Hình ảnh ofline ngày 18/12/2011

nguyenchauanh

Thành viên tích cực
Ðề: Hình ảnh ofline ngày 18/12/2011

zui quá zui quá...
thật tiếc là mình chỉ online được có 30p là phải đi làm rồi, xem buổi offline thấy nhớ nhà quá đi, í quên nhà bán rồi còn đâu nữa mà nhớ:20:
cám ơn ban tổ chức và anh,chị, em trên dđ xnc,cám ơn anh chị bảy ống nhòm nhe:24: và cám ơn anh gì k biết tên đã cầm mình lên để cho anh ống nhòm chụp chụp ::2:
hẹn gặp lại tất cả ace ở U.S.A

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Gửi lời cảm ơn đến anh dungphuquoc đã bỏ thời gian ghi lại cho buổi off XNC những hình ảnh kỷ niệm dễ thương

cảm ơn anh Phungphan đã chụp chung hình với Bexinh :24::24::24::24::24:
Chài ơi chài!
Anh Phungphan nì vô tình nhặt được bí kíp. Khà...khà...:24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

zui quá zui quá...
thật tiếc là mình chỉ online được có 30p là phải đi làm rồi, xem buổi offline thấy nhớ nhà quá đi, í quên nhà bán rồi còn đâu nữa mà nhớ:20:
cám ơn ban tổ chức và anh,chị, em trên dđ xnc,cám ơn anh chị bảy ống nhòm nhe:24: và cám ơn anh gì k biết tên đã cầm mình lên để cho anh ống nhòm chụp chụp ::2:
hẹn gặp lại tất cả ace ở U.S.A
Là anh TriệuTông đó Châu Anh. Nhìn ảnh kà! Đang đằng đằng sát khí chớ chẳng tử tế gì đâu. Đừng có mà mơ! khà...khà...:24::24::24:

phungphan

Thành viên tích cực

Chài ơi chài!
Anh Phungphan nì vô tình nhặt được bí kíp. Khà...khà...:24::24::24:
Chôi oi !!! hay ko bang hên , chi Ngoc đưa ngay bí kíp , báo hai giờ còn đẽ trong bóp .. hic hic lâu ..lâu móc ra nhìn

Chôi ôi !!! hay ko bằng hên , chị Ngọc đưa ngay bí kíp , báo hại giờ còn để trong bóp .. hic hic lâu ..lâu móc ra nhìn
TRùi ui sao Anh PhungPhan nhét Bexinh vô trong bóp ,,,, làm hổm rày Ngộp muốn chít nun mà hổng biết lý do gì ,,, bi giờ mới nghe ổng khai thiệt ,,, :24::24::24::24::24:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào các bạn,mình xem tới lui hoài vẫn chưa thấy đủ,thấy cô Ngochappy rồi,thấy le-bac49,thấy các bạn bên quê hương thứ 2 luôn,thấy phe tiger đỏ của kimthanh59,mọi người rất xinh,phe tiger hùng mạnh, đúng là dũng mảnh, nhớ nhất câu của anh Tamtuong.Dù là cát,dù là bụi,cũng xin là người của XNC,và mến,thương,cả yêu nữa chứ,câu nầy ,chắc mọi người,0 riêng kimthanh59,rất xúc động,cảm ơn BDH,cảm ơn mọi người,hình ảnh nầy sẽ theo mình mãi mãi,các bạn là một phần trong cơ thể mình,không thể thiếu,tạm biệt các bạn,chúc các bạn sống trong tình yêu của ngày 18/12/2011

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Cám ơn các ACE đả tổ chức cho 1 buỏi 0ff rất là vui xem hoài cười hoài thôi

Cám ơn ACE phó nhòm và clip đả thức khuya post lên những pic ,clip rât đẹp và vui nhộn.2 VC N.A cám ơn chi xả phong trường và anh mặc áo đen (anh phong trường có đúng kg)đả đưa tấm bảng lên tưởng như mình đang off gần ACE..
2 AC phong trường hồ sơ đến đâu rồi ,có tin gì mới hú hí cho bà con biết nhé

Thân ái :6:

phongtrương

Thành viên mới

Cám ơn các ACE đả tổ chức cho 1 buỏi 0ff rất là vui xem hoài cười hoài thôi

Cám ơn ACE phó nhòm và clip đả thức khuya post lên những pic ,clip rât đẹp và vui nhộn.2 VC N.A cám ơn chi xả phong trường và anh mặc áo đen (anh phong trường có đúng kg)đả đưa tấm bảng lên tưởng như mình đang off gần ACE..
2 AC phong trường hồ sơ đến đâu rồi ,có tin gì mới hú hí cho bà con biết nhé

Thân ái :6:
Hi! cám ơn bạn quan tâm ,hồ sơ phongtrương F4 23/5/2001 lận. completed tận tháng 12/2010 (khi lịch chưa lùi ) làm LLTP cho thằng nhóc nhà mình bị trể có 2 ngày ,đành phải ở lại đến nay ,nhà bán ,nghỉ làm, thằng nhóc nghỉ học ,hổng lẻ bi giờ đi cầu Bình Lợi chứ !!! thôi "số trời đã định " chúc VC Phanthingocanh hạnh phúc ,nhiều sức khoẻ để cày !!!!!:1::1::1::1::1:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Một buổi sáng chuẩn bị để đi làm xong ,ngồi lóc cóc gõ những giòng chữ CẢM ƠN thât chân thành đến các Ace tại VN .Cảm ơn các bạn đã làm một việc thật ý nghĩa .Đặc biệt nhất có lẽ là Trưởng ban Tạp Lục Ngọc Happy (đừng giân nhé một cái tên mới).

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Thấy buổi offine thật là vui. Tiếc rằng mình đã qua Mỹ rồi nên những lần tới mình không thể tham gia trực tiếp được. Không biết khi nào mình mới tham gia trực tiếp nữa đây . Mình rất vui và xúc động khi tham gia buổi offine lần này. Mình chúc các anh chị , các bạn và các cô bác trong diễn đàn được vui khoẻ và vạn sự như ý.

tamquanglu

Thành viên tích cực

Hổng nhớ đã quứt đến ve thứ mấy, nhưng quỷ Tám đã lộ nguyên hình, lộ luôn bản mặt thật. khà...khà...:24::24::24::24:
Chào Anh Tám
Đúng là nghe danh Anh đã lâu mà chưa có lần nào được gặp mặt, chì xem được hình trên diễn đàn qua những lần off thôi nhưng cũng cảm thấy hạp nhau à nhe ( nhất là nghe Anh nói cái vụ " quứt quứt vì đó ngon à nghe... ).
Có lẻ phải tìm dịp về VN để thọ giáo Anh mới được, nhớ chừa cho đàn em nầy một vé nghe đại ca.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào Anh Tám
Đúng là nghe danh Anh đã lâu mà chưa có lần nào được gặp mặt, chì xem được hình trên diễn đàn qua những lần off thôi nhưng cũng cảm thấy hạp nhau à nhe ( nhất là nghe Anh nói cái vụ " quứt quứt vì đó ngon à nghe... ).
Có lẻ phải tìm dịp về VN để thọ giáo Anh mới được, nhớ chừa cho đàn em nầy một vé nghe đại ca.
Chào bác tamquanglu.

Í mèn đéc ơi! có danh gì đâu mà nghe hả bác l001l001l001. Chắc anh...vha08 "đồn" phải hôn? :p:p:p

Dễ hạp thôi mà. Khi nào dìa VN, Tamtuong chừa luôn 2 vé. Một dành cho bác, vé còn lại xí trước cho anh vha08. Bác nhớ rủ ảnh nhe! :11::11::6::6:

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chào Chị Ngọc & Các Bác, các Chú, các Anh Chị thành viên XNC đã tham gia buổi offline ngày 18/12/2011.
Có lẻ đây là lần đầu tiên Tôi thực sự cảm xúc khi xem qua các hình ảnh của ngày off lần này, nó có một cái vì đó rất là thiêng liêng và ấm áp trong lòng của tất cả mọi người, tất cả mọi phiền muộn trước mắt đều được gát bỏ ra ngoài, để cùng chung vui với ngày hội của diễn đàn, ( cho dù Tôi biết rằng mỗi cây mỗi cành, mỗi nhà mỗi cảnh ). Sau cái vui đó thì vẩn còn phải lo rất là nhiều vấn đề trong cuộc sống hiện tại và cho cả hướng đi sau này nữa.
Đây là lần đầu tiên Tôi đăng ký online trên diễn đàn cho dù thời gian rất bận rộn vì còn phải lo cho cuộc sống của gia đình trên cái xứ sở cờ hoa đầy nhộn nhịp này.
Cám ơn Chị Ngọc rất nhiều vì đã cùng các ACE tổ chức được một kỳ off rất là hoành tráng, đông, vui và rất là có không khí của một đại gia đình, cám ơn Bác phó nháy rất nhiều vì đã bỏ nhiều công sức để có được những tấm hình thật là sống động và dễ thương khi nhìn thấy các ace cùng vui vẻ hết mình.
Thân mến chào Chị Ngọc và tất cả các ACE

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào các bạn,mình xem hình các bạn nữa đó,rất cảm ơn Dungphuquoc,nhờ bạn mà mình thấy được,rất rất nhiều ace,lần nữa xin cảm ơn bạn,cũng xin cảm ơn Le-bac49 nhờ anh tôi tìm ra sếp Ngochappy,cô ấy cười xinh quá,bây giờ thấy nguyenchauanh rồi,bye các bạn

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn.

Tiếp theo anh Dungphuquoc, xin được gởi thêm đến các bạn những tấm hình của ngày 18/12/2011 vừa qua.

Chúc mừng sinh nhật ba của Boratino 1984

Bánh sinh nhật chúc mừng do Hội trưởng Hội chị em XNC Lydao thực hiện

Boratino1984 và Mẹ

Chúc mừng sinh nhật Hoahongdo

Hoahongdo cảm động quá không nói nên lời...

Thân tặng Hoahongdo tấm hình chụp chung với Ngochappy

Asm đang hù Hoahongdo

TRẦN PHONG LƯU - Hoahongdo

Anh chị Seven65

Lylolem, Thungan và Kim Anh

Chị Seven65 và Thungan

Tinatrung

Asm - Anh Hoangmau - Tinatrung

Chị Trieutong và Lydao lúc chia tay

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các bạn xem tiếp

Anh Rsee và Tinatrung

Anh Rsee và anh Dungphuquoc

Anh Tamtuong

Asm và chị xã

Anh Phungphan - Dr King - Thanhtung

Anh Phungphan – Thanhtung

Asm và Dr King

Anh Tamtuong - Anh Hoangmau - Thuy_loan

Anh chị Hiển

Chị Pkqui1960 : Người Phó ban hoạt bát, năng nổ và sôi động

Hội chị em phụ nữ XNC: Một phần quan trọng của buổi offline

Hàng trên : Phương - Thungan
Hàng dưới : Ng9/9/66 - Kimanh - Lydao - Lylolem - Tinatrung - Seven65

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các bạn xem tiếp

Anh Tamtuong và con

Anh Le_bac49 và bạn

Anh Hoangmau - Boratino1984 và Mẹ

Chị Kimanh,Pham - anh Hoangmau

Đấy lại bắt đầu chuẩn bị ... tầm bậy òi . Cũng may mà chị ngochappy tuýt còi kịp :24::24:

Không biết bà chị này nói nhỏ cái giề mà thèng chả khoái trí cười toe toét :24::24::24::24::24:​

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Mình xem tới lui mà chỉ biết và nhớ mặt anh Tamtuong vì có chú thích ,tìm mãi chẳng thấy cô Ngochappy,dù mình thấy rất nhiều chị em phe mình,rất vui, rất sôi động,mọi người đều rất tươi,chúc các bạn vui mãi
Chờ quài, chờ mãi ở...bờ sông số 1 mà hổng thấy phó ban ở đâu?...hơi buồn!

Dzậy mà hứa là sẽ lẽo đẽo đi theo sau trưởng ban trong bữa off. Híc...chỉ là một lời hứa... Lại thêm một chút buồn!

Nói gì dzới trưởng ban đi nè? :1: