Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

Danh sách đăng ký Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

• Vì bận việc tôi không thể tham dự buổi Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 09/01/2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    27
  • Poll closed .

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

Rượu thiêt không Quaidan ? Sao mà nhiều quá vậy ?
Còn tấm hình này,có ông nào có cái bụng bự quá ,sang đây lè lẹ đi bảo đảm chừng một tháng Job nó quật cho hết thấy cái bụng luôn.(người mặc áo đỏ chụp ngoài cùng bên phải)
Rượu xịn 100% đó bác ui, hum wa làm 1 ve xong em đi "lên mây" luôn :114:
Ông bụng bự là: Liemdiep thành viên XNC có hồ sơ F4 2007 hehehe mà chịu chơi, chơi tới luôn kỳ off nào cũng có mặt :113:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Rượu xịn 100% đó bác ui, hum wa làm 1 ve xong em đi "lên mây" luôn :114:
Ông bụng bự là: Liemdiep thành viên XNC có hồ sơ F4 2007 hehehe mà chịu chơi, chơi tới luôn kỳ off nào cũng có mặt :113:
Sạc tiêu rồi,...hum qua quên đem về rồi,vậy ACE có giử dùm hum cho xin lai đi quà kỷ niệm của Quaidan mờ,,(thanks all) nhắc bác pho nhòm đưa pic ngocanh lên đi mờ bộ xấu lém sao nì hic hic hic::20::20::20::20:

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào tất cả anh chị em đã dự buổi offline ngày chủ nhật 09/01/2011,

Ngọchappy xin cám ơn:

1/ Tất cả các anh chị đã đến tham dự trong ngày chủ nhật vừa qua để buổi off được đông vui và tràn đầy tình cảm.
2/ Xin cám ơn các anh Thành, Quaidan, ASM, Vinhtruong đã post hình lên diễn đàn để mọi người cùng xem.
3/ Xin cám ơn Thaomy với hộp bánh kem và anh chị Quaidan với những chai rượu .
4/ Xin cám ơn anh chị Bình Minh đã hỗ trợ ngọchappy rất nhiệt tình để buổi off được thành công tốt đẹp.

Những anh chị em đã đăng ký nhưng do bận việc đột xuất nên không thể đến được, hy vọng lần off sau các anh chị em sẽ đến tham dự để không khí càng thêm vui tươi và hào hứng hơn nhé.

Vì đây là lần đầu tiên thực hiện công việc kế nhiệm từ anh chị Bình Minh ngọchappy vẫn còn nhiều thiếu sót, rất mong các anh chị em thông cảm.

Trân trọng,

Ngọc:)+

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Xin chào tất cả anh chị em đã dự buổi offline ngày chủ nhật 09/01/2011,

Ngọchappy xin cám ơn:

1/ Tất cả các anh chị đã đến tham dự trong ngày chủ nhật vừa qua để buổi off được đông vui và tràn đầy tình cảm.
2/ Xin cám ơn các anh Thành, Quaidan, ASM, Vinhtruong đã post hình lên diễn đàn để mọi người cùng xem.
3/ Xin cám ơn Thaomy với hộp bánh kem và anh chị Quaidan với những chai rượu .
4/ Xin cám ơn anh chị Bình Minh đã hỗ trợ ngọchappy rất nhiệt tình để buổi off được thành công tốt đẹp.

Những anh chị em đã đăng ký nhưng do bận việc đột xuất nên không thể đến được, hy vọng lần off sau các anh chị em sẽ đến tham dự để không khí càng thêm vui tươi và hào hứng hơn nhé.

Vì đây là lần đầu tiên thực hiện công việc kế nhiệm từ anh chị Bình Minh ngọchappy vẫn còn nhiều thiếu sót, rất mong các anh chị em thông cảm.

Trân trọng,

Ngọc:)+
Ngọc ơi chị giởn tý cho zui mờ,rượu hả sợ muốn chết:114::114:,nhưng đây chị cám ơn Ngochapyy đả hoàn thành xuât sắc nhiệm vụ được giao phó thanks Ngoc va tất cả cac ACE trong dien đàn,mong có buổi of dài dài chị ủng hộ hết mình đó,,,chủ yếu là zui thôi:111::111::111::111:vô tư và yêu mãi cái offf :41::41::41::41:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Lần đầu diện kiến các huynh,thật sự hơi bỡ ngỡ:13:thế rồi cuộc vui hơn những gì DELENA tưởng tượng:10:mình mong rằng những lần off kế tiếp sẽ có thêm nhiều thành viên hơn nữa.Chị NGOCHAPPY ơi! Ban nhạc nghỉ sớm quá, bên dưới còn nhiều ca sĩ lắm.DELENA cũng muốn góp vui thêm vài bài nữa nhưng hết nhạc. Hẹn lần sau nhé. Chúc cả nhà XNC sức khoẻ, nhiều niềm vui và hạnh phúc:8:
Chào Delena,

Xin cám ơn lời chúc của em.

Vì thực hiện lần đầu tiên nên chưa có kinh nghiệm, hy vọng lần sau sẽ tốt hơn Delena nhé. Mình sẽ đề nghị ban nhạc chơi đến lúc cuối cùng, để mọi người dùng lời ca tiếng hát thay cho lời nói, gởi niềm thương mến đến từng người trong "gia đình XNC" của chúng ta.

Thân ái,

ngọc:)+

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Anh Hoangmau ơi

Cho em hoi anh biết chị Trucdao đâu hem,sao không thấy chỉ ca vơi em ,bùn muốn chết neu gap chị:6::6::6: em thích va ...:24: chị Trucdao lém anh ơi:24::24::24:hahahahahÁ quên nửa anh gặp chị Trucdao nhắn la em muốn nhậu với chi ây va karaoke nửa đo thanks anh nhiều

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị ngochappy
cảm ơn AC ngochappy đã lãnh trách nhiệm kế tục Anh Trưởng Đoàn 4 ... Mới nhận trọng trách mà làm rất OK . bexinh thay mặt các Thành viên còn lại cảm ơn tấm lòng Của AC nhé ... Đáng lý ra còn ở chơi tiếp chưa về nhưng vì .. nhưng vì Anh Xã biết đã làm cho mình buồn ... Sẽ mượn CỚ XĨN giống cách đây vài hôm ... Nên ổng đến chở về vì vậy giang dở cuộc vui khg trọn vẹn ... Nhưng khg sao nếu mọi chuyện tốt đẹp ( có Visa ) thì bexinh chỉ vắng mặt 2 kỳ off thôi sẽ bất ngờ có mặt ... ĐịNH hát bài BIỂN CẠN và TÌM LẠI GIẤC MƠ giúp vui nhưng chưa kip ,,, hẹn lần sau nhé
Chào be xinh xinh đẹp của XNC,

Xin cám ơn những lời khen của be xinh.

Không sao đâu be xinh, thấy be xinh vui vẻ và hạnh phúc bên ông xã là mình vui rồi, lần sau nhất định be xinh phải hát bài Biển cạn và Tìm lại giấc mơ nhé.

Chúc be xinh luôn xinh đẹp và hạnh phúc.

Thân mến,

Thành

Thích đủ thứ ...

Trời ơi đã nói lời chia tay rồi mà còn vui vẻ bên ông xã thôi thì để cho cơm thiu luôn không dám giở ra xem đâu.
Chết cười vs bác này .... :24::24::24: xoá không kịp hả bác ặc ặc...

Yenbui54

Thành viên tích cực

Trời ơi cái ông Thần này ở đâu mà lẹ vây ,mình đã nhanh mà ông còn nhanh hơn mình ,mình đă xoá rồi mờ ,vậy là ông viết chứ không phải tui nghe.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Em định noi lai cái bài ,<<lấyvợ đi tù>> kiem bai mơi cho nó vui hơn nha anh yenbui

Chỉnh sửa cuối:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Tối nay đi làm về lại có độ B THÀNH ơi! sợ ACE trông nên nhờ cô con gái rượu gởi hình lên cho ACE xem gấp đó!

Trời ơi cái ông Thần này ở đâu mà lẹ vây ,mình đã nhanh mà ông còn nhanh hơn mình ,mình đă xoá rồi mờ ,vậy là ông viết chứ không phải tui nghe.
bác yenbui54 ơi chia tay đâu mà chia tay ... chưa bao giờ BX nói chia tay BX chỉ tâm sự chia sẽ Đau đớn và bất ngờ vì mẹ chồng nhận cháu nội thôi ... chứ với BX thì Anh Xã BX dễ thương lắm ... khg giống người mẫu ở Topic " lấy vợ hay đi tù cũng thế cả thôi ... " đâu

Yenbui54

Thành viên tích cực

Hôm nay trời mưa tuyết phủ đầy trời tại GA ,nghỉ ở nhà,ăn no ,rồi chụp đươc vài tấm hình post lên cho mọi người cùng xem ,tuyết dày chừng 8 inches,ngoài đường không có một bóng xe ,ngoài xa lộ xe cào tuyết phải đi mở đường để cho xe có thể chạy theo sau ...

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Tam ca cái giề Quaidan :13: Làm MC bất đắc dĩ, giới thiệu xong là dzọt liền, lanh như tép mà :21::21::21:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tam ca cái giề Quaidan :13: Làm MC bất đắc dĩ, giới thiệu xong là dzọt liền, lanh như tép mà :21::21::21:
hehe, MC giề mà cứ ham dzui, lên giựt mic của người ta hát quài dzậy :13:

Hung1955

Thành viên tích cực

Chào các anh chị trên diễn đàn .
Xem hình các anh chị họp mặt đông và vui quá , được anh Binhminh cho biết địa điểm họp mặt mà không đến dự được thật là tiếc *( vì tôi cũng ham vui lắm ), sorry các anh chị nha vì sáng qua nhà có chuyện quan trọng đột suất không thể nào không phải đi giải quyết , nhà tôi ở Quận Bình Thạnh chạy ra cầu Thị Nghè chừng 10 - 15 phút thôi vậy mà không đến được , một lần nữa cho tôi sory nha . Không biết bao giờ mới có cơ hội gặp đông đũ các anh chị
Chào

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Nhà hàng Số 1, kế bên Hồ bơi Yết Kiêu

Đề nghị Trưởng đoàn nghệ thuật 5,( chị có ý zậy được hum)khi offf kỳ tới tăng 1 xong rồi qua tăng 2 nha,cho các ACE tỉnh táo mát mẻ và tưởi trẻ,mai công tác dài dài:10::10::10:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

hehe, MC giề mà cứ ham dzui, lên giựt mic của người ta hát quài dzậy :13:
Thanhks quaidan nhé,(post pic chị lên),Em nói đúng rồi đó muồn hát thì nói 1 tiếng đi,,,,,Em xin đứng lại nhường đường Anh đi ....mà cứ giề giề hoài Á:36::36::36:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Nhà hàng Số 1, kế bên Hồ bơi Yết Kiêu

Đề nghị Trưởng đoàn nghệ thuật 5,( chị có ý zậy được hum)khi offf kỳ tới tăng 1 xong rồi qua tăng 2 nha,cho các ACE tỉnh táo mát mẻ và tưởi trẻ,mai công tác dài dài:10::10::10:
Xin chào chị phanthingocanh,

Em xin nhất trí với chị về vụ này.

Cám ơn chị đã đề xướng,