Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

Danh sách đăng ký Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

• Vì bận việc tôi không thể tham dự buổi Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 09/01/2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    27
  • Poll closed .

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

Sao không có close caption vây? Lảm ơn post lại ,tại vì kém tiếng Việt,please.

Thành

Thích đủ thứ ...

úi trời giờ này tiêu rồi bác ui. để ngày mai có bác nào quởn sẽ chú thích vô cho nhe bác :113:

youandme8110

Thành viên tích cực

Post ngược từ dưới lên trên :100: Cảnh cuối cùng của buổi off, còn rớt lại bi nhiêu đây nè ...hì hì hì :113:

Í, hình đẹp quá ta, cảm ơn bác phó nhòm nha. Cuộc offline diễn ra trong không khí vui vẻ thân thiện và vô cùng hoàng tráng, với sự góp mặt của nhiều thành viên chịu chơi, và chịu quậy:41::41::41::41::9::9:

Of nữa đêbà con ơi:D

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Lần đầu diện kiến các huynh,thật sự hơi bỡ ngỡ:13:thế rồi cuộc vui hơn những gì DELENA tưởng tượng:10:mình mong rằng những lần off kế tiếp sẽ có thêm nhiều thành viên hơn nữa.Chị NGOCHAPPY ơi! Ban nhạc nghỉ sớm quá, bên dưới còn nhiều ca sĩ lắm.DELENA cũng muốn góp vui thêm vài bài nữa nhưng hết nhạc. Hẹn lần sau nhé. Chúc cả nhà XNC sức khoẻ, nhiều niềm vui và hạnh phúc:8:

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Lần đầu diện kiến các huynh,thật sự hơi bỡ ngỡ:13:thế rồi cuộc vui hơn những gì DELENA tưởng tượng:10:mình mong rằng những lần off kế tiếp sẽ có thêm nhiều thành viên hơn nữa.Chị NGOCHAPPY ơi! Ban nhạc nghỉ sớm quá, bên dưới còn nhiều ca sĩ lắm.DELENA cũng muốn góp vui thêm vài bài nữa nhưng hết nhạc. Hẹn lần sau nhé. Chúc cả nhà XNC sức khoẻ, nhiều niềm vui và hạnh phúc:8:
Lần tới of xong rồi karaoke đến khi nào chán thì thôi nhe DELENA hihi...

eotidi

Thành viên tích cực

Tham gia "óp lai" lãnh ... chai đem về.

Cám ơn bạn Quaidan đã tặng eotiđi 1 chai Black Label.

Chị ngochappy
cảm ơn AC ngochappy đã lãnh trách nhiệm kế tục Anh Trưởng Đoàn 4 ... Mới nhận trọng trách mà làm rất OK . bexinh thay mặt các Thành viên còn lại cảm ơn tấm lòng Của AC nhé ... Đáng lý ra còn ở chơi tiếp chưa về nhưng vì .. nhưng vì Anh Xã biết đã làm cho mình buồn ... Sẽ mượn CỚ XĨN giống cách đây vài hôm ... Nên ổng đến chở về vì vậy giang dở cuộc vui khg trọn vẹn ... Nhưng khg sao nếu mọi chuyện tốt đẹp ( có Visa ) thì bexinh chỉ vắng mặt 2 kỳ off thôi sẽ bất ngờ có mặt ... ĐịNH hát bài BIỂN CẠN và TÌM LẠI GIẤC MƠ giúp vui nhưng chưa kip ,,, hẹn lần sau nhé

Yenbui54

Thành viên tích cực

Làm ơn có close caption đi cho tôi biết tên từng người ,không thì tôi rủ thêm phuthohoa,liêu,hongtran quánh hội đồng bây giờ .

