Hình ảnh ofline ngày 18/12/2011

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Hình ảnh ofline ngày 18/12/2011

Đấy lại bắt đầu chuẩn bị ... tầm bậy òi . Cũng may mà chị ngochappy tuýt còi kịp :24::24:

Không biết bà chị này nói nhỏ cái giề mà thèng chả khoái trí cười toe toét :24::24::24::24::24:​
Úi chài!
Nói nhỏ zới anh ziz nà!
Asm đã từng kể cho "tàn bộ" diễn đàn nhà mình, Asm không bao giờ ưa cái "ế độ" đó đâu, ghé...t lém! Nhưng mà "ngừ" ta cứ bám theo Asm quài hà. Asm đành phải...zậy zậy thoai! phải hông Asm? :24::24::24::24:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cả nhà mình,kimthanh59 xem hình các bạn mãi,có khi cười chúm ,có khi cười toe,mình ghi những hình ảnh đẹp nầy,làm hành trang theo mình,cảm ơn các bạn.Kimthanh59 không là phó,phó gì cũng 0 đuợc,vì kimthanh59 không có khả năng,mãi vẫn là người em của Tamtuong,vẫn theo Tamtuong đó chứ,Tamtuong mãi vui men tình nên 0 nhìn thấy kimthanh59,bên cạnh Tamtuong còn có Triễn Chiêu,khá đẹp trai.Vì bận nên ngày 18 vừa qua không gặp mọi người,rất tiếc ,chúng ta hẹn nhau cho thời gian tới,kimthanh59 cảm ơn trời, cảm ơn đời đã cho kimthanh59 những người rất đáng yêu,các bạn ơi,mạng là ảo nhưng chúng ta, và tình cảm của chúng ta mãi là thật,thân ái ,tạm biệt

Duy Thai

Thành viên tích cực

Anh em đi ofline sao không rũ mình vậy.Ngày đó mình đang ở VN.Có tiệc không báo gì hết

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh em đi ofline sao không rũ mình vậy.Ngày đó mình đang ở VN.Có tiệc không báo gì hết
Báo cái con khỉ! Không la lên ai biết mà báo hả trời !

quaidan

Cựu Ban điều hành

ahah, hôm nay mới được coi những tấm hình này, thiệt là zui quá :113: