[Hồ sơ F3] Những hồ sơ diện F3 Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

tran_hang1987

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện F3 Completed & có thư mời PV

Anh chị trên diễn đàn ơi! Ngày uu tien của e là 23/5/2003 va chấp nhận là 18/6/2009 mà gd e vẫn chưa đóng visa không biết khi nào gd bên mỹ của e mới được đóng visa va gọi fv nữa ạ!
Mong anh chị giúp dùm e!

han.nguyen

Thành viên tích cực

Anh chị trên diễn đàn ơi! Ngày uu tien của e là 23/5/2003 va chấp nhận là 18/6/2009 mà gd e vẫn chưa đóng visa không biết khi nào gd bên mỹ của e mới được đóng visa va gọi fv nữa ạ!
Mong anh chị giúp dùm e!
Bạn đã gửi DS3032 chưa ? và NVC đã báo nhận được chưa? thanks

Thangtran1962

Thành viên mới

Cho mình hỏi khi nào thì mình mới đc gọi là completed? Mình đã nhận đc ho so DS 3032 và ông mình đóng tiền ben mỹ, có cách nào check xem hồ sơ mình thiếu gì và còn cần làm gì không?

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Han.nguyen ơi!e vẫn chưa nhận được và vẫn chờ bà của e báo vì vẫn chưa đóng visa, han.nguyen cho e hỏi 1 việc nha,mẹ của e tên Huệ nhưng trong giấy khai sinh lại ghi là Huê khi e gọi qua cho bà e nói thì bà nói không sao vì bên mỹ viết không có dấu nhưng e lo khi đi fv thi khai sinh là Huê chứ không phải Huệ vậy có bị ảnh hưởng gì về giấy tờ không ạ? Vì mẹ e là người đứng giấy tờ được ngoại e bảo lãnh!e cám ơn ạ!

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Xin anh chị trên diễn đàn xem giúp dùm e hồ sơ của nhà e nha: receipt number : lin -03-186-5091B
Receip date :may 23-2003
Priority date :may 23-2003
Notice date: june 18-2009
Mong anh chị kiểm tra hồ sơ nhà e đã được mở chưa ạ?
E xin cám ơn

huymax123

Thành viên mới

nhà em làm ngày 26.3.2003, và giấy tờ đã hoàn tất xong hết rồi, vậy thì khi nào mới đi ạ?

kinbig

Thành viên tích cực

Dang xet den ngay 08/3/2003 roi ban nhe! Gia dinh ban se co giay pv trong thang nay hoac thang 2/2014 thoi! Chuan bi de pv di ban

orion_tuan

Thành viên tích cực

Họ đang xếp lịch PV những ngưởi có cùng ngày ưu tiên với bạn nhưng những người đó có ngày hoàn tất trước bạn.

tran_hang1987

Thành viên tích cực

DS3032 là hồ sơ gì vậy anh chị? Nhà e vẫn chưa nhận được bất cứ giấy tờ nào hết ạ,và vẫn chưa được gọi đóng visa lun ạ!e xin cám ơn

orion_tuan

Thành viên tích cực

DS3032 là hồ sơ gì vậy anh chị? Nhà e vẫn chưa nhận được bất cứ giấy tờ nào hết ạ,và vẫn chưa được gọi đóng visa lun ạ!e xin cám ơn
Bạn có ngày ưu tiên????, diện nào????

Rick Trương

Thành viên tích cực

Các anh chị cô bác F3 ơi , cho e hỏi , diện F3 , có ai năm 2003 đi hay có đơn PV chưa vậy???.... cho e hỏi , khi hồ sơ bên VN gửi qua để ng nhà bên mỹ làm và nộp để đóng tiền 230$ đó là completed rùi phải ko , hay đợi thư xác nhận completed nữa?? từ đây đến PV là bao lâu vậy??? e nghe nói hồ sơ nhà e tháng 7/2003

orion_tuan

Thành viên tích cực

Các anh chị cô bác F3 ơi , cho e hỏi , diện F3 , có ai năm 2003 đi hay có đơn PV chưa vậy???.... cho e hỏi , khi hồ sơ bên VN gửi qua để ng nhà bên mỹ làm và nộp để đóng tiền 230$ đó là completed rùi phải ko , hay đợi thư xác nhận completed nữa?? từ đây đến PV là bao lâu vậy??? e nghe nói hồ sơ nhà e tháng 7/2003
Có, rất nhiều người tự làm giấy tờ đã có thư PV. Hồ sơ phải hoàn tất ít nhất 2 tháng mới có thư PV.

cin.little_eya

Thành viên mới

Chào mọi người ! gia đình em PD : 12/5/2003 , open ngày 15/8 /2013 , complete 11/2/2014 và có giấy pv 9:00 ngày 18/4 nhé ! Nhận được tin vui quá nên báo cho mọi người . Chúc gia đình F3 - 2003 sớm có tin vui ạ .

Thiên Sát

Thành viên mới

cho em hỏi hồ sơ của nhà em HCM2004787070 ngày nộp 19/09/2003 ngày chấp thuận là 05/11/2004 sinh năm 08/08/1991 vậy em có thể đi cùng với gia đình được ko vậy
hồ sơ nhà em đang làm visa mà ko có tên em trong đó

cho em hỏi hồ sơ của nhà em HCM2004787070 ngày nộp 19/09/2003 ngày chấp thuận là 05/11/2004 sinh năm 08/08/1991 vậy em có thể đi cùng với gia đình được ko vậy
hồ sơ nhà em đang làm visa mà ko có tên em trong đó
ngày quá tuổi CSPA của bạn là Ngày 25 tháng 9 năm 2013 như vậy => bạn đã quá tuổi CSPA để có thể đi cùng vs gia đình rồi.@_@

kaida1987

Thành viên tích cực

cho mình hỏi khi phỏng vấn xong bây giờ nhận được giấy trắng sau khi đăng kí trên trang web ustraveldocs thì mất bao lâu visa về tới, nhà mình ở HCM cảm ơn mọi người

nhitam2611

Thành viên tích cực

Hồ sơ nhà e PD: 9/6/2003. người nhà bên mỹ đã đóng tiền đầy đủ. các anh chị có thể dự đoán giúp em xem thử khi nào nhà em sẽ có thư mời phỏng vấn được ko. HS vượt ngày PD hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy gì cả :2:

nhitam2611

Thành viên tích cực

nhà mình PD 9/6/2003 mà
cũng chưa thấy gì hết

Hoang Tran

Thành viên mới

chào cả nhà!
cho e hỏi, diện F3 đang đươc giải quyết đến đâu rồi ạ.
ngày ưu tiên của e là ngày 5/4/2004.bao giờ mới được gọi phỏng vấn ạ

PhuongChau

Diễn đàn XNC

chào cả nhà!
cho e hỏi, diện F3 đang đươc giải quyết đến đâu rồi ạ.
ngày ưu tiên của e là ngày 5/4/2004.bao giờ mới được gọi phỏng vấn ạ
Hiện tại diện visa F3 đang xem xét đến trước ngày 01/09/2003, hồ sơ bạn có ngày ưu tiên 05/04/2004. Theo dự đoán khoảng hơn 1/2 năm nữa thì sẽ đến lượt được xem xét giải quyết, và cũng còn tùy thuộc vào diễn biến lịch visa hàng tháng tăng nhanh hay chậm nữa. Khi lịch vượt qua ngày đáo hạn ưu tiên NVC sẽ thông báo và tiến hành mở hồ sơ cho bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.