@ quaidan : haha cám ơn A quaidan cái vụ án quà tặng Chivas số 12 nhé ... Vô tình nhờ món quà Của A mà mình đã móc được Anh Xã 1 câu sướng thiệt - BX cầm chai Chivas Bé Bé Xinh Xinh ra Leo lên Xe ngồi xong Anh xã nhìn qua thấy chai rượu hỏi : ủa , đãi uống cái này hả E ? Đâu có , đãi cái này ai chịu cho THẤU Anh ... Em cũng khg biết ở đâu Em có nữa chắc hôm bữa uống chai Chivas Sành với Chivas 18 bữa nay nó ĐẺ ra Chivas 12 này ... Khà khà ... Nói xong đã miệng nhưng nhìn thấy nét mặt ổng bị XỊT KEO mình mới thấy mình LỐ ... Thấy nặng quá cũng may gần đến Nguyễn Phi Khanh - mình nói - Anh thu tiền rượu bên số 1 Lý Văn Phức chưa ? ( cafe Dấu Ấn ) vợ chồng mình bỏ rượu ở nơi này và chuỗi Làng Nướng Nam Bộ .. May quá ổng nói chưa - thế là luôn tiện tấp vô Kết Sổ và làm mỗi người 1 Ly cà phe sữa đóa cho bớt Keng thẻng .. Khà khà may mốt khg đụng vô MỤC GHẺ Của ổng nữa

thanhnv

Thành viên tích cực

Các bác phó nhòm (nhớ post hình lên nhé :113:)

Ặc ặc, ASM sao lại ngồi chụp thế kia? Lại định chụp xong mở ra xiem tiếp ah.

Tốp ca "năm ngón tay quậy" :36:

Binhminh hình như đang hát bài Ai cho tôi tình yêu hả? Ác tăng giới thiệu giùm nhân vật số 1 và số 4 từ trái qua đi.

Trunghai

Thành viên tích cực

Chúc các anh chị vui chơi đầu nắm thật hoành tráng nhé, uống dùm trunghai chục ve nhe Binhminh.
Chúc cả nhà một năm mới nhiều thành công trong cuộc sống, trunghai gởi lời thăm tất cả.

Trunghai

Thành viên tích cực

Anh hoangmau tính chơi hết tết qua luôn hử, chúc anh khỏe nhé.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Ông nhìn gì mà nhìn dữ vậy ông ?Ông tính thay job của ASM hả ,muốn cái gì cũng giở ra xiem phải không ?
Cám ơn các bạn đã phụ đề Viêt ngữ cho chương trình văn nghệ tạp lục .Vui thì cứ vui cho hết đêm dài ,ngày mai sẽ đến ....

Last edited by a moderator:

whitecat

Thành viên tích cực

Cám ơn Bác Quaidan & các ACE nhiều nhiều

Nhận quà không những sướng tê tái & còn thấy lâng lâng tới giờ vì về nhà đem ra khoe rồi mổ quà luôn. :9::9::36:

Tiếc là lần úp tới em không tham gia được rồi, chúc các ACE dồi dào sức khỏe để úp nhiều nhiều, hát khí thế, dụ được nhiều thành viên mới nhé.

Thành

Thích đủ thứ ...

Lời cảm ơn!

Vẫn còn dư âm của ngày off hôm qua, nhưng cũng ráng phải viết vài dòng gửi đến các ACE chúng mình :113:

10g sáng, có mặt tại điểm hẹn thì đã gặp chị Ngochappy cùng em gái của chị, Binhminh, Trangdung cùng 2 anh chị thành viên mới...

Nhìn quanh thì thấy trên bàn đã có sẵn những hộp quà của chị Ngochappy chuẩn bị sẵn, thật trang trọng trên bàn cùng những bình hoa thật đẹp, những món quà này theo tôi biết, chị Ngochappy và anh xã chị, đã dành không ít thời gian để chuẩn bị đây :41::41::41:
hehehe khoái quá, nhưng phải chờ tới giờ mới được nhận quà... giống như trẻ con vậy mà :9:

10g30 eotidi cùng một anh bạn cũng đến tham gia cùng, tiếp theo là anh Trọng ndtrg61, Vc Dungphuquoc, bác xitrum, bác Heaven, Vc quaidan, Hoangmau, ASM, Thungan, nguyenhoangthang... cùng các thành viên cũ, mới... lúc này đông quá rồi, không nhớ hết nổi...

11g30 bắt đầu khai tiệc, mờ đầu là MC Binhminh thông báo lý do buổi tiệc, tiếp theo là mục nhận quà hihihih... tiết mục này là khoái nhất ah... Xin cảm ơn đến chị Ngochappy và gia đình nhé chị !

