[Hồ sơ F3] Những hồ sơ diện F3 Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhhy

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện F3 Completed & có thư mời PV

F3 nhà bạn 06/18/2001 chắc sẽ sớm nhận được tin vui thôi ! :113:
Nhà mình thì 27/8/01 nên đang hy vọng VB tăng mạnh 4 tháng lun đây ...
Không bít cơ hội tăng 2,3,4 tháng ~ bao nhiêu phần trăm nhỉ ?
Gia đình F3 có tin vui nhớ share cho cả nhà nhé ! :1:
Bạn duyng90 có ngày PD 27/8/01 .....
Mình là : PD 27/8/01 completed ngày 15/10/10 ...hy vọng đi chung lượt...hehe.

duyng90

Thành viên tích cực

Bạn duyng90 có ngày PD 27/8/01 .....
Mình là : PD 27/8/01 completed ngày 15/10/10 ...hy vọng đi chung lượt...hehe.
Ui có người trùng PD với mình, mình complete 03/9/10 hihih Hy vọng là như vậy !
Chúc bạn may mắn nhe !

camlai

Thành viên mới

nguyễn thành nhân hcm2010661192 complete june,22/2010 cho e tham gia với:1:

tamquanglu

Thành viên tích cực

F3 nhà bạn 06/18/2001 chắc sẽ sớm nhận được tin vui thôi ! :113:
Nhà mình thì 27/8/01 nên đang hy vọng VB tăng mạnh 4 tháng lun đây ...
Không bít cơ hội tăng 2,3,4 tháng ~ bao nhiêu phần trăm nhỉ ?
Gia đình F3 có tin vui nhớ share cho cả nhà nhé ! :1:
Chào bạn, theo mình dự đoán thì lịch visa của 6 tháng đầu nâm có lẻ chỉ tâng nhẹ thôi. Qua đến lịch visa tháng 7,8,9,10, sẽ tâng rất nhanh đề cho F3 2002 theo kịp nữa chứ.

bichdu

Thành viên mới
ðề:hcm 2009527100

mình là lính mới cho mình hỏi . NVC Case number : HCM 2009527100 , NOTICE DATE : 16 /1/2009 , RECEIPT DATE : 28/8/2001 , PD : 12/7/2001 xin cho biết chừng nào được phỏng vấn

teresa

Thành viên tích cực

Ui có người trùng PD với mình, mình complete 03/9/10 hihih Hy vọng là như vậy !
Chúc bạn may mắn nhe !
hai này sát với nhà mình pd 22-8 -2001 . f3 những tháng cuối 2001 xem ra còn nhiều wá ta

teresa

Thành viên tích cực
Ðề: ðề:hcm 2009527100

mình là lính mới cho mình hỏi . NVC Case number : HCM 2009527100 , NOTICE DATE : 16 /1/2009 , RECEIPT DATE : 28/8/2001 , PD : 12/7/2001 xin cho biết chừng nào được phỏng vấn
có thể là tháng này hoặc tháng sau . muộn lắm là tháng 10 thôi bạn vì tháng 10 có tài khóa mới sẽ tăng mạnh .

nguyenthinhphat

Thành viên mới

xin chào các bạn mình là thành viên mới xin các bạn giúp mình nhé
[F3] HCM 2005813023.ngoài ra mình không biết thêm thông tin gì hết.
16/7/2001 là ngày lập hồ sơ hay đại loại gì đó mình cũng không rõ nữa
cám ơn nhiều

tranvinhnhan

Thành viên mới

Xin ace check dùm tôi hồ sơ:
Tên: Trần Vĩnh Nhân
Case: HCM2002637019 (diện F3)
Ngày ưu tiên : 15/05/2001
hồ sơ hoàn thành : 27/01/2011

thanks.

chitamvt

Thành viên tích cực

Chào cả nhà...! Mình tham gia nữa nhé, mình diện F3
HCM : 2009618001
Mình có ngày ưu tiên : 02/08/2002
Hồ sơ complete : 22/03/2011
Mình chưa có thư PV ..Đang chờ và chờ(đợi chờ là hạnh phúc):....:21::21::21:
Hy vọng tháng 6 này lịch visa tăng nhiều tháng luôn....::41::41:24::24:
Cám ơn cả nhà.....!

TIRAMISU

Thành viên tích cực

GIẤY TỜ COMPLETE TỪ THÁNG 2/2010 TỚI GIỜ MÀ VẪN CHƯA CÓ GIẤY BÁO HAY MAIL CỦA NVC MỜI PHỎNG VẤN NỮA...SAO MÀ LÂU WA ĐI(ÔNG NỘI MÌNH CŨNG LỚN TUỔI RỒI MÀ CÒN ĐI LẠI LO GIẤY TỜ CHO CON CHÁU LÀM MÌNH THẤY VỪA TỘI VỪA LO VỪA NÔN NÓNG...:2:)...BẠN BÈ NGƯỜI THÂN LÂU LÂU GẶP LẠI MÌNH LẠI HỎI :"NGHE NÓI LÀM GIẤY TỜ ĐI MỸ LÂU RỒI MÀ VẪN CHƯA ĐI À?"LÀM NHƯ MÌNH XẠO HAY GÌ ĐẤY...Ê MẶT GÌ ĐÂU.CHỈ CÓ CÁC BẠN TRONG DIỄN ĐÀN MỚI HIỂU (NGƯỜI CÙNG CẢNH NGỘ MÀ)HIC.HIC...RỒI MAI MỐT MÀ CÓ GIẤY PHỎNG VẤN RỒI MONG MÌNH KHÔNG PHẢI ĐỢI VISA RÒNG RẢ...ÂY DA DA(TỚI NGÀY LẤY VISA K BÍT NVC LÀM ĂN THẾ NÀO RỒI THU GIẤY HỒNG PHÁT GIẤY XANH NỮA ĐI ÀH...:43:)BÂY GIỜ MÌNH MỚI HIỂU SAO MẤY CÁI ICON DIỄN TẢ CẢM XÚC TRONG DIỄN ĐÀN CÁI ICON NÀY LÀ TO NHẤT l001...(^-^)l001...l001...l001.:1::1::1::1::1:
NHƯNG DÙ SAO MÌNH VẪN CÒN MAY MẮN HƠN NHIỀU NGƯỜI...ĐIỂN HÌNH NHƯ NHẬT BẢN MÀN TRỜI CHIẾU ĐẤT VÀ MẤT NGƯỜI THÂN...CHO NÊN VẪN ĐC ĐI HỌC,ĐI LÀM ...CÓ MÁI NHÀ CHE ĐẦU BÊN GIA ĐÌNH...SỐNG CUỘC SỐNG NHƯ BAO NGÀY WA THÌ DÙ ĐỢI THÊM MẤY NĂM CŨNG CHẲNG SAO.:113::1:

nhocino

Thành viên tích cực

GIẤY TỜ COMPLETE TỪ THÁNG 2/2010 TỚI GIỜ MÀ VẪN CHƯA CÓ GIẤY BÁO HAY MAIL CỦA NVC MỜI PHỎNG VẤN NỮA...SAO MÀ LÂU WA ĐI(ÔNG NỘI MÌNH CŨNG LỚN TUỔI RỒI MÀ CÒN ĐI LẠI LO GIẤY TỜ CHO CON CHÁU LÀM MÌNH THẤY VỪA TỘI VỪA LO VỪA NÔN NÓNG...:2:)...BẠN BÈ NGƯỜI THÂN LÂU LÂU GẶP LẠI MÌNH LẠI HỎI :"NGHE NÓI LÀM GIẤY TỜ ĐI MỸ LÂU RỒI MÀ VẪN CHƯA ĐI À?"LÀM NHƯ MÌNH XẠO HAY GÌ ĐẤY...Ê MẶT GÌ ĐÂU.CHỈ CÓ CÁC BẠN TRONG DIỄN ĐÀN MỚI HIỂU (NGƯỜI CÙNG CẢNH NGỘ MÀ)HIC.HIC...RỒI MAI MỐT MÀ CÓ GIẤY PHỎNG VẤN RỒI MONG MÌNH KHÔNG PHẢI ĐỢI VISA RÒNG RẢ...ÂY DA DA(TỚI NGÀY LẤY VISA K BÍT NVC LÀM ĂN THẾ NÀO RỒI THU GIẤY HỒNG PHÁT GIẤY XANH NỮA ĐI ÀH...:43:)BÂY GIỜ MÌNH MỚI HIỂU SAO MẤY CÁI ICON DIỄN TẢ CẢM XÚC TRONG DIỄN ĐÀN CÁI ICON NÀY LÀ TO NHẤT l001...(^-^)l001...l001...l001.:1::1::1::1::1:
NHƯNG DÙ SAO MÌNH VẪN CÒN MAY MẮN HƠN NHIỀU NGƯỜI...ĐIỂN HÌNH NHƯ NHẬT BẢN MÀN TRỜI CHIẾU ĐẤT VÀ MẤT NGƯỜI THÂN...CHO NÊN VẪN ĐC ĐI HỌC,ĐI LÀM ...CÓ MÁI NHÀ CHE ĐẦU BÊN GIA ĐÌNH...SỐNG CUỘC SỐNG NHƯ BAO NGÀY WA THÌ DÙ ĐỢI THÊM MẤY NĂM CŨNG CHẲNG SAO.:113::1:
Cái cảm giác này dúng là khó nói quá:102:.đúng là chờ đợi thật là khó chịu quá đi thôi,lịch VB bị lùi đã làm biết bao người phải điêu đứng trong đó có cả gia đình mình nhưng điều mà sắp tới phải đến đó là mình sắp bị quá tuổi mà lịch VB thì bò từng bước:109:.có lẽ mình phải học cách nhìn xuống giống bạn thôi ko dám hy vọng gì nhiều nữa đễ ko phải tuyệt vọng nữa.đành thôi buông xuôil001l001
chúc cho mọi người mau sớm hoàn thành thủ tục để được nhận visa đễ còn đoàn tụ với gia đình va bắt đầu 1 cuộc sống mới nhé,chúc tất cả luôn vui l001l001

curly_bunny

Thành viên mới

huhu...mấy bạn tháng 6, tháng 8 còn chưa có giấy phỏng vấn nữa, gđ mình tháng 11/2001 ko biết fải chờ đến khi nào đây...:20:

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Hi, cái số tụi mình nó như vậy rồi, biết làm sao giờ. Mình lâu lâu cũng bị hỏi, nhưng mà mọi người nghe nói bị cancel nên cũng thông cảm, bề ngoài thì rủ mình đi học, bên trong không biết thế nào. PD của mình tới tháng 5/2002 lận, chờ dài cổ quá nên không thèm chờ nữa. nhà mình đang có tư tưởng bỏ, không đi nữa nè. Mình đang ôn thi đại học lại. Nếu có cơ may đậu, mình bỏ thiệt luôn. Mỗi lần nghe mọi người dự đoán lịch visa, mình cũng hy vọng lắm. Nhưng rồi lại thất vọng. Bị vậy nhiều lần, mình trở thành đá rồi, vô cảm, tới đâu thì tới. Mấy bạn có PD tháng 5/2001 còn chưa có lịch phỏng vấn thì chẳng biết bao giờ mới tới lượt mình. Chán và nản lắm rồi. Bây giờ mẹ mình mà bỏ là finish luôn. Thôi, chúc mọi người may mắn vậy. l001l001l001l001l001

eotidi

Thành viên tích cực

chào bạn
nêú bạn dành ít thời gian thì mời bạn đến họp mặt F3 /2001 ngày 10/4 vào lúc 8h30 tại quán cafe TRÚC LINH 87 cửu long, cư xá bắc hải p15,q,10 tphcm .bạn sẽ được các ACE Tháng 7,8,9,10.../2001 chia sẽ và tư vấn cho bạn nhé!
trân trọng kính mời
nguyênnhật 1173
Hi nguyen nhat1173 và các bạn,
Cũng có 1 nhóm là TV XNC và VDT thường uống cafe ở quán Hình Như Là (phía đường Thất Sơn), có dịp nào bạn ghé qua trò chuyện cho vui nhé.

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Hi nguyen nhat1173 và các bạn,
Cũng có 1 nhóm là TV XNC và VDT thường uống cafe ở quán Hình Như Là (phía đường Thất Sơn), có dịp nào bạn ghé qua trò chuyện cho vui nhé.
chào bạn
bạn có thể nhắn tin số phone của bạn cho mình được o? 0908591173 nguyên nhật .
chào bạn

hoangdung

Thành viên mới

Chào ACE, cho mình hỏi hồ sơ F3 có PD:6/2001 và completed ngày 13/9/2010 vẫn chưa có giấy PV và không biết bao giờ mới nhận được giấy PV, mong ACE giúp cho.:20:

hoangdung

Thành viên mới

Chào ACE, hồ sơ nhà mình PD 15-6-2001 đã nhận giấy phỏng vấn ngày 1-7-2011.
Chúc các bạn sớm nhận thư mời phỏng vấn.

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chào ACE, hồ sơ nhà mình PD 15-6-2001 đã nhận giấy phỏng vấn ngày 1-7-2011.
Chúc các bạn sớm nhận thư mời phỏng vấn.
Chuc mừng bạn,PD của mình 18/06/2001 cũng đã nhận được thư mời phõng vấn qua mail rồi, đó là ngày 8/7/2011. Các ACE nào có thư mời thì nhớ post lên để mọi người cùng chia vui với các bạn nhé.

Quoctinh

Thành viên tích cực

hồ sơ của quoc tinh , hcm 2009614109, ngày ưu tiên 25/9/2002,f3,đã complete ngày 27/5/2011,cho mình đăng ký vào danh sách chờ phỏng vấn với các bạn nhé, cám ơn các bạn đã luôn giúp đỡ cho gia đình mình.

Status
Không mở trả lời sau này.