"Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

trinhnguyen

Thành viên tích cực
Ðề: "Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

Cảm ơn baophan lời chúc mừng của bạn baophan!

Diễn đàn rất vui khi nhận được sự tham gia đầy nhiệt tình của các bạn!

BM xin được báo địa điểm trường bắn Ken cho Đại hội của chúng ta vào CN 28/11/2010 tới: Nhà hàng Góc Phố Quen, số 41 Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q.1 ( góc ngã tư Trần Nhật Duật- Trần Quý Khoách)

Như đã dự kiến, chương trình offline của chúng ta sẽ chia làm 2 phần:

Từ 9h-11h: giao lưu, gặp mặt, chúc mừng hồ sơ PV thành công, chia sẻ kinh nghiệm cho những hồ sơ chuẩn bị PV v.v…(các ACE có thể gọi nước uống và thanh toán ngay chon nv phục vụ);

Từ 11h đến …. khi nào mệt thì thôi: ACE nào muốn tham gia tiết mục hạ Ken thì xin mời tiếp tục ở lại với mức đóng góp như sau:

Nam: 200.000 VND/ đồng chí;
Nữ: 100.000 VND/ người

Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 này có thể kể đến:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
3. Trưởng và Phó đoàn Nghệ thuật 4;
4. Bác quaidan và chị quai....xã;
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
12. Asm (nhớ đi nghe choa!!!)

...và còn nhiều nhiều ACE khác nữa sẽ tham gia (Hy vọng lắm thay! :36::36::36::36:)

Bổn tiệm xin mời, xin mời! :113::113::113:
mình là người lạ,vì hồ sơ chưa được mở,vậy có được tham gia?

Lily

Cựu Ban điều hành

Hi trinhnguyen,

Bạn đã là thành viên của xuatnhapcanh rùi mừ. Dzậy đâu phải là "người lạ". Và đương nhiên bạn có thể tham gia "óp" với cả nhà xuatnhapcanh nha.
Mong lắm lắm.... hihihi..... :113::113:

TaoDi

Thành viên mới

chào bạn trinhnguyen,

Đã tham gia diễn đàn XNC thì chúng ta đã là anh em một nhà rồi, đâu còn phân biệt lạ quen nữa!

Thân mời bạn CN 28/11 này tới tham gia Võ hội diệt Ken nghen!:41::41::41:

baophan

Cựu Ban điều hành

@ Trinhnguyen,
Các Anh chị trong BĐH & CTV DĐ XNC rất vui vẽ và nhiệt tình giúp đỡ, tháo gỡ những thắc mắc của mọi người chuẩn bị đi "kinh tế mới". Bạn cứ mạnh dạn tham gia cho vui và cùng nhau xây dựng DĐ XNC ngày càng lớn mạnh nhé.

bluedream

Thành viên mới

anh BM ơi em đi dc ko anh!!!em nạp đạn chuẩn và nhanh lắm:111:

TaoDi

Thành viên mới

anh BM ơi em đi dc ko anh!!!em nạp đạn chuẩn và nhanh lắm:111:
Welcome! Welcome....

Em mà có tài bắn Ken nhanh, đẹp thì diễn đàn bầu em là "hiệp sỹ Lucky Luke diệt Ken" của diễn đàn liền!

:100::100::100::100::100:

langvuon

khoai nướng

Góc phố quen mà ngỡ là rất lạ
Nơi hẹn hò tuy lạ đã thật quen
Gặp nhau rồi, toàn nã đạn bằng ken

Ai không chết cũng đôi phen vật vã

Một đoạn đường Trần Nhật Duật

Ngã tư Trần Nhật Duật - Trần Quý Khoách

TaoDi

Thành viên mới

Chòi oi! Đang định kiếm bản đồ chỉ tọa độ để các cao thủ "đổ bộ" xuống trường bắn Ken thì pác langvuon đã "quất" một loạt hình lên rồi! Cảm ơn langvuon đã tiếp sức một tay "vẽ đường" cho các hảo hán tề tựu!

Thank you so much again for your assistance!

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Chú Bình Minh ui, chú bắt đầu sớm quá, con phải đến 12 giờ mới rảnh, hic chắc tiệc tàn hết quá

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chú Bình Minh ui, chú bắt đầu sớm quá, con phải đến 12 giờ mới rảnh, hic chắc tiệc tàn hết quá
Oanh Vo ơi, 12PM mới tàn tiệc lận :36:

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Bác Quai Dan ui, 12 giờ con mới có rảnh Bác ui, la mới xuất phát được đó, tiệc tàn rùi đến chơi với ai???? hic

quaidan

Cựu Ban điều hành

Bác Quai Dan ui, 12 giờ con mới có rảnh Bác ui, la mới xuất phát được đó, tiệc tàn rùi đến chơi với ai???? hic
hêhê, 12 giờ trưa mới bắt đầu, 12 giờ khuya tiệc mới tàn Oanh Vo ui, đừng lo hổng có người chơi, ráng đi nghen :36:

Oanh Vo

Thành viên tích cực

hêhê, 12 giờ trưa mới bắt đầu, 12 giờ khuya tiệc mới tàn Oanh Vo ui, đừng lo hổng có người chơi, ráng đi nghen :36:
Oh really? tại thấy bác quaidan để 12pm thì là trưa mà hihi...để cố gắng thu xếp chạy nhanh đến nơi quá bác ui

whitecat

Thành viên tích cực

Bác Trường đoàn nghệ thuật Binhminh ui

Sorry cho em hỏi là đến chỗ hẹn rồi làm sao để nhận ra các bác nhỉ? Các bác có cho ai cầm biển "vẫy vẫy" hay là dặn các em tiếp tân phe ta ngồi bàn nào để lính mới tò te ộp lần đầu như em khỏi đi lang thang tìm tìm hỏi hỏi. Rất mong các bác giúp dùm nhé. Cám ơn các bác nhiều nhiều. :):):)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi Whitecat, bạn cứ đến đúng địa chỉ này nhé, sẽ có "chân dài chân ngắn" ra dắt bạn vô:
BM xin được báo địa điểm trường bắn Ken cho Đại hội của chúng ta vào CN 28/11/2010 tới: Nhà hàng Góc Phố Quen, số 41 Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q.1 ( góc ngã tư Trần Nhật Duật- Trần Quý Khoách)
Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 hiện đã được cập nhật tới hôm nay như sau:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
13.Trinhnguyen
14.Bluedream
15.Oanh Vo
16. Whitecat
17. Bác Lydao (01 cặp)
18. Liemdiep
19. Khanhgia
20. ....
....

Chỉnh sửa cuối:

TaoDi

Thành viên mới

Bác Trường đoàn nghệ thuật Binhminh ui

Sorry cho em hỏi là đến chỗ hẹn rồi làm sao để nhận ra các bác nhỉ? Các bác có cho ai cầm biển "vẫy vẫy" hay là dặn các em tiếp tân phe ta ngồi bàn nào để lính mới tò te ộp lần đầu như em khỏi đi lang thang tìm tìm hỏi hỏi. Rất mong các bác giúp dùm nhé. Cám ơn các bác nhiều nhiều. :):):)
Hêhêhê...bạn cứ tới đúng địa chỉ đã được post. Bảo đảm tới nơi là mấy em "chân dài tới tai" ùa ra như "bướm tìm hoa", khỏi sợ lạc đâu! Just kidding! Khi tới đó, sẽ có tấm bảng ghi đại hội Xơi Nguyên Con (XNC) để ngay trước cửa, hổng sợ lạc...đạn Ken đâu! :24::24::24:

TaoDi

Thành viên mới

Oh really? tại thấy bác quaidan để 12pm thì là trưa mà hihi...để cố gắng thu xếp chạy nhanh đến nơi quá bác ui
11h-12h mới là giờ đề-ba (depart) à. Lúc đó, các cao thủ chỉ mới khởi động ít ly...y lít cho nó nóng máy thôi hè! :43::43::43::43:

luckyseafood

Ban điều hành

Trời, trời :13: chờ tui về nhe binhminh, đừng có làm lẹ quá là mất phần của tui ah :111:
Nhậu nữa hả mấy bác, sướng thiệt là sướng. Vậy phải kiếm cha lieuvh, dongtuyet, utle trên Santa Ana nhậu trả thù thôi.

Còn cha nội Thành sao ở lại lâu quá, không chịu qua bển giúp đỡ Linda lo cho các nhóc đi, mê nhậu bỏ mộng đi Mỹ à, thấy mà ghét.

luckyseafood

Ban điều hành

Chào bác thehien. Biết bác ngay từ lần đầu ở Zenta, giờ thì cuối cùng bác mới chịu theo anh em đi đây, hahaha. Thôi chúc bác lên đường bằng an nhé. Bác xuống sân bay Dulles nhằm ngày Chủ Nhật nên có thể là bộ phận làm Social họ sẽ không làm ở sân bay cho bác đâu. Về đến nhà một hai hôm sau bác nên nhờ người nhà đưa tới SSA để apply ngay đi nhé. Nếu bác ở Fallchurch hay Herndon thì tới SSA cũng tương đối gần, như tôi lần đó phải chạy cả giờ đồng hồ mới tới chổ SSA ở Manassas.
Đúng vậy thanhnv à, buổi họp mặt Zenta ngày 22/11/2009, gặp bác thehien vậy mà giờ đã tròn năm rồi. Thời gian trôi nhanh thật, mới ngày nào...

Nghĩ lại sao ngày đó mình tham gia off dễ dàng quá nhỉ. Nhớ ơi là nhớ.

Chúc bác thehien lên đường bình an và gặt hái được nhiều niềm vui và hạnh phúc trên vùng trời mới nhé.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
13.Trinhnguyen
14.Bluedream
15.Oanh Vo
16. Whitecat
Bổn tiệm xin mời, xin mời! :113::113::113:
Tự nhiên bắt mình đi off ah tớ đâu có biết uống iếc gì đâu :10::10::10::111::111::111: