"Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: "Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

Tôi từ chối không đi đâu nhé ,tôi chỉ biết phá mồi .Cho tôi ở nhà nghe .Thank you .

thanhnv

Thành viên tích cực

11h-12h mới là giờ đề-ba (depart) à. Lúc đó, các cao thủ chỉ mới khởi động ít ly...y lít cho nó nóng máy thôi hè! :43::43::43::43:
Tồng chí trưởng đoàn có vẽ như đi quá xa nghị quyết chi bộ rồi nhe. Thao dượt trên chiến trường mà còn dắt theo các em chân dài chân ngắn đi theo làm ban tiếp đón là thế nào?

@bác hongtran,

Lâu quá không í ới với bác trên diễn đàn. Bác khỏe không? khí hậu bên Cali mùa này chắc ấm áp lắm hả bác. Mình đang ở bên Denver, khí hậu lạnh lắm. Nói thì xấu hổ, bên này lắm khi không có nhu cầu tắm, cứ đến tối nhiệt độ xuống còn 28 - 32 độ F, hehe. Black friday này chắc đi ngủ cho khỏe, dự báo thời tiết khuya hôm ấy còn 1 độ F , huhu.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Nhậu nữa hả mấy bác, sướng thiệt là sướng. Vậy phải kiếm cha lieuvh, dongtuyet, utle trên Santa Ana nhậu trả thù thôi.

Còn cha nội Thành sao ở lại lâu quá, không chịu qua bển giúp đỡ Linda lo cho các nhóc đi, mê nhậu bỏ mộng đi Mỹ à, thấy mà ghét.
Hehhehe, sau NOEL, giáp Tết Tây 2011, sẽ off chai ở Graden Grove á các Bác. Liệu đã bàn với Jenny rồi. Đi tiền trạm xong, sẽ post cho ba2 con off chai nhá ..nhá... khà ... khà...

khanhgia

Thành viên tích cực

11h-12h mới là giờ đề-ba (depart) à. Lúc đó, các cao thủ chỉ mới khởi động ít ly...y lít cho nó nóng máy thôi hè! :43::43::43::43:
Cho minh- dang ky 1 ve nhe/ Bac binh minh...minh- dan nhatrang nhung dang o saigon cho- rinh visa thoi...le hoi ban ken co thi ai la nguoi ra ve cung cui ko bac Binhminh...
xin loi vi minh xai o tiem net nen danh ko dau...

TaoDi

Thành viên mới

Cho minh- dang ky 1 ve nhe/ Bac binh minh...minh- dan nhatrang nhung dang o saigon cho- rinh visa thoi...le hoi ban ken co thi ai la nguoi ra ve cung cui ko bac Binhminh...
xin loi vi minh xai o tiem net nen danh ko dau...
Hêhê..(xoa tay, xoa tay)! Xin mời, xin mời....:113::113::113:

Ghi danh bạn khanhgia dzô danh sách VĐV..."nã Ken":

Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 này có thể kể đến:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
3. Trưởng và Phó đoàn Nghệ thuật 4;
4. Bác quaidan và chị quai....xã;
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
12. Asm (nhớ đi nghe choa!!!)
13.Trinhnguyen
14.Bluedream
15.Oanh Vo
16. Whitecat
17. khanhgia....

Mại dzô, mại dzô...các pác ơi!......:100::100::100::100:

vinh truong

Thành viên mới

Hehhehe, sau NOEL, giáp Tết Tây 2011, sẽ off chai ở Graden Grove á các Bác. Liệu đã bàn với Jenny rồi. Đi tiền trạm xong, sẽ post cho ba2 con off chai nhá ..nhá... khà ... khà...
bác dời qua đầu tháng 1 đựoc không? em qua đầu tháng 1, vừa off ở vn xong qua bên đó off luôn.:113:

vinh truong

Thành viên mới

Hêhê..(xoa tay, xoa tay)! Xin mời, xin mời....:113::113::113:

Ghi danh bạn khanhgia dzô danh sách VĐV..."nã Ken":

Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 này có thể kể đến:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
13.Trinhnguyen
14.Bluedream
15.Oanh Vo
16. Whitecat
17. khanhgia....

Mại dzô, mại dzô...các pác ơi!......:100::100::100::100:
cho vinh đăng kí 2 vé nhé

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

để phục vụ cho công tác tổ chức, ban xơi nguyen con đã tiền trạm " góc phố quen "

món ăn

trưởng đoàn thay mặt nếm thử

bác mẫu sung sướng cười suốt buổi mới có giấy hồng mừ

diễn tả action nhét cái bao dzô ... ở LSQ khi phòng vấn

bác Thành rất là sảng khoái sau phần test

Máy nhai, máy uống và máy hít
[YOUTUBE]JVc40rLAzIc[/YOUTUBE]

Liệu

Cựu Ban điều hành

Đúng là tiền trạm có khác ... khà ... khà ... đảm bảo bà con đi off sẽ thưởng thức các món ăn ngon ... và lai rai off chai ... :41::41::41:

Chúc ACE dzui dzẻ off Chúa nhật này nha.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 hiện đã được cập nhật tới hôm nay như sau:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
13. Trinhnguyen
14. Bluedream
15. Oanh Vo
16. Whitecat
17. Bác Lydao (01 cặp)
18. Liemdiep
19. Khanhgia
20. Vinhtruong (02 vé)
21. Bác Dần (02 vé)
22. ....
....

Chỉnh sửa cuối:

lydao

Cựu Ban điều hành

Chú Bình Minh ui, chú bắt đầu sớm quá, con phải đến 12 giờ mới rảnh, hic chắc tiệc tàn hết quá
Bạn cứ yên tâm, 11g mới bắt đầu khai đạn mà, 12g chắc là chưa hết đạn đâu, cứ đến nhé
Xin phép trả lời thay BM, cho mình hỏi nhỏ 1 câu nhé :nữ có được tham gia bắn ken hông dậy ? Cho mình đăng ký 2 vé nghe

quaidan

Cựu Ban điều hành

..... cho mình hỏi nhỏ 1 câu nhé :nữ có được tham gia bắn ken hông dậy ? Cho mình đăng ký 2 vé nghe
Diễn đàn xin nhiệt liệt hoan nghênh các nữ anh thư tham gia vào đại hội bắn ken :41: Mật danh đăng ký của bác Lydao là số 17 rồi đó :100:

15.Oanh Vo
16. Whitecat
17. Bác Lydao (01 cặp)
18. Liemdiep
19. Khanhgia
20. Vinhtruong
21. Bác Dan (02 vé)
22. ....
....

baophan

Cựu Ban điều hành

"bác Thành rất là sảng khoái sau phần test"
Chú này nhìn rất quen :5: hình như là "Chú ý" em của Chú Lâm Song.

Last edited by a moderator:

TaoDi

Thành viên mới

chào bác phuthohoa !
hoangmau còn nhiều việc cần phải giải quyết trước khi bay chắc ở lại vn hơi lâu bác à, dự định bay cùng chuyến với binhminh thứ sáu ngày 5/3 mong rằng mọi việc sẻ được như ý.
@bác Hoàng Mẫu:
5/3 là sáng thứ Bảy (giờ VN), bác Hoàng Mẫu ơi!

@ bác phuthohoa:
Tụi em tính ăn chơi, nhảy nhót, hót...tới qua Tết, lết tới gần mấy em. (Xí lộn! Tới gần ngày "mấy em" 8/3). Qua bển, ngày đó "rửa chén" cho mấy bả, coi như là "dợt trước" kiểu sống Mỹ cho quen dần (khàkhakha....:11::11:).

phanthingocanh

Thành viên tích cực

thân chào các ACE trong diển đàn
Hôm đó mình củng dành tý thời gian để giao lưu cùng các ACE trong diển đàn,cho hỏi ..có phân biệt tuổi tác không vậy,mình 50t rồi híc

Oanh Vo

Thành viên tích cực

thân chào các ACE trong diển đàn
Hôm đó mình củng dành tý thời gian để giao lưu cùng các ACE trong diển đàn,cho hỏi ..có phân biệt tuổi tác không vậy,mình 50t rồi híc
Bác ui không hề phân biệt tuổi tác và giới tính, miễn sao đủ sức bắn Ken cùng cả nhà XNC hihi

heaven

Cựu Ban điều hành

heaven xin chào các bạn,mình tân binh ,xin hỏi có bạn nào tân binh tham gia vào cn này cho mình đi với lên đó chiến đấu với các bác cựu chiến binh xem giò cẳng các bác thế nào ,chứ đi một mình ớn quá mình on 40 ->u 60 e rằng khi đến đó lạ nước lạ cái, gặp các em chân dài lôi vào làm thịt thì chết, khi đi 2 chân khi về 3 chân thì không biết ăn nói thế nào với nhà ,nhớ rủ mình đi với nhé:113::114:

langvuon

khoai nướng

heaven xin chào các bạn,mình tân binh ,xin hỏi có bạn nào tân binh tham gia vào cn này cho mình đi với lên đó chiến đấu với các bác cựu chiến binh xem giò cẳng các bác thế nào ,chứ đi một mình ớn quá mình on 40 ->u 60 e rằng khi đến đó lạ nước lạ cái, gặp các em chân dài lôi vào làm thịt thì chết, khi đi 2 chân khi về 3 chân thì không biết ăn nói thế nào với nhà ,nhớ rủ mình đi với nhé:113::114:
bạn hiện giờ ở đâu? không cho biết địa chỉ thì làm sao biết nơi nào mà đưa với đón

heaven

Cựu Ban điều hành

bạn hiện giờ ở đâu? không cho biết địa chỉ thì làm sao biết địa chỉ mà đưa với đón
xin chào rất ngưỡng mộ anh mình ở tân bình, ngã 4 bẩy hiền ,làm gì mà đưa với đón hú 1 tiếng để đi có bạn có bè, xin chào

He he Em chưa đăng ký mà đã thấy có tên trong danh sách rồi ... Bác BM này hiểu ý thiệt , cám ơn bác nha
bác BM ơi vậy là tiết mục từ 9h đến 11h hủy bỏ rồi hả ?
( sắp xếp HS )