[Hồ sơ F2A, 2B] Hỏi xin Barcode

thanhnv

Thành viên tích cực
Tôi post bài cho boy35VN2004 ở đây để hỏi
Chào các anh chị trong diễn đàn! em có rắc rối mong các anh chị giúp cho.Em đã đóng tiền cho NVC bằng đường bưu điện nhưng giờ này em vẫn chưa nhận được 2 barcode sheet.Anh văn em co giới hạn nên mong anh chị nào giỏi tiếng anh giúp em với gọi NVC hỏi xin 2 barcode.
Case number của em là HCM2008712020
Ngày ưu tiên(P.D): 22July2002
người bảo lãnh là: Ôn Phúc
Người được bảo lãnh là: Tô Kiếm Hùng
Xin cảm ơn các anh chị.
Tại sao diễn đàn mình không tạo ra 1 topic chuyên giúp đỡ các thành gặp khó khăn trong vấ đề xin visa mà cần thiết phải gọi đến NVC để hỏi như trường hợp của em.
Em vào trang web http://ceac.state.gov/CTRAC/Invoice/signon.aspx
em vẫn không nhận được Document Covert Sheet.Nhung mấy hôm nay người nhà em o bên Mỹ vẫn nhận được thư của NVC là đã nhận được lệ phí visa của em.Mà NVC vẫn chưa gửi 2 barcode.Em đã đóng tiền visa vào ngày 06/01/2010

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Hỏi xin Barcode

Hi
Trường hợp của bạn tôi nghỉ sẽ không gọi qua tổng đài tự động được vậy nên chỉ có tổng đài viên hoặc gửi qua email mới trả lời được vấn đề này. Muốn vậy bạn cần cung cấp thêm ngày sinh của người bảo lãnh và người được bảo lãnh.
p/s: Đây là mục hỏi đáp nhanh như yahoo hỏi đáp nên bạn cứ đặt câu hỏi trong này.

trungtin2010

Thành viên tích cực
Ðề: gửi DS-3032 cho người được bảo lãnh!

cho mình hỏi là NVC có cần gửi DS-3032 cho người được bảo lãnh khôg hay chỉ gửi cho người bên Mỹ thôi? sao ở VN chẳng nhận được. mà hồ sơ vẫn tiến hành bình thường(đã đóng 70$). người bên Mỹ đã làm giùm luôn rồi được khôg ạ?

linda

Ban điều hành
Ðề: gửi DS-3032 cho người được bảo lãnh!

cho mình hỏi là NVC có cần gửi DS-3032 cho người được bảo lãnh khôg hay chỉ gửi cho người bên Mỹ thôi? sao ở VN chẳng nhận được. mà hồ sơ vẫn tiến hành bình thường(đã đóng 70$). người bên Mỹ đã làm giùm luôn rồi được khôg ạ?
DS-3032 NVC gởi cho cả 2 bên, nhưng người bảo lãnh bên Mỹ lúc nào cũng nhận trước, người ở VN nhận sau đó khoang3 20 đến 25 ngày. Đúng ra DS-3032 là do người ở VN điền thông tin và ký, sau đó gởi cho NVC nhưng nếu người bên Mỹ làm dùm rồi cũng OK.