Lấy vợ hay đi tù cũng thế cả thôi

violet

Thành viên tích cực
Ðề: Lấy vợ hay đi tù cũng thế cả thôi

đàn bà=mụ,đàn ông=thằng chả.
Sở dĩ tui dám mạnh miệng như vậy vì tui không là đàn ông ,cũng chẳng phải đàn bà(pê đê là cái chắc).
Thấy mấy chả lên án mấy mụ mà nghe trong lòng tưng tức,ngứa con mắt,nghẹn cổ họng,muốn nổi máu anh hùng thà một phen sống chết...
Từ nay thề không đội trời chung,làm như mấy chả tốt,là Thánh không bằng.
-Bây giờ tui hỏi thiệt nhé,mấy chả chở vợ đi đường gặp gái đẹp có liếc mắt lén nhìn không,có rủa thầm trong bụng:ước chi con mụ nhà mình bằng 1/góc con đó nhỉ (tui hỏi thiệt thì làm ơn trả lời thiệt nha).
- Có con vợ thằng cha hàng xóm(dù xấu cỡ Thị Nở) vô tình qua nhà mượn cái gì đó,đố mấy cha không lịch sự ,tươi vui như ngày hội ,tui nghỉ chơi.
- Mấy cha đi nhậu tưng tưng vô rồi,mấy cha thấy em út nào mơn mởn...,sự việc bị phanh phui rồi thì mấy cha cứ đổ thừa,tại rượu vào...lời ra,tại rượu ấy chứ.Nghĩ mà thương cho phận con men!
- Mấy mụ ở nhà làm đầu tắt mặt tối mà chẳng thấy thằng chả phụ giúp một tay,chứ ra đường gặp con nhỏ nào lỡ bị té xe hay đi xe quên gạt chân chống,hay tà áo dài phất phơ...thì mấy chả rề rề tới,nè em,em...(viết tới đây máu lộn lên cổ rồi,da gà nổi cục cục,:112:mai viết tiếp)

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

-Bây giờ tui hỏi thiệt nhé,mấy chả chở vợ đi đường gặp gái đẹp có liếc mắt lén nhìn không,có rủa thầm trong bụng:ước chi con mụ nhà mình bằng 1/góc con đó nhỉ (tui hỏi thiệt thì làm ơn trả lời thiệt nha).

Đáng tiếc giờ gái đẹp đi ra đường như xác ướp ai cập không phân biệt được hự hự

- Có con vợ thằng cha hàng xóm(dù xấu cỡ Thị Nở) vô tình qua nhà mượn cái gì đó,đố mấy cha không lịch sự ,tươi vui như ngày hội ,tui nghỉ chơi.

Thị nở hử quên đê, cấm cửa ngay:10::10: đẹp ok mang sang tận nhà lun:113:

- Mấy cha đi nhậu tưng tưng vô rồi,mấy cha thấy em út nào mơn mởn...,sự việc bị phanh phui rồi thì mấy cha cứ đổ thừa,tại rượu vào...lời ra,tại rượu ấy chứ.Nghĩ mà thương cho phận con men!

Ai làm thế :36::36::36:giấu piến đi chứ lại:10::10:

- Mấy mụ ở nhà làm đầu tắt mặt tối mà chẳng thấy thằng chả phụ giúp một tay,chứ ra đường gặp con nhỏ nào lỡ bị té xe hay đi xe quên gạt chân chống,hay tà áo dài phất phơ...thì mấy chả rề rề tới,nè em,em
wa, chiêu té xe này xưa òi bầy đặt ga lăng dựng xe cho ẻm thì cái xe mình pay lun , chớ có dại. còn cái dzụ rề rề thì như phần trên xấu đẹp đâu pít đâu mà rề rề :10::10::10:

...(viết tới đây máu lộn lên cổ rồi,da gà nổi cục cục,:112:mai viết tiếp)

chờ tiếp chiêu đây , hị hị

Azalea

Thành viên tích cực

Hổng ngờ cả nhà nhào vô xì-pam xả xì-trét hông kịp thở thế này
Thế này thì e thành tội nhân thiên cổ mất, tội kích động chiến tranh thế giới thứ 3. hị hị

con đường của chúng ta
bất kỳ ai cũng phải qua...

Chỉnh sửa cuối:

baophan

Cựu Ban điều hành

Không phải là Méc mà thương bạn nên muốn gia đình bạn được êm ấm thôi.:10::10::10: và loại ra được 1 địch thủ đáng ngại nhất. :114::114::114:
:D Cao thủ xuất hiện đây rồi. Anh Phuthohoa ơi, Baophan nghe ngóng tình hình bên Wikileaks rò rĩ là mấy "Bà" chuẩn bị đổ bộ vô đây đó nghe, chuẩn bị tương xứng lực lượng rồi đó anh :24:

baophan

Cựu Ban điều hành

Hổng ngờ cả nhà nhào vô xì-pam xả xì-trét hông kịp thở thế này
Mọi người cũng đừng bức xúc quá, kẻo e lại thành tội nhân thiên cổ, kích động chiến tranh thế giới thứ 3 thì tội nghiệp cho e lắm. hị hị

con đường của chúng ta
bất kỳ ai cũng phải qua...

Hé hé... Bác sắp sửa "bị dẫn độ" là cái chắc :D vì kích động chiến tranh, đụng chạm hòa bình của "người ta" nè :21::24::103:

Vo Ngoc Hue

Thành viên mới

Suy Luận Của Vợ
Font Size: Tác Giả: Truyện Cười

Hai vợ chồng đang tranh luận về việc nấu nướng. Bà vợ cho rằng nấu khoai tây thì mỗi nồi chỉ nên cho một muỗng muối, trong khi ông chồng cho rằng hai muỗng thì ngon hơn.
- Tôi nghĩ trong chuyện này bà không hẳn đúng đâu!

- Cái gì? Tôi không đúng? Ông nói thế là ý gì hả? Ông định nói tôi hoàn toàn sai chứ gì? Tôi sai nghĩa là tôi nói dối phải không? Tôi nói dối có nghĩa là tôi ăn nói không như một con người. Ông định nói là tôi vừa sủa bậy như con cún phải không? Ôi! Mẹ ơi, chồng con kêu con là chó. Mẹ ơi!...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

:D Cao thủ xuất hiện đây rồi. Anh Phuthohoa ơi, Baophan nghe ngóng tình hình bên Wikileaks rò rĩ là mấy "Bà" chuẩn bị đổ bộ vô đây đó nghe, chuẩn bị tương xứng lực lượng rồi đó anh :24:
khỏi , mình tớ cầm con dấu được òi, hị hị kiw PTH dzô chen chạy kg kịp , hị hị

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Quá gọn " thèng chồng" cho nó âu yếm, hư hự:41:(câu này cùa asm)

Có "thèng chồng" ghen như cục ghèn đeo mắt dog

Anh em bạn tới nhà tó hó tăng hăng

Anh Chị Em có câu đối lại cho vui nha ủng hộ đi đội nhà đi ...phụ nử

ơi vùng lên đi:111::111::111::111::111:

Chỉnh sửa cuối:

violet

Thành viên tích cực

Hỡi các chị em,từ tầng lớp đài trang cho đến Phó thường dân,từ liễu yếu tơ đào cho đến cỡ...Sumo.Ai có Euro thì dùng euro,có Yen thì dùng yen,có dollar dùng dollar...Cấm vận kinh tế mấy thằng chả từ nay cho đến lúc nhân loại không còn dùng tiền nữa...Và tối ngày cứ tụng câu nầy: THÀ GHEN LẦM CÒN HƠN BỎ SÓT.

langvuon

khoai nướng

- Mấy cha đi nhậu tưng tưng vô rồi,mấy cha thấy em út nào mơn mởn...,sự việc bị phanh phui rồi thì mấy cha cứ đổ thừa,tại rượu vào...
Đi xe ôm thì phải ôm eo tài xế cho chắc, khỏi sợ té => Mấy chả đi uống bia ôm bị say cũng phải ôm eo cho chắc, không ôm lạng quạng té thì sao??? :36:

langvuon

khoai nướng

Có "thèng chồng" ghen như cục ghèn đeo mắt dog

Anh em bạn tới nhà tó hó tăng hăng

:111::111:
Dzì con dzợ lăng xăng bên cái thằng giương mắt fox
Chị em bạn sang nhà láo láo liên liên

:43::43:
pm: lúc đầu dùng từ mắt frog, nhưng đọc lại thấy chữ chó - tó hó, nên phải đổi mắt cáo - láo láo

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Dzì con dzợ lăng xăng bên cái thằng giương mắt fox
Chị em bạn sang nhà láo láo liên liên

:43::43:
pm: lúc đầu dùng từ mắt frog, nhưng đọc lại thấy chữ chó - tó hó, nên phải đổi mắt cáo - láo láo
ạc ạc hay ta ,,kg lẻ phe ta thua sao hic hic hic:114::114::114:

baophan

Cựu Ban điều hành

Chị Cao thủ TrucDao xuất hiện rồi ! Cuộc chiến mỗi lúc mỗi vui đây :21::111:. Vậy là bây giờ Topic này chắc là sẽ có tên mới:
LẤY VỢ HAY LẤY CHỒNG CŨNG LÀ ĐI TÙ THẾ THÔI !

baophan

Cựu Ban điều hành

1/- về muộn một chút là chồng tôi hỏi ngay tại sao hôm nay lại đi làm về muộn như vậy = sợ làm thêm giờ mệt, người ta thương nên thăm hỏi vậy mà.
2/- tại sao tôi lại tắt máy lúc anh gọi…. = sợ phone bị hư, nên thương hỏi để có vì thì mua cho ngay cái phone mới.
Anh Phuthohoa ơi, phải chi anh thấy được Baophan đang cười to thế nào, đối đáp nhanh khiếp, dzui thiệt là dzui... :111: Mấy chị ơi tiếp chiêu đi ! :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

từ từ để trucdao giúp chị một tay xem sao nhé. hi hi hi

Lấy chồng như... gông đeo cổ ?
Nhầm to , như tớ đây đẹp giai :113:, ga lăng :113:, không ghen tuông vớ vẩn:113: , tôn trọng tự do của mụ:113: nào ai dám nói hị hị hị:36::36: cấm comment về nhan sắc của tớ nhé , hị hị toàn ganh tị kg hè:9::9::9:

Chỉnh sửa cuối:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

yes.minh hưởng ưng với truc dao,em mới chịu bản án 2 năm,chị thì 1/4 thế kỷ rồi đó em
nói túm lại lấy chông như bản án tù chung thân,làm như phụ nử như osin hay sao á,chi biết loanh quanh trong nhà thôi sao,phải biết nghỉ lại cho người ta chứ
:40::40:

Chỉnh sửa cuối:

TungNguyen

Thành viên tích cực

thấy cá bác trò bàn tán xôm trụ về vợ,em đây có máy câu nhờ mấy bác giải lời dùm em . con ji ăn ít nói nhều . Mau già lâu chết . Miệng kêu tiền tiền hehehehe

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

nhầm òi , Ăn nhiều , nói nhiều cơ bác ơi ơi hờ hờ " cái con mụ " hehehe

thanhnv

Thành viên tích cực

éc, sao đúng dzữ dzị chài

cơm có thể ăn cơm nguội hoặc chiên, chứ phở có ai ăn nguội hay chiên bao giờ. Cơm dù không ngon nhưng ngày nào người ta cũng có thể ăn, còn phở thì ai có thể xơi triền miên.

tay này bít ăn uống ghê, hê hê hê:36::36::10::10::9::9::9:
Hey! Tên này ba xạo nhe. Món phở áp chảo hay phở xào cũng trứ danh lắm, cậu để đâu mà không kể ra?

Hồi còn đi học phổ thông tôi có có học một bài thơ than thở về phụ nữ ống chề, tôi còn nhớ vài câu để đọc ra chơi

Chòng chành như nón không quai, (tức là cái nón lá đấy)
như thuyền không lái, như em không chồng.
Gái có chồng đinh đóng gỗ,
gái không chồng như phản (tấm phản) gỗ long đanh (đinh)
Không chồng khổ lắm em ơi ...

Bà con ai cỏn nhớ thì viết tiếp giùm, còn không thì sáng tác thơ con cóc cho vào bài thơ nó đầy đủ luôn nhe.:):):)