?.
và có ace nào sống ở CHISHIRE ko?
chúc ace ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ

Trunghai

Thành viên tích cực

chào các ace!
lâu lắm rồi m mới có time vào dd,vì cv nhiều,phần vì cũng đang chuẩn bị cho ngày pv 24 tới,rất lo lắng.
ace cho m hỏi,gto cho pv thì có phải mang học bạ or anything liên quan tới việc học tập của con trai đi k?.
và có ace nào sống ở CHISHIRE ko?
chúc ace ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ
Bạn đi diện F3 phải không ? các giấy tờ liên quan tời gia đình cứ đem theo , không có thừa và cũng không có thiếu đâu, vì không biết nó hỏi cái gì, mình đem theo cũng nhiều đầy đủ hết , lên nhân viên LSQ chỉ hỏi hai câu :" người bảo lãnh sống ở đâu, làm gì?", và "người bảo lãnh đi định cư qua Mỹ theo diện gì?" (vượt biên hay HO....) chúc bạn may mắn nhé ..

Oanh

Thành viên tích cực
Xin chào cả nhà,
Sao lâu quá không thấy thông tin chia sẻ của bằng hữu
Portland vậy ta?
Chẳng lẽ tất cả Anh Chị em thật sự bận rộn, vất vả
khiếp vậy sao?
Chân thành gởi lời thăm hỏi và chúc sức khỏe đến tất cả
bằng hữu và quí quyến nơi bàn tròn nhỏ Portland.
Cầu chúc Hội Trưởng BaoPhan và Hội Phó ThiNguyen
cùng các Anh Chị ở Portland chuẩn bị thật tốt cho
đại tiệc THÔI NÔI sắp đến.
Kính chúc các Anh Chị trong Ban Điều Hành diễn đàn XNC
luôn an khang, hạnh phúc.
Trân trọng,