Hình ảnh buổi offline ngày 28/08/2011

Ðề: Hình ảnh buổi offline ngày 28/08/2011

Các anh chị ơi em muốn lấy mấy tấm hình có em để làm kỷ niệm, em phải làm sao ạ?
Đơn giản thôi mà! Nhấp chuột vào tấm hình bạn muốn chọn để phóng to hình, rồi bấm chuột phải, chọn mục "Save Image As" để lưu hình lại vào file trong máy tính, chỉ vậy thôi bạn. Chúc bạn luôn tìm thấy niềm vui với gđ XNC!

Thân!

Chỉnh sửa cuối:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Xin giới thiệu với pà con,:41::41:
Cô nàng Trung Hoa, răng trắng như là ngà... của diễn đàn XNC.

T&H

Thành viên mới

Mọi người ơi,T&H muốn xem cái đoạn nghỉ giải lao hát rồi bật nhạc disco thè que cho mọi người ra nhảy đó....Khúc đó ai cũng giựt dữ dội giống như đang ăn kẹo :24::24:

Chào bạn,
Bạn click phím phải chuột vào hình muốn lấy, một menu pull down sẽ hiện ra, bạn chọn Save Image As... là xong. Hình sẽ được lưu vào hard disk.
Trời, đạp lên dấu chân anh rồi, trả lời xong mới thấy anh đi phía trước, sori đại huynh nhé!

Cho hỏi, Anh Le_bac49 hát bài gì mà vừa hát vừa chuẩn bị trao gởi hoa Hồng cho Bexinh vậy, bài hát này chắc rất hay và trữ tình lắm phải không?:1::1::1:

Phải 999 đoá hoa hồng mới đúng nghĩa Anh Le_bac49 à. :41::41::41:
Hi hi ! Không phải BX đứng chờ nhận Hoa hồng mà là : bx lên tặng Hoa cho bác le_bac49 xong Định đi trở xuống nhưng bác phó nháy bắt đứng lại vì chưa kịp chụp hình ... Chứ không phải chờ lấy lại Hoa hồng :24::24::24:

Buồn lắm laoquau ơi , vừa hát mà vừa đứt ruột vì sắp chia tay bexinh leo máy bay quề Mẽo ,mình LÀM NGƯỜI Ở LẠI CÓ BAO GIỜ VUI , nên làm một bài Phút Cuối .Nắng sắp tàn chứ Kg sẽ tặng bexinh một bài Chiều không em , để bexinh yên tâm leo máy bay . Nhưng mà nói nhỏ thôi ,tối đi off với bé khác đó laoquau .chúc laoquau có sức khoẻ để cày , hy vọng mình sẽ có dịp off cùng nhau .
Hi bác le_bac49 !
Hôm bác hát bài Phút Cuối quá hay ... Tiếc thật phải chi bác làm luôn bài Chiều Không Có Em tặng cho BX nhỉ ... Chắc nghe xong BX sẽ quyết Định cùng bác song ca thêm bài Một đời Yêu Anh luôn :24::24::24:

Muốn đùa cho laoquau vui để mà thấy cái ách trên lưng nhẹ tênh thôi ,Và cũng gởi lời xin lổi đến bexinh nha ,vì có những lời đùa Kg hay lắm , và vì bởi mình muốn TRẺ hoá tuổi GIÀ đó muh ,thông cãm nha bexinhxinh
Chào bác le_bac49 !
Không có gì phải xin lỗi :1: bác ui , BX. Thấy thành viên chúng ta ở đây off giao lưu vui vẻ và thêm tình thân ái thôi , chứ đâu có gì mà bác gữi lời xin lỗi ? :1::1: BX. Nghĩ khi gia nhập vào diễn đàn XNC , mọi người không phân biệt tuổi tác , thành viên cũ , mới .. Mọi người đều là ACE trong gia Đình XNC cả thôi bác le_ bac 49 ạ !
Nên chúng ta Đùa một chút cho đời bớt khổ , chứ có béo bổ gì đâu phải vậy hông bác:21::21::21:
Hic hic tiếc quá không có dịp nghe bác hát bài : Chiều không có Em rồi .. Thôi buổi off sau bác hát bài đó nha bác :113::113::113:

Wa,nghe bexinhxinh nói vậy nghe phẽ ne hết áy náy,Kg có gì ! Trái đất tròn và những chuyến bay từ Mẽo về VN Kg bao giờ có ngày 11/9 nên anh em ta trong Đại Gia đình XNC vẫn luôn luôn còn có dịp gặp lại muh ,lúc ấy tuỳ hoàn cảnh sẽ hát một bài nào đó thích hợp ,như là: Anh em ta về cùng nhau ta quây quần này 1,2,3,4,5 .

Một lần nữa gời lời chúc bình an cho những người sắp ra đi ,một lời chúc tốt đẹp cho những người còn chờ đợi ,/.

Hung1955

Thành viên tích cực

Trùi ui.... người ta đẹp Zai vậy mà Bác ASM đưa cái hình đó lên... chắc bị ê sắc ế luôn rùi...phen này chắc nghĩ uống 1 tháng luôn...để lấy lợi nhan sắc mới cạnh tranh nổi với Bác ASM
Hi Tuandoan .
Tuandoan khiêm nhường thôi chứ anh thấy em đẹp giai lắm :20::20:, tự tin lên rồi cứ uống để trả thù ASM chứ lỡ uống quen rồi bỏ 1 tháng thì tiếc lắm :1::1:.
Nói vui thôi chứ thật lòng thì anh thấy Tuandoan rất dễ thương , hy vọng gặp em một ngày gần đây và xa hơn là ở Sanjose nha , chúc Tuandoan sức khoẻ và may mắn sớm đạt được ước nguyện nha .
Thân chào

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Mọi người ơi,T&H muốn xem cái đoạn nghỉ giải lao hát rồi bật nhạc disco thè que cho mọi người ra nhảy đó....Khúc đó ai cũng giựt dữ dội giống như đang ăn kẹo :24::24:
Mới giựt có nửa ga à T&H ui....:21::21::21:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các anh chị em xem tiếp những tấm hình của ngày offline 28/08/2011

Vy_thuy và gia đình Delena

Bạn suoi xanh

Chị TrucQuynh, bạn của Thuy_Loan và Thuy_Loan

Chị xã của anh Phongtruong và anh chị Trieutong

Bạn Hoahongdo + bạn của Hoahongdo + Bexinh

Anh Hung1955

Bạn của T&H và T&H

Anh Tran_vo và bạn Michael_Jack

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin được gởi tặng các anh chị em những tấm hình chụp chung với Ngọchappy

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Anh Langvuon và anh Nguyenchauanh

Bạn TRẤN PHONG LƯU

Anh Phuoctran

Last edited by a moderator:

Kg có gì mà lo laoquau ,khi nào GD XNC mình off trên máy bay ,mình sẽ mời Phi công và Tiếp viên cùng off ( như hôm off vừa rồi em tiếp viên nhà hàng thấy xôm tụ quá cũng vén váy cùng nhãy vậy ) lúc ấy mình kêu Phi công cài lái tự động , sắp đáp xuống mình 1,2,3 nối vòng tay lớn cùng nhảy ra cửa và XONG ,
Nói cho vui thôi , chứ Nhất VỢ nhì TRỜI mà ,ông trời tuy bao la to lớn nhưng ở xa , còn vợ thì ở gần nên phãi là l001l001l001l001

luckyseafood

Ban điều hành

Tuần này lễ lao động mà chưa thấy có tiết mục nào hay chắc lại phải sách cần lang thang 1 mình ra biển câu cá nữa rồi. :20::20::20:
Chúc mừng buổi off vĩ đại nhất từ trước tới giờ của XNC thành công rực rỡ, chúc BĐH dồi dào sức khoẻ và thành đạt, chúc nhà tổ chức ngochappy luôn tươi vui hạnh phúc.

Không lời nào hơn để bày tỏ cảm xúc hạnh phúc này, đuợc là một thành viên của XNC, hay lắm ác tăng ơi.

Còn laoquao muốn lai rai ngày lễ thì mình tính đi hehe, Houston giờ thì hơi vắng tiếng ồn rồi (chiến hữu trên d/đ thì bớt đi nhưng chiến hữu ngoài d/đ thì hơi bị nhiều đó).

Đời là thế.

Trai khôn tìm vợ chợ đông , gái khôn tìm chồng giữa chốn gươm đao
Hi hi chị Thuy_loan ơi !
Khó cho Chị rồi , Gươm Đao chung quanh chỗ chị đứng đều có vỏ Gươm đao cả rồi :20::20::20: chỉ có 1 cây Gươm là chưa Tim được vỏ thôi :24::24::24::24:

Kg có gì mà lo laoquau ,khi nào GD XNC mình off trên máy bay ,mình sẽ mời Phi công và Tiếp viên cùng off ( như hôm off vừa rồi em tiếp viên nhà hàng thấy xôm tụ quá cũng vén váy cùng nhãy vậy ) lúc ấy mình kêu Phi công cài lái tự động , sắp đáp xuống mình 1,2,3 nối vòng tay lớn cùng nhảy ra cửa và XONG ,
Nói cho vui thôi , chứ Nhất VỢ nhì TRỜI mà ,ông trời tuy bao la to lớn nhưng ở xa , còn vợ thì ở gần nên phãi là l001l001l001l001
Hi hi bác le_bac49 ui !
Nghe bác tự nhận Minh là : Nắng Sắp Tàn ... NO ! BX thấy bác còn Rực Nắng lắm đó chứ Đã tàn gì đâu :21::21::21:
Bx nghe ý tưởng gợi ý off XNC của bác trên máy bay nghe hấp dẫn ghê :111::111::111::111: off tháng sau Minh áp dụng ý tưởng này nha ... Bác nhớ đăng ký vé số 1 nghen bác ...

Phù phù ... Mừng quá tháng 9 bay rồi ... Thoát ! không ....BỊ off XNC tháng sau với ý tưởng táu bạo của Bé le_bac49 :24::24::24::24::24: