Lịch Visa tháng 9-2014 và dự đoán tháng 10.2014

khangtrang106

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 9-2014 và dự đoán tháng 10.2014

Mình nhận đc thư mời phỏng vấn rồi nhé cả nhà . Nhưng sao mẹ bảo lảnh 2 anh em nhưng lại phỏng vấn riêng ko có chung ngày . Anh trai mình phỏng vấn ngày 7/10 còn mình phỏng vấn ngày 30/10 . Hihi
Chúc mừng gia đình Cheryl ngo nha! Có thể là do họ sắp xếp hồ sơ anh em khác nhau nên không cùng ngày PV. Dù sao biết ngày cũng đỡ sót ruột, hehe. Chuẩn bị cho bước tiếp theo đi nha, chúc Cheryl ngo may mắn.

cheryl ngo

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình Cheryl ngo nha! Có thể là do họ sắp xếp hồ sơ anh em khác nhau nên không cùng ngày PV. Dù sao biết ngày cũng đỡ sót ruột, hehe. Chuẩn bị cho bước tiếp theo đi nha, chúc Cheryl ngo may mắn.
Cám ơn khangtrang nhiều nha !! Đúng rồi chủ yếu có ngày phỏng vấn bớt lo lắng . Chúc khangtrang ngày mai phỏng vấn thành công mĩ mãn nha . Phỏng vấn về nhớ chia sẽ kinh nghiệm .

khangtrang106

Thành viên tích cực

Cám ơn khangtrang nhiều nha !! Đúng rồi chủ yếu có ngày phỏng vấn bớt lo lắng . Chúc khangtrang ngày mai phỏng vấn thành công mĩ mãn nha . Phỏng vấn về nhớ chia sẽ kinh nghiệm .
Hihihi...Cảm ơn Cheryl ngo rất nhiều.

fostina

Thành viên mới

Hôm qua đứa cháu nhà nó có giấy mời PV vào ngày 31/10/2014 diện F4 -PD 17/1/2002, chờ đợi cũng lâu rồi

nht

Thành viên tích cực

Hôm qua đứa cháu nhà nó có giấy mời PV vào ngày 31/10/2014 diện F4 -PD 17/1/2002, chờ đợi cũng lâu rồi
Ngay PD chính xác ko bạn

oanhdang78

Thành viên tích cực

Tháng này f4 tăng 3 tuần đó. Đến ngày 22/01/2002. Chắc chắn luôn. Tại nhà chú mình 17/01/2002 pv ngày 26/10. Còn nhà mình 24/01/2002 vẫn chưa có giấy pv. Chắc đợi tháng sau!

nht

Thành viên tích cực

Vậy là mừng rồi mong sao tháng 11 cũng tăng 3 tuần là tới ngày PD của mình

thienquyen0168

Thành viên tích cực

Xin chào mấy a chi., diễn đàn , e diện f2a ưu tiên của e ngày 10/2012 nhưng lịch hiện giờ là 1/2013 bạn e comptele cung ngày với e dã nhận đuợc thu pv đầu 3/9 còn e vẩn chưa có, nên e thấy bên này thấy bạn chẻryl ngo , ngày 8 Tây vẫn nhận được thư , như vậy e có hy vọng kg, e nghe nói nvc phát thư đến hết ngày 12 của tháng có đúng kg mong a chi. Nào biết nvc phát thư đến hết ngày nào của tháng giúp e với e đã giửi email cho nvc mấy ngày trước e rất lo mong a chị nào biết giúup e với
Xin lỗi nếu có làm phiền thank

angel27124

Thành viên mới
Bo tuc ho so sau dieu tri lao

Cho minh hoi: nha minh di phong van thang 8, nhung me minh dang phai dieu tri lao o bv cho ray, me la ng dc bao lanh, con em trai minh dang cho ket qua thu dam. Vay 6 thang sau me minh dieu tri xong thi gia dinh minh can bo tuc nhung giay to gi? Minh va em trai co can phai di kham suc khoe lai khong vi nge noi 6 thang la het han, va co can phai nop giay to khai thue moi khong? Moi ng giup minh nha

leganine.acc

Thành viên mới

Xin chào mấy a chi., diễn đàn , e diện f2a ưu tiên của e ngày 10/2012 nhưng lịch hiện giờ là 1/2013 bạn e comptele cung ngày với e dã nhận đuợc thu pv đầu 3/9 còn e vẩn chưa có, nên e thấy bên này thấy bạn chẻryl ngo , ngày 8 Tây vẫn nhận được thư , như vậy e có hy vọng kg, e nghe nói nvc phát thư đến hết ngày 12 của tháng có đúng kg mong a chi. Nào biết nvc phát thư đến hết ngày nào của tháng giúp e với e đã giửi email cho nvc mấy ngày trước e rất lo mong a chị nào biết giúup e với
Bạn vào lấy mẫu thư hỏi NVC liền đi, 10/2012 là qua xa lắm rồi

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Bo tuc ho so sau dieu tri lao

Cho minh hoi: nha minh di phong van thang 8, nhung me minh dang phai dieu tri lao o bv cho ray, me la ng dc bao lanh, con em trai minh dang cho ket qua thu dam. Vay 6 thang sau me minh dieu tri xong thi gia dinh minh can bo tuc nhung giay to gi? Minh va em trai co can phai di kham suc khoe lai khong vi nge noi 6 thang la het han, va co can phai nop giay to khai thue moi khong? Moi ng giup minh nha

Vay 6 thang sau me minh dieu tri xong thi gia dinh minh can bo tuc nhung giay to gi?
Sau khi mẹ bạn bổ túc hồ sơ sức khỏe cho LSQ HOA KỲ .
Tại thời điểm bổ túc hồ sơ , những giấy tờ dưới đây hết hạn sẽ phải làm mới lại

1 LÝ LỊCH TƯ PHÁP SỐ 2 , THỜI HẠN 1 NĂM .

2 HỘ CHIẾU Hộ chiếu có hiệu lực ít nhất tám tháng sau ngày cấp thị thực

3 Hình làm thị thực: Bốn (4) hình màu theo yêu cầu,THỜI HẠN 6 THÁNG .

4 GIẤY KHÁM SỨC KHỎ , THỜI HẠN 6 THÁNG .

5 DS-260 ĐƠN TRỰC TUYẾN DS-260 , THỜI HẠN 1 NĂM .

6 GIẤY XÁC NHẬN VIỆC LÀM VÀ PHIẾU LƯƠNG 6 THÁNG GẦN NHẤT .

7 NẾU BỔ TÚC SAU NGÀY 15/04 , THÌ PHẢI LÀM BẢN KHAI THUẾ MỚI .

hienton199

Thành viên tích cực

Đã có lịch VB rồi đó các bạn , F2A tăng được 1 tháng .

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Khi post bài bạn cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Yêu cầu bạn chấp hành theo nội quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

thienquyen0168

Thành viên tích cực

Mình đã gửi mấy hôm rồi vậy khi nào e mới có thư. E lo qá vì ngày PD của e vượt qá xa rồi xỉn a chị nào biết giúp e với

thienquyen0168

Thành viên tích cực

Bạn f mấy vậy nà hôm qa có lịch mà bạn vẫn nhận dươjc thư àh

vn.onl.00

Thành viên mới

E nghĩ là thienquyen nên gọi cho luật sư làm giấy tờ cho c. gửi email cho nvc e nghe bảo là cũng rất lâu mới có trả lời.

thienquyen0168

Thành viên tích cực

Hỏi luật sư 2 bên thì họ bảo chờ di vi nvc giải quyết theo trình tự vậy giờ mình gọi trực tiếp hay sao giúp mình voi'