Họp mặt giao lưu: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 31/7/2010

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Họp mặt giao lưu: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 31/7/2010

Quá đã thanhnv ơi, còn nữa hông? Chờ bác Thành cho coi video clip nhe. Yman và phiden tiếc hôn? hihi.
híc híc sorry các bác, hum qua bận lo uống không ah mà không có way nên hong có miếng phin nào hết, thôi chờ tới ngày ăn mừng các tồng chí Thanhnv, Lieuvh, Tuongvan... lụm giấy hồng way luôn thành 1 clip thiên sử truyền hình XNC nhe :100::41:

DuongHoaiTruong

Thành viên tích cực

Hôm qua vui quá chừng luôn Quaidan ơi! Làm vài ve mà zề thật hạnh phúc. Quaidan post mấy hình ảnh này lên mạng liệu hôm nào off chai chắc mình không bỏ được quá. Mình chúc cho Quaidan nhanh nhận được giấy mời phỏng vấn là có chuyện để xử giặc đây. Mai anh Ánh phỏng vấn chúc anh may mắn, còn mình thì phải thử đàm thôi. Mọi sự rồi sẽ qua đi và thần may mắn sẽ đến với tất cả anh em chúng ta. Hi hi....
Chào tất cả các ACE XNC!

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hôm qua vui quá chừng luôn Quaidan ơi! Làm vài ve mà zề thật hạnh phúc. Quaidan post mấy hình ảnh này lên mạng liệu hôm nào off chai chắc mình không bỏ được quá. Mình chúc cho Quaidan nhanh nhận được giấy mời phỏng vấn là có chuyện để xử giặc đây. Mai anh Ánh phỏng vấn chúc anh may mắn, còn mình thì phải thử đàm thôi. Mọi sự rồi sẽ qua đi và thần may mắn sẽ đến với tất cả anh em chúng ta. Hi hi....
Chào tất cả các ACE XNC!
Cảm ơn bác DuongHoaiTruong rất nhiều, chúc bác vượt qua được thử thách này và sắp tới cùng gia đình rinh luôn giấy hồng nhé :113:

Thành

Thích đủ thứ ...

Người đi trước dẫn dắt người đi sau như khẩu hiệu các anh đã nói trong buổi off.
Miễn sao ta với .

tâm hồn nhẹ nhàng nhất khi bước sang ngưỡng cửa mới
Slogan này của bác Lieuvh, đã được đưa lên Banner của diễn đàn rồi nhé các bác :41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Slogan này của bác Lieuvh, đã được đưa lên Banner của diễn đàn rồi nhé các bác :41::41::41:
Slogan: Con ma men cũ rủ rê ... con ma men mới.

DuongHoaiTruong

Thành viên tích cực

Hi các ACE XNC!
Mình phỏng vấn ngày 9/8 cùng thời gian với anh Thanhnv, trước hết chúc anh Thanhnv và gđ nhận được giấy hồng, ACE mình phải được "off chai" hòanh tráng phải không anh Thanhnv? và mình chúc tất cả thuận buồm xuôi gió. Mình cám ơn Quaidan nhé, chắc đệ chuẩn bị rồi đó. Đệ cố gắng giữ gìn sức khỏe để vượt qua vòng 1 thẳng tiến tới vòng 2. Như vậy anh em mình mới có dịp gặp nhau lần tiếp theo. Hic hic ma mới mà rủ ren ma cũ. Hi hi...
Nhân dịp này mình post bài : "CÁCH THỨC ĐỂ VÀO LÃNH SỰ QUÁN HOA KỲ"

7 giờ sáng có mặt tại số 4 Lê Duẩn, Quận 1, TP HCM.

1. Xếp hàng => trình hộ chiếu bản chính của cả gia đình và thư mời PV cho bảo vệ để vô cổng.
2.Kiểm tra an ninh => mở cửa => quẹo phải đến khu vực PV.
3.Xếp hàng => nộp thư mời vô cửa A hoặc B => được cho số thứ tự => yêu cầu ngồi chờ.
4.Nghe gọi tên lần 1 (Nộp)
a/Hộ chiếu của gia đình.
b/Hồ sơ đã xếp sẳn (CMND, hộ khẩu,.....).
c/Phong bì sức khỏe của gia đình.
5.Nghe gọi tên lần 2: Lấy dấu vân tay và bắt đầu phỏng vấn (Nộp tất cả bằng chứng mình đang có khi lãnh sự yêu cầu)
6.Sau phỏng vấn nếu chấp thuận sẽ nhận giấy hồng và hẹn 1 tuần sau trở lại lấy visa.
7.Nếu chưa chấp thuận sẽ nhận được giấy màu xanh hoặc màu trắng.

Chúc tất cả các anh chij em trong diễn đàn XNC nhiều sức khỏe và thành công trong buổi phỏng vấn.