Offline coffee

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Trước hết Ngọchappy xin lỗi tất cả các anh chị em trên diễn đàn vì không phổ biến buổi offline coffee này, do đây là cuộc off nội bộ để :

1/ Marketing bánh do nhà Vy_thuy sản xuất, vì lý do đặc biệt nên hôm offline vừa qua đã không tới tay các anh chị em được.

2/ Nhân tiện chia tay chị Phanthingocanh - thành viên năng động, dễ thương, Miss XNC Idol của diễn đàn.

Xin được cám ơn đến tất cả các anh chị em đã tham dự buổi offline coffee này và Ngọchappy hy vọng rằng không chỉ chị ngocanh mà tất cả các bạn hãy nhớ đến kỷ niệm những lúc chúng ta cùng vui vẻ bên nhau nhé.

Xin được gởi đến bài hát "Cám ơn tình yêu" do Uyên Linh thể hiện để thay lời muốn nói của Ngọchappy đến với tất cả mọi người.

Thân mến,

Ngọc:1:+

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wMS8wMS84LzUvInagaMEODUxNjVhNmMwM2YzMjA5YWRhZjE0Zjg5YzQ1NDljZjMdUngWeBXAzfEPDoW0gxqFdUngIHTDrG5oIHnDqnV8VXnDqm4gTGldUngaHx8Mw[/FLASH]

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Offline coffee

Xin được gởi đến các anh chị em những tấm hình kỷ niệm trong buổi off vừa rồi.

Last edited by a moderator:

youandme8110

Thành viên tích cực

Cám ơn chị Ngọc nha, kiểu này là đêm qua thức trắng up hình rồi, em thì giờ ngủ mới dậy

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe vui quá, mà đang ở Dalat hong tham gia cùng các ACE được :113:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehe dzui ghê ta, dzui vì lấp lánh chai dầu xanh :24::24::24: nhưng iem kẹt xức dầu với cty nên kg sang được thế bác Ánh lên đường mạnh giỏi nhé. Tớ thấy hai tay máy tham gia mà sao chưa thấy hình dzị?

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Nhìn mấy cái bánh chị Ngọc chụp đẹp quá làm em tức quá chị Ngọc ơi , em muốn thử bánh nhà bé Vy_Thuy nè , hic hic ai cũng cười tươi ai cũng đẹp hết đó , chỉ mình em ra về trước thật là ko phải chút nào , biết làm sao khi con mình ko thể nhờ ai đón được , lần sau em rút kinh nghiệm sẽ đến trễ chút để được vui cùng các ace .
P/S Chắc chị Ngọc up hình mệt lắm cho em :11: cái nha
Sao có hình em huhuhu l001
Chào em Gà ú,

Xin lỗi Gà Ú nha, chị đã chỉnh lại rồi. Do tối qua buồn ngủ quá, chị ráng post cho xong để đi ngủ nên quên mất lời em dặn.

Tụi chị cũng trông em trở lại lắm, nhưng nghĩ em chắc bận quá nên thôi. Nếu mà biết em không trở lại, chị đã gởi bánh cho em rồi, vì bánh kỳ này nhiều lắm, mỗi người còn đem về nhà nữa cho vui. Bánh thật là ngon, rất mềm và thơm. Thôi em đừng tiếc nữa, nếu kỳ sau dự off, chị sẽ mua tặng em.

Thân mến,

langvuon

khoai nướng

Em là ai?
Tóc dài hay tóc ngắn
Em mang áo trắng, hay diện áo hồng
Tai có đôi bông
Hay trên tay chiếc vòng xinh xắn
À! ta biết rồi, tại vì em đẹp lắm !
Ơ nhưng mà !
Ai cũng đẹp như cô Tấm cả thôi :24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Em là ai?
Tóc dài hay tóc ngắn
Em mang áo trắng, hay diện áo hồng
Tai có đôi bông
Hay trên tay chiếc vòng xinh xắn
À! ta biết rồi, tại vì em đẹp lắm !
Ơ nhưng mà !
Ai cũng đẹp như cô Tấm cả thôi :24::24:
Xin chào anh Langvuon,

Ngọchappy xin được giải đáp: Không có em Gà Ú ở trong tấm hình này, vì em về sớm. Chỉ có 01 tấm hình duy nhất chụp với bé Kieu2p, nhưng theo yêu cầu của em, Ngọchappy đã xoá rồi.

Em Gà Ú ở ngoài rất xinh xắn, trẻ và không có ú như nickname.

Cám ơn anh đã khen các chị em trong hình.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cô Ngọc ơi,chỉ con cách up hình với :|
Chào bé kieu2p,

Cô post được hình lên là nhờ học hỏi bác Quaidan, bac Hoangmau và bác Langvuon, chứ lúc trước không biết post, chỉ chụp rồi nhìn một mình thôi.

Đây là cách cô post :

1/ Đầu tiên con chép hình qua 1 File riêng trên máy vi tính.
2/ Con vào www. me.zing.vn. Tạo tài khoản cho riêng mình.
Lần sau, khi có TK rồi thì vào Đăng nhập, điền TK và mật khẩu của mình.
3/ Vào Photo - Ảnh của tôi bên tay trái màn hình.
4/ Tạo Album mới, đặt tên Album, nhớ bấm nút Mình tôi để không ai được biết trên mạng me.zing.vn.
5/ Vào chọn ảnh - Upload nâng cao.
6/ Chọn File ở máy vi tính mình vừa chép hình ra,
7/ Bấm Ctrl nếu chọn lọc từng ảnh một, nếu lấy hết thì bấm Ctrl và Shift. Bấm vào chữ OPEN ở dưới.
8/ Trở về me.zing.vn, bấm Đăng ảnh, chờ chép qua. Vào Album sẽ hiện ra tất cả các hình.
9/ Nhấn chuột vào hình muốn gởi, có dấu + bên tay phải, nhấn chuột vào cho hình lớn ra.
10/ Nhấn chuột phải, chọn dòng chữ Copy Imagin Location
11/ Qua diễn đàn XNC, phần trích dẫn hay bài mới, dán vào sau khi bắt đầu bằng :

12/ Sau đó gởi đi.

Có gì trục trặc cho cô biết, vì lúc đầu cô cũng làm hoài không được, phải gọi điện thoại hỏi lại và mày mò mới được đó bé ơi.

Chúc bé thành công nhé.

vy_thuy

Thành viên tích cực

Nhìn mấy cái bánh chị Ngọc chụp đẹp quá làm em tức quá chị Ngọc ơi , em muốn thử bánh nhà bé Vy_Thuy nè , hic hic ai cũng cười tươi ai cũng đẹp hết đó , chỉ mình em ra về trước thật là ko phải chút nào , biết làm sao khi con mình ko thể nhờ ai đón được , lần sau em rút kinh nghiệm sẽ đến trễ chút để được vui cùng các ace .
P/S Chắc chị Ngọc up hình mệt lắm cho em :11: cái nha
vậy mà em cứ tưởng chị Gà ú sẻ quay lại, chứ lần offline này không biết cô chú chú anh chị có thưởng thức bánh của nhà vy_thuy hết không nửa, lần này là vy_thuy phải cảm ơn cô ngochappy và chị youanhme8110 nhiều lắm . :21::6:

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Đâu có cần phài súng ống gì cho mệt, máy ảnh của chị Ngọc chụp đẹp chán nè.. :41::41:, yêu chị Ngọc quá đi :11::11:, e còn trẻ mà làm biếng quá chị ơi, vẫn chưa chép hình được nữa :109:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Đâu có cần phài súng ống gì cho mệt, máy ảnh của chị Ngọc chụp đẹp chán nè.. :41::41:, yêu chị Ngọc quá đi :11::11:, e còn trẻ mà làm biếng quá chị ơi, vẫn chưa chép hình được nữa :109:
Chào Jeanny_vcbean - người đẹp khả ái,

Em theo hướng dẫn của chị và làm thử, cứ mạnh dạn lên, không ai cười đâu, vì không biết, mình phải làm cho biết để sau này em chụp, em tự upload theo những hình mình thấy đẹp để mọi người cùng xem.

Em làm thử và chị sẽ xem, nếu biết được, chị sẽ chỉnh và PM cho em.

Thân mến,

kieu2p

Thành viên tích cực

Chào bé kieu2p,

Cô post được hình lên là nhờ học hỏi bác Quaidan, bac Hoangmau và bác Langvuon, chứ lúc trước không biết post, chỉ chụp rồi nhìn một mình thôi.

Đây là cách cô post :

1/ Đầu tiên con chép hình qua 1 File riêng trên máy vi tính.
2/ Con vào www. me.zing.vn. Tạo tài khoản cho riêng mình.
Lần sau, khi có TK rồi thì vào Đăng nhập, điền TK và mật khẩu của mình.
3/ Vào Photo - Ảnh của tôi bên tay trái màn hình.
4/ Tạo Album mới, đặt tên Album, nhớ bấm nút Mