[Hồ sơ F3] Mời họp mặt F3 - 2001

Status
Không mở trả lời sau này.

hsinh

Thành viên tích cực
Ðề: Mời họp mặt f3 2001

Hi ...Hồ sơ em complete 22/11/2010, FD : 7/2/2001 . Sẽ lên dĩa PV ngày 6/4/2011 này ...Mong được tham gia cùng anh chị em ...:6:
Chúc cả nhà sẽ nhận được lịch PV trong thời gian sắp tới....
Thấy bạn lên dĩa mình cũng muốn lên nữa mà chưa tới lượt nè .

quách hồ linh

Thành viên tích cực

Bạn Nhật đâu rồi đã có bao nhiêu thành viên gọi phone cho bạn rồi ,và đã có điểm chưa mình mong tới ngày này mặc dù mình ở xa .và trên chặng đường để lấy visa chắc mình bị nhiều gian chuân và sui nhất .bạn nào có nhiều gian chuân nhớ gặp để trao đổi cho vơi nỗi buồn nào khà khà quach ho linh laylaylaylaylaylaylaylay

langvuon

khoai nướng

F3 2002 có được vào luôn không các bạn?
Cùng 1 hội F3 sao lại không được chứ? càng đồng vui chứ sao :1:

Nếu được thì các bạn đăng ký cùng tham dự buổi họp mặt của diễn đàn, trước thời gian vào tiệc chúng ta có thể trao đổi kinh nghiệm. Hy vọng hoangmau và quaidan (cũng thuộc diện F3 2001) đã sang Mỹ vào tháng trước, nay dự định trở lại VN sẽ có mặt tại buổi offline này.
Đây là thông tin buỗi họp mặt:
Xin chào các anh chị em,

Sau khi tham khảo ý kiến của 01 số bạn, Ngọchappy xin thông tin về ngày giờ và địa điểm như sau:

** Ngày giờ: Lúc 10g sáng ngày chủ nhật 17/04/2011

** Địa điểm : Nhà hàng bờ sông số 1, địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1, TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

ngọc:1:+

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Bạn Nhật đâu rồi đã có bao nhiêu thành viên gọi phone cho bạn rồi ,và đã có điểm chưa mình mong tới ngày này mặc dù mình ở xa .và trên chặng đường để lấy visa chắc mình bị nhiều gian chuân và sui nhất .bạn nào có nhiều gian chuân nhớ gặp để trao đổi cho vơi nỗi buồn nào khà khà quach ho linh

LỜI NGỎ
chào ACE F3/2001
Sau thời gian mở bài họp mặt F3/2001 cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia làm thêm ngày gặp nhau càng thêm nóng lên !!!do trùng trường hợp XNC mở diễn đàn ngày 17/4 (CN) 10H00 sáng tại nhà hàng sông số 1 nguyễn thị minh khai q.1 tphcm vì vậy mình đề nghị các ACE f3/2001 cùng tham dự buổi diễn đàn do XNC tổ chức.vì ngày 17/4 là đã có lịch visa tháng 5 ACE gặp mặt nhau sẽ có nhiều tâm sự hơn và buồn vui lẫn lộn nhé các bạn ,mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình nhé
thân chào ACE chúc sức khỏe và may mắn:1::1::1:
nguyênnhat1173

quách hồ linh

Thành viên tích cực

Chào anh chị cùng các bạn .Theo như thư ngỏ mời họp mặt ,mình có ý kiến này nhằm để các bạn mạnh dạn tham gia cho đông vui và khỏi bỡ ngỡ .
nay mình mong các bạn quen với diên đàn nhiều hơn mình chọn ra chủ xi ,và đứng ra thông báo cụ thể về buổi họp mặt ,để thành viên muốn tham gia không bị bỡ ngỡ .
cụ thể là đăng ký tham gia như thế nào,để mọi thành viên muốn tham gia biết được cụ thể để chuẩn bị được tốt đẹp hơn.
mình là thành viên mới ,nên cũng chẳng rành về tất cả mọi mặt .có chi không đúng mong các anh chi và các bạn bỏ qua
mong chủ xị có thông báo cụ thể ,để các bạn muống tham gia được biết .Thân chào ban điều hành cùng các bạn,chúc toàn thể luân mạnh khỏe và hạnh phúc .QUACHHOLINH Hẹn gặp lại

ccicc

Thành viên tích cực

Mình rất tiếc ko thể tham gia buổi họp mặt được, vì mình phải về quê làm 1 số việc. Mong lần sau có cơ hội sẽ gặp mặt các bạn. Có gì vui nhớ kể cho mình nghe nha!
Chúc buổi họp mặt rộn vang pháo cười!
:41::41::41::21::24::113:

langvuon

khoai nướng

Hẹn gặp bạn nguyen nhat1173 và các bạn F3 vào ngày 17 này nhé. Kỳ offline này có quá nhiều điều đặc biệt lắm đấy, chắc phải yêu cầu bang chủ sắp xếp sớm hơn một chút.
Tứ đại.. đường chủ chị Ngocanh, Ngochappy, ASM, Delena sắp xếp trước 9h nhé :113:

Chỉnh sửa cuối:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chào cả nhà F3 2001!cho Delena xin chút ý nha,theo mình các bạn hãy đến dự buổi off tại Nhà hàng số 1 thì hay biết bao, cứ đến vào lúc 9h30 vì lúc này là caphe và tư vấn hồ sơ của các bậc tiền bói giành cho các bạn,đừng bỏ lỡ cơ hội quí giá nha các bạn....sau đó các bạn còn thời gian thì ở lại giao lưu cùng gia đình F3 2001 thì cũng chưa muộn và cuối cùng chung vui với gia đình XNC,ăn uống, hát hò ........:113::113::113:như thế có phải tiện hơn không nào.Thân chào
p/s lệ phí ;cà phê.... tự túc
tiệc rượu....quí anh : 200.000 vnd;quí chị : 100.000vnd

Status
Không mở trả lời sau này.