[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Status
Không mở trả lời sau này.

dannynguyen4891

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

B danny co goi nvc hoi ngay pv thu ko , nhiu khi thag nay no chua lùi thi sao
Cám ơn bạn ! ngày mai mình sẽ gọi hỏi ngày pv ! Hy vọng có được visa trước khi họ lùi ! Hy vọng mong manh lắm nhưng biết làm gì bây giờ !!

tidollars

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn ! ngày mai mình sẽ gọi hỏi ngày pv ! Hy vọng có được visa trước khi họ lùi ! Hy vọng mong manh lắm nhưng biết làm gì bây giờ !!
Hy vọng tháng 6 này lịch visa đứng yên và bạn có giấy pv trong tháng 6 này thì có lẽ còn kịp. Tháng 6 này mà chưa có giấy pv thì hy vọng mong manh lắm đây. Chúc bạn may mắn nhé.

quangthuan2578

Thành viên tích cực

ặc ặc.... mong cho trong tháng 6 này vẫn còn đứng yên và mình có đc lịch PV xong nhận VISA luôn... không là chờ thêm cũng vài tháng nữa. quãi thật :(

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

Tóm lại là F2A kỳ này may mắn lắm rồi nhưng chưa đủ với một số người (trong đó có mình ) :(

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

Vậy những hồ sơ pv tháng 5 có bị ảnh hưởng gì kg a.
Mình không biết có ảnh hưởng gì với bạn không nhưng nếu bạn chưa cầm được Visa trước ngày họ lùi thì cho dù bạn PV thành công thì bạn vẫn phải đợi đến khi nào vượt qua ngày ưu tiên của bạn thì họ mới gửi Visa về cho bạn. Hy vọng không ai bị vậy.

tidollars

Thành viên tích cực

Vậy những hồ sơ pv tháng 5 có bị ảnh hưởng gì kg a.
Mình cũng không biết nữa, hy vọng là không hihihi. Mình nghĩ nếu ai pv cuối tháng 5 mới có thể bị ảnh hưởng vì nếu visa in không kịp trong tháng 5 mà qua tháng 6 thì khả năng bị đình lại rất cao. Hy vọng tháng 6 vẫn đứng yên.

hanam_75

Thành viên tích cực

Mình cũng không biết nữa, hy vọng là không hihihi. Mình nghĩ nếu ai pv cuối tháng 5 mới có thể bị ảnh hưởng vì nếu visa in không kịp trong tháng 5 mà qua tháng 6 thì khả năng bị đình lại rất cao. Hy vọng tháng 6 vẫn đứng yên.
Huhu khổ rồi. Minh pv gần cuối tháng 5. Ngày 23 đó. Theo clip bạn post, mình thấy khả năng tháng 6 lùi rất cao. Lạy trời cho tháng 6 đứng yên.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Huhu khổ rồi. Minh pv gần cuối tháng 5. Ngày 23 đó. Theo clip bạn post, mình thấy khả năng tháng 6 lùi rất cao. Lạy trời cho tháng 6 đứng yên.
Sao buồn quá vậy ace.có ai dt hỏi được ngày pv chưa
Ace.hồi hộp chờ lịch visa quá.

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

Mình mới gọi hôm qua và vẫn chưa có ngày pv !buồn quá !Sao lại cho người ta hy vọng rồi lại cắt đứt vậy chứ !Lạy trời cho nó đứng yên !

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Mình mới gọi hôm qua và vẫn chưa có ngày pv !buồn quá !Sao lại cho người ta hy vọng rồi lại cắt đứt vậy chứ !Lạy trời cho nó đứng yên !
Vậy thì khả năng lịch visa lùi là rất cao.thang vừa rồi mình gọi thi họ nói ngày pv cho mình luôn.hy vọng đừng có lùi để các ban có thư mời pv.

tranngbaokhanh

Thành viên tích cực

Mà dannynguyen complete ngày nào vậy? Mình complete đầu tháng 3 mà còn run nữa nè..huhu

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

Mà dannynguyen complete ngày nào vậy? Mình complete đầu tháng 3 mà còn run nữa nè..huhu
Vợ mình completed đầu tháng 3 luôn bạn ! Run lắm ! Xui xui phải chờ thêm cả năm thì .......
....... đời anh như là chiếc lá đã xa cành khô, mãi ngẩn ngơ mà đi tìm, giấc mơ ngàn giấc mộng, giờ em yêu ở chốn ấy anh nơi này thầm mơ.......

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Vợ mình completed đầu tháng 3 luôn bạn ! Run lắm ! Xui xui phải chờ thêm cả năm thì .......
....... đời anh như là chiếc lá đã xa cành khô, mãi ngẩn ngơ mà đi tìm, giấc mơ ngàn giấc mộng, giờ em yêu ở chốn ấy anh nơi này thầm mơ.......
B Danny completed 14/3 ma fai hok ? Thu 2 ben my b goi lai nvc xem sao , bua minh cug goi nvc bao chua co ngay ;(

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

B Danny completed 14/3 ma fai hok ? Thu 2 ben my b goi lai nvc xem sao , bua minh cug goi nvc bao chua co ngay ;(
mình mới gọi hôm thứ 5 vừa rồi mà ! để thứ 5 tuần sau gọi lại coi coi sao ! Giờ thì cứ một tuần gọi một lần làm phiền cho đến khi có ngày pv luôn. haha..

quangthuan2578

Thành viên tích cực

Nghe nói đã có lịch PV tháng 6. Có bạn nào có tin tức j từ NVC chua?

Status
Không mở trả lời sau này.