[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Status
Không mở trả lời sau này.

hanam_75

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Vậy chắc không sao đâu bạn, yên tam chờ đợi đi, có gì cứ hỏi luật sư để họ làm thôi.
Luật sư của em nói là k sao, hs quay lại USCIS để kiểm tra lại, chẳng bít có thật k nữa, giờ cũng k bít pải làm sao

hanam_75

Thành viên tích cực

Vậy ha ban, vậy mà không hiểu sao cua mình cũng thang 1 mà đến giờ này chưa thấy tâm hơi gì.
Bây giờ mình thấy họ ko xét PD đâu, mà dựa vào ngày complete đó. mình PD 1/2012 nè. gần 2 năm rưỡi rồi.

Hoa Ly

Thành viên tích cực

Vậy ha ban, vậy mà không hiểu sao cua mình cũng thang 1 mà đến giờ này chưa thấy tâm hơi gì.
đợi thêm 1 2 ngày nữa xem mình có hy vọng nhận được thư PV k? cầu mong tất cả chúng ta đều nhận được l001

Toan Vo

Thành viên tích cực

đợi thêm 1 2 ngày nữa xem mình có hy vọng nhận được thư PV k? cầu mong tất cả chúng ta đều nhận được l001
Mình cũng cùng cảnh ngộ với 2 bạn :D PD 4/2012 complete 1/2014 !

thanh tung

Thành viên mới

Xin chào cả nhà cho mình điềm danh với , PD 26/4/2012 complete 5/3/2014 chúc ACM mau có giấy pv để sớm hội nhập xứ cờ hoa , trông khi chờ đợi thì các bạn cứ thoải mái đi vì mình chờ 1,2 năm rồi thì xá gì 1 vài tháng nửa , kẻo qua tới mỹ rồi lại tiếc đó nghen ( mình đã qua giai đoạn này rồi bây giờ đang lo cho 2 đứa con ,hi vọng mùa hè này các cháu sang ):p

Hoa Ly

Thành viên tích cực

Mình cũng cùng cảnh ngộ với 2 bạn :D PD 4/2012 complete 1/2014 !
Bạn Toan Vo NVC có trả lời email cho bạn chưa?

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Vậy chắc không sao đâu bạn, yên tam chờ đợi đi, có gì cứ hỏi luật sư để họ làm thôi.
Khung khí cuối tháng sao im re vậy các anh chị oi.không biêt có được nhận yhuw pv không nhi.f2a có ai nhận thư pv chua ạ. ....)))))))

hanam_75

Thành viên tích cực

Mình cũng đang lo quá vì chẳng thấy tin tức gì đây. Có ai có giấy pv nhớ cập nhật thông tin cho mọi người yên tấm nhé. Cám ơn mọi người.
Khung khí cuối tháng sao im re vậy các anh chị oi.không biêt có được nhận yhuw pv không nhi.f2a có ai nhận thư pv chua ạ. ....)))))))

tranngbaokhanh

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà cho mình điềm danh với , PD 26/4/2012 complete 5/3/2014 chúc ACM mau có giấy pv để sớm hội nhập xứ cờ hoa , trông khi chờ đợi thì các bạn cứ thoải mái đi vì mình chờ 1,2 năm rồi thì xá gì 1 vài tháng nửa , kẻo qua tới mỹ rồi lại tiếc đó nghen ( mình đã qua giai đoạn này rồi bây giờ đang lo cho 2 đứa con ,hi vọng mùa hè này các cháu sang ):p
Nghe anh nói em cũng lấy lại tinh thần một tí, đã chờ được 7 tháng rồi thì chờ thêm 2 tháng chắc cũng hông sao hihi.. Anh complete cùng ngày với em đó !

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Nghe anh nói em cũng lấy lại tinh thần một tí, đã chờ được 7 tháng rồi thì chờ thêm 2 tháng chắc cũng hông sao hihi.. Anh complete cùng ngày với em đó !
Sao mà in re vậy mọi người ơi.khung khí cuối tháng không thấy ai nhận thư hết vậy.

Toan Vo

Thành viên tích cực

Em chua nhận được thư pv nhưng em dt len hoi thi NVC cho em ngay pv rồi.ho se goi mail cho em ngày mai. Ai có thư pv chưa ạ
Bạn pv ngày nào share cho mọi nguoi mừng với!Bạn đúng là may mắn nhất thế giới,tới giờ này mới chĩ có mình bạn có được ngày pv,bên Visa journey nhìu người cũng gọi NVC hỏi ngày pv mà chưa ai nhận dc thông tin gì hết,chắc khoãng vài ngày nữa mới có thư pv.

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Bạn pv ngày nào share cho mọi nguoi mừng với!Bạn đúng là may mắn nhất thế giới,tới giờ này mới chĩ có mình bạn có được ngày pv,bên Visa journey nhìu người cũng gọi NVC hỏi ngày pv mà chưa ai nhận dc thông tin gì hết,chắc khoãng vài ngày nữa mới có thư pv.
Minh moi goi cho NVC , dc bao la chua co lịch . Zay la mình fai đợi tháng sau fai hok b ?

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Em chua nhận được thư pv nhưng em dt len hoi thi NVC cho em ngay pv rồi.ho se goi mail cho em ngày mai. Ai có thư pv chưa ạ
không bạn ơi.mình gọi chiều nay theo giờ mỹ.người ta nói la đã lên lịch pv.ho sẽ gơii mail cho em.em ngay complete 19/1 pv16/5

hanam_75

Thành viên tích cực

minh complete 19/1
pv 16/5
Bạn may mắn quá, chúc mừng bạn nha. Minh complete 28-1, không biết có duoc pv như bạn không nua. PD cua bạn ngay mấy vay bạn. Sao mình lo và hồi hop chờ đợi quá.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Bạn may mắn quá, chúc mừng bạn nha. Minh complete 28-1, không biết có duoc pv như bạn không nua. PD cua bạn ngay mấy vay bạn. Sao mình lo và hồi hop chờ đợi quá.
mình pd 13/5/2013
approve 27/8/2013
complete 19/1/2014
pv ma chi goi dt chua nhan thư ngày 16/5/2014

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng hồi hộp như ban.vì theo giờ mỹ thi bên này la ban đem rồi nên mình dt hỏi xem sao.ho nói la đã có ngày pv.mình cung chưa chắc đang gọi lai xem sao nè.

hanam_75

Thành viên tích cực

mình pd 13/5/2013
approve 27/8/2013
complete 19/2/2014
pv ma chi goi dt chua nhan thư ngày 16/5/2014
Oh vậy la mình sau bạn tí tẹo
Pd 17-6-2013
App 8-10-2013
Comp 28-1-2014
Vay minh có hi vọng thang 5 nhu bạn không nhỉ. Hồi hop lo lắng qua. Mừng cho bạn quá.

Status
Không mở trả lời sau này.