[Hồ sơ F1] Những hồ sơ diện F1 Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

tuthanhhua

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện F1 Completed & có thư mời PV

Hoc CNV Lathe and Mill là gì vây anh?

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Mill : Máy Phay Lathe (turning) Máy tiện, mình có 1 loại bài viết về nghề này tại Mỹ, Offset trên máy thì chỉ là vận hành thôi , học được CNC programmer lương khá hơn. Một số anh ở VN làm rất nhiều nghề nhưng qua đó chơi món này từ chân operator xong mò lên programmer sống phẻ :)

Mill&Boring máy phay doa ở chỗ mình làm :)

@huannguyen2006 hello đồng nghiệp

tuthanhhua

Thành viên tích cực

ACE oi! Hs cua em có thê pv Truoc Têt Âl không a. Em thanks AEC diên dàn nhiêu

tuthanhhua

Thành viên tích cực

Nguyên văn bởi tuthanhhua
Anh Xem giúp dùm em xem diên F1 cua em khi nào có thu pv. Em cám on anh@huanguyen

Rita Linh

Thành viên tích cực

có ACE diện F1 nào nhận được phỏng vấn không ? cho mình giao lưu nha7

tamhuynhnm

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 12 đã có 3 ngày rồi mà không thấy.
A/C F1 nào có y kiến gì hết!!!! Có A/C nào F1 và PD vào tháng 2/2008 cho mình giao lưu với, cám ơn A/C. PD của mình ngày 28/2/2008.

Rita Linh

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 12 đã có 3 ngày rồi mà không thấy.
A/C F1 nào có y kiến gì hết!!!! Có A/C nào F1 và PD vào tháng 2/2008 cho mình giao lưu với, cám ơn A/C. PD của mình ngày 28/2/2008.
Hồ sơ của anh complete ngày mấy?
Của em ngày 3/2008 nè. Hồ sơ em complete ngày 14/8.

tamhuynhnm

Thành viên tích cực
Hồ sơ của an chưa complete, bổ túc hồ sơ ngày 15/9/2015, và nhận email cho họ 30 ngày làm việc. Em có lịch PV chưa?

tamhuynhnm

Thành viên tích cực
Đã lâu rồi không thấy thành viên F1 nào lên diễn đàn hỏi về hồ sơ của mình, hay là bận đi chích ngừa, khám sức khỏe hết rồi :41:.thành viên F1 ơi chia sẻ với mình đi, Rita Linh đi chích ngừa và khám sức khỏe xong chưa? Mong các thành viên gặp nhiều thuận lợi.

HamDzui

Thành viên mới
Đã lâu rồi không thấy thành viên F1 nào lên diễn đàn hỏi về hồ sơ của mình, hay là bận đi chích ngừa, khám sức khỏe hết rồi :41:.thành viên F1 ơi chia sẻ với mình đi, Rita Linh đi chích ngừa và khám sức khỏe xong chưa? Mong các thành viên gặp nhiều thuận lợi.
Nhân tiện mình hỏi anh chị em ở đây là đến ngày đáo hạn ưu tiên: Tầm khoảng bao lâu mình nhận được thư mời phỏng vấn vậy? Có anh chị em nào nhận giấy mời phỏng vấn sớm hơn hay ko?

Status
Không mở trả lời sau này.