Giao lưu online cùng Mr.Lieu, Hongtran, Phiden, Linda... Chờ bác Phuthohoa, Yenbui, Thanhnv hoài mà không thấy ???

Phần văn nghệ, xung phong mở màn là cặp song ca Thành & Quaidan mở màn bằng bài hát: Tuyết Rơi! Bài hát có lời của Quaidan :
Nguyên tác: Tombe La Neige
Tác giả: Salvatore Adamo
Lời Việt: Quaidan

Giờ đây sắp xa nhau
Ta ao ước bên nhau dài lâu
Giờ đây sắp chia lìa
Nghe xuyến xao bâng khuâng trào dâng

Bao nhiêu dấu yêu hôm nào
Nhớ nhung đêm ngày thẫn thờ
Vấn vương nỗi buồn vu vơ
Nhớ thương nên hồn dâng thơ

Ta hát ca suốt cả đêm này
Mong ước mai sau sum vầy
Nói với nhau lời chia tay
Uống cho say mà không say…

Không biết cặp song ca này hát có ok không, mà bà con vỗ tay ầm ầm... hehehe chắc là ủng hộ gà nhà :41::41::41:

Cảm ơn đến những Ca sĩ XNC, những Vũ công đã nhảy những bài Chachacha rất là xung :113:

Cảm ơn đến Thaomy đã ủng hộ cho phần tiệc thêm hoành tráng bằng cái bánh kem thật đẹp, và những quyển sách rất hay ! :41:

Cảm ơn đến Vc quaidan đã đem đến cái sự quay cuồng cho nhiều người :21::21::21: (hum wa chết ngắt)

Cảm ơn đến Vc Binhminh đã hỗ trợ rất tốt cho buổi tiệc.

Cảm ơn đến chị Tùng Tây Ninh đã không quản đường xa, tham gia cùng XNC.

Cùng các gương mặt thân thương: 2 anh, em ptvienna08, 2 dì, cháu Ngocanh, 2 thành viên nữ (chưa có nick), Whitecat, Oanh, Vinhtruong, Bexinh, eotidi, bác Trọng ndtrg61, Vc Dungphuquoc, bác xitrum, bác Heaven, Thungan, nguyenhoangthang. ASM, hoangmau, Dalena, Oanh Vo, youandme8110, Liemdiep ... còn sót ai thì gửi lời cảm ơn luôn nhé, xin lỗi vì đã không nhớ !

Cuối cùng, xin cảm ơn đến tất cả các ACE thành viên, đã tham gia, ủng hộ diễn đàn, trong suốt thời gian qua.

Thu Ngân

Thành viên mới

Thu Ngân xin cảm ơn tất cả ace tổ chức buổi tiệc thật vui và ý nghĩa, cảm tạ anh asm đã đưa chân dung " teen 40 " của em lên diễn đàn. Hẹn gặp lại các anh chị ơ lần off sau .

vinh truong

Thành viên mới

thấy hai tấm hình này chưa ai post nên vinh post lên cho mọi nguoi cùng xem

youandme8110

Thành viên tích cực

Cảm ơn các bác phó nhòm đã chụp những tấm hình kỷ niệm thật đẹp, cảm ơn chị Ngọchappy, cảm ơn chị whitecat, chị vợ của anh Quái đản đã tư vấn tận tình, Tiếc là em tới trễ nên không được giao lưu nhiều. Lần đầu tiên gặp gỡ, và lần đầu tiên offline nên youandme em hơi bỡ ngỡ, và lạ lẫm, có gì sơ sót, mong anh chị em mình bỏ qua cho em,

Hy vọng XNC mình off dài dài, để em có cơ hội làm quen hết anh chị em, cũng như là học hỏi kinh nghiệm nhiều hơn từ quý anh chị.

Túm lại là: Off nữa đê, vui quá xá bà con ơi:41::41::41:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Rượu thiêt không Quaidan ? Sao mà nhiều quá vậy ?
Còn tấm hình này,có ông nào có cái bụng bự quá ,sang đây lè lẹ đi bảo đảm chừng một tháng Job nó quật cho hết thấy cái bụng luôn.(người mặc áo đỏ chụp ngoài cùng bên phải)

Chỉnh sửa cuối: