Lịch Visa tháng 5 và dự đoán lịch tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

maih0ang

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 5 và dự đoán lịch tháng 6

sao mọi người biết F4 lại đứng vậy, có thật ko đó cháu bị bệnh tim thòng đó .. hĩ

tuananh

Thành viên mới

Chào anh chị em diễn đàn!
Cho mình xin hỏi một chút nha. Hôm qua mình có hỏi một số nội dung để chuẩn bị cho ngày pv và cũng được các anh chị trên diễn đàn trả lời rất chi tiết. Nhưng sáng nay mình vào xem lại thì kg còn thấy những nội dung mình hỏi cũng như những nội dung các anh chị trả lời cho mình. Mình viết trong topic này đây.
Xin các anh chị tìm giúp mình nha! Xin chân thành cảm ơn! Thân chào!

orion_tuan

Thành viên tích cực

F4 tăng nhiều thì kì tích ó. Chậm chạp kéo dài chậm chạp.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Cho mình xin hỏi một chút nha. Hôm qua mình có hỏi một số nội dung để chuẩn bị cho ngày pv và cũng được các anh chị trên diễn đàn trả lời rất chi tiết. Nhưng sáng nay mình vào xem lại thì kg còn thấy những nội dung mình hỏi cũng như những nội dung các anh chị trả lời cho mình. Mình viết trong topic này đây.
Chào bạn !
Đây là topic dự đoán lịch Vi Sa, Bạn muốn tư vấn HS của mình hãy vào topic riêng của mình. ACE trên diễn đàn sẽ trả lời giúp bạn.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/14395-Nhờ-Anh-chị-chia-sẽ!/page8

dungthu235

Thành viên tích cực

ở đay không hoi ve Hồ so, bạn ra chuyên mục ,bạn diện nào chọn diện đó sẽ thấy

bonty1989

Thành viên mới

Mình chưa thấy lịch phỏng vấn tháng 6 cho F3 nhưng mà gia đình mình ở Mỹ đã nhận được giấy thông báo phỏng vấn rồi
Nhà minh là ngày 17/8/2002 vậy là F3 tăng 2tuần nữa rồi

dungthu235

Thành viên tích cực

chảo ban, gia dinh bạn nhận được Giay moi, hôm nay hay hom qua vậy

nguyenminhtam

Thành viên tích cực

Mình chưa thấy lịch phỏng vấn tháng 6 cho F3 nhưng mà gia đình mình ở Mỹ đã nhận được giấy thông báo phỏng vấn rồi
Nhà minh là ngày 17/8/2002 vậy là F3 tăng 2tuần nữa rồi
F3 đã phát thư pv tới ngày 29/8 rồi. F3 tăng 3 tuần mốc của F3 là 1/9/2002

cuti

Thành viên tích cực

Với tình hình kiểu này thì lịch visa tháng 6 này diện F4 đứng tiếp là rất cao. Chia buồn với F4 nhé.

bonchen

Thành viên tích cực

Với tình hình kiểu này thì lịch visa tháng 6 này diện F4 đứng tiếp là rất cao. Chia buồn với F4 nhé.
Còn đang là dự đoán sao lại chia buồn hả bạn Cuti ? Đừng chán cứ hy vọng đi nhé.
Nếu tháng 6 không tăng thì tháng 7 sẻ tăng. Các bạn nào F4 đừng nản chí

duongutsg

Thành viên tích cực

Chán F4 như con gián ...Biết đến khi nào trời sẽ tạnh, mây sẽ tan, visa tăng như bão ! Ai có thể giúp F4 đây !!!

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Đã có lịch visa tháng 5/2013

Tháng sau mở màn dự đoán cho lich VS tháng 7 xin bạn nào F4 có tên 'khủnglong' thì hãy mau mau mở topic đi nhé.Cho nó tăng khủng luôn.
ACE tranh thủ bầu chọn nguời có nick name ngon lành một chút để mở topic, chứ chậm trể coi chừng có nick: "rùa bò" đang lăm le nhảy vô có dự tính mở rồi đó nhe bà con ! l001

Còn 1 nick nữa là chị: "F4 chờ dài cổ" cũng đang dòm ngó, tui không can đuợc đâu nha... :24:

duongutsg

Thành viên tích cực

nick nào xui cho f4 yêu cầu tạm nghỉ, để f4 có cơ hội khá hôn ! hỗi ơi ! f4 tới khi nào tăng 1/1 cũng mừng rồi ! ..hu hu !

loveydovey24u

Thành viên mới

Thời gian chờ của F4 là 12 năm mà pải không cả nhà ơi???

Duy

Thành viên tích cực

Còn tối nay nữa mà Pà con. Hy vọng phút 89. Hic Hic

Có ai tên: Cắt, Thỏ, Ngựa ...làm ơn đứng ra mở Topic dự đoán tháng 7/2013 dùm nghen. Còn tên Rùa, Cua, Ốc Sên ...thì làm ơn nhường bước. Nhất là tên Tôm là tuyệt đối hổng được à nhen. Tôm nó chạy lui không hà, chẳng hạn như Tom Cruise hay Tom Hanks là hổng chơi.

chauvan57

Thành viên mới

Tôi có người chị đã nhận được giấy mời PV sáng nay 03/05/2013 ,ngày ưu tiên là 26/08/2002 .Như vậy tháng sau (tháng 6/2013)tiến độ F3 có lẽ tăng được 3 tuần rồi.Ăn mừng đi anh chị em ui.

duongutsg

Thành viên tích cực

Ai f4 mà nick là loc.. (lốc..), storm (bão),..speed (tóc đỏ),..chẳng hạn !

Status
Không mở trả lời sau này.