[Hồ sơ F3] Nhận visa tài khóa 2012

Status
Không mở trả lời sau này.

thuybui

Thành viên tích cực
Ðề: nhận visa tài khóa 2012

Thân chào các anh chị.

Sang nay tôi đã được LS gọi điện thoại thông báo 1g chiều đền nhận Visa. Tôi đã nhận được giấy hồng. Xin cảm ơn các anh chị đi trước đã chia sẻ thông tin một cách chân thành.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân chào các anh chị.

Sang nay tôi đã được LS gọi điện thoại thông báo 1g chiều đền nhận Visa. Tôi đã nhận được giấy hồng. Xin cảm ơn các anh chị đi trước đã chia sẻ thông tin một cách chân thành.
Xin chào bạn Thuybui,

Xin chúc mừng bạn đã nhận được Visa.

Chúc bạn lên đường bình an và mọi sự may mắn tốt đẹp sẽ đến với bạn trong những ngày sắp tới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

quaidan

Cựu Ban điều hành

hêhê, chúc các bác ai cũng rinh đuợc giấy hồng, thỏa bao ngày "ướt mông" nhé :113:

tran_vo

Thành viên tích cực

hêhê, chúc các bác ai cũng rinh đuợc giấy hồng, thỏa bao ngày "ướt mông" nhé :113:
Ha ha ! Đúng là quaidan . Từ điển tiếng Việt viết là " ước mong " , Bác lại dùng từ " ướt mông " làm chèm nhẹp cái chảo, chịu nổi không các vị ???:20::20::20:

thuydao

Thành viên mới

Có phải nguyenchauanh nhắn tin cho chị - thuydao
Chị không biết mở ra xem bằng cách nào, chị đang online có gì nhắn giùm chị.
Cám ơn

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Có phải nguyenchauanh nhắn tin cho chị - thuydao
Chị không biết mở ra xem bằng cách nào, chị đang online có gì nhắn giùm chị.
Cám ơn
dạ NCA nhắn hỏi thăm chị đã bổ túc hs sk chưa? vì trường hợp nhà chị giống nhà anh NH1173, cho nên pm hỏi thăm chị.
chúc gđ chị sớm nhận giấy hồng.

thuydao

Thành viên mới

Cám ơn nguyenchauanh, hôm nguyennhat vào bổ túc hồ sơ về có phone cho chị, thành ra cũng có biết chút đỉnh. Chị cũng đang chờ BVCR gọi đây, chắc là qua đầu tháng 10. Cũng theo dõi trên này thường xuyên nên biết nguyennhat đã nhận visa.Còn em cũng đang chờ bổ túc thêm giấy khai thuế phải không? Cầu mong cho mọi người được thuận buồm xuôi gió.

tran_vo

Thành viên tích cực

Xin chào các bạn. Tôi nhớ khoảng đầu năm nay có một bạn viết trên diễn đàn về quá trình từ khi gia đình ta nộp hồ sơ đến khi ta nhận được Visa là cả một con đường đầy gian nan, hồi hộp, lo lắng như thầy trò Đường Tăng qua Tây phương thỉnh kinh. Nay tôi đã thỉnh được kinh rồi, hoàn thành tập 1 . Vài hôm nữa đây tôi ôm pho kinh nầy đến quê hương thứ 2 và sử dụng nó để hòa nhập như thế nào trong cuộc sống mới, theo tôi tập 2 nầy cũng không kém phần gian nan như tập 1. Tôi xin cảm ơn ACE trên diển đàn và xin chúc Ban điều hành và toàn thể ACE sớm hoàn thành tập 1 và nhiều may mắn ở tập 2 . Xin chúc mọi đều tốt lành đến với tất cả chúng ta . Xin cảm ơn .

thuybui

Thành viên tích cực

Hi bạn Trần Võ

Chúc bạn đủ ý chí và nghị lực để thích nghi với môi trường mới, thành công trong "giai đoạn 2" nhé.
Chúc bạn lên đường thượng lộ bình an

namnguchinh25

Thành viên tích cực

hi, cho em hoi vay la visa da het rồi, coi như sẽ không được qua Mỹ nữa, hoặc có thể sẽ chờ đợi đến 2 hay 3 năm nữa ha~, em dien F4 thang 9/2000 bị hoãn mãi, thất vọng wa' ruj`l001:20:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các bạn. Tôi nhớ khoảng đầu năm nay có một bạn viết trên diễn đàn về quá trình từ khi gia đình ta nộp hồ sơ đến khi ta nhận được Visa là cả một con đường đầy gian nan, hồi hộp, lo lắng như thầy trò Đường Tăng qua Tây phương thỉnh kinh. Nay tôi đã thỉnh được kinh rồi, hoàn thành tập 1 . Vài hôm nữa đây tôi ôm pho kinh nầy đến quê hương thứ 2 và sử dụng nó để hòa nhập như thế nào trong cuộc sống mới, theo tôi tập 2 nầy cũng không kém phần gian nan như tập 1. Tôi xin cảm ơn ACE trên diển đàn và xin chúc Ban điều hành và toàn thể ACE sớm hoàn thành tập 1 và nhiều may mắn ở tập 2 . Xin chúc mọi đều tốt lành đến với tất cả chúng ta . Xin cảm ơn .
Xin chào anh Tran_vo,

Xin chúc mừng anh đã nhận được visa sau chặng đường đầy gian nan, hồi hộp và lo lắng.

Xin chúc anh lên đường bình an, gặp nhiều may mắn và mọi việc tốt đẹp nơi xứ ngưới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Cám ơn nguyenchauanh, hôm nguyennhat vào bổ túc hồ sơ về có phone cho chị, thành ra cũng có biết chút đỉnh. Chị cũng đang chờ BVCR gọi đây, chắc là qua đầu tháng 10. Cũng theo dõi trên này thường xuyên nên biết nguyennhat đã nhận visa.Còn em cũng đang chờ bổ túc thêm giấy khai thuế phải không? Cầu mong cho mọi người được thuận buồm xuôi gió.
chào chị dao
12h05 2/10 gia đình em đã đặt chân đến hoa kỳ .chúc chị và ACE sẽ gặp được nhiều may mắn và mau mau cùng bay nhé.

thuydao

Thành viên mới

Chào nguyennhat,
Chị tưởng 8/10 em mới đi chứ! Mừng cho em, chúc mọi chuyện được hanh thông cho gia đình em.

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Chào nguyennhat,
Chị tưởng 8/10 em mới đi chứ! Mừng cho em, chúc mọi chuyện được hanh thông cho gia đình em.
chào chi
cám ơn chị,gia đình em đã ổn định ,còn tình hinh của gia đình chị chừng nào bay,vì phải bay gấp nên không chia tay được ai chị ạ! vài lời gởi thăm chị và gia đình Châu anh nhé !.chúc gia đình chị sớm đoàn tụ và ổn định cuộc sống mới chị nhé
chào chi!

Status
Không mở trả lời sau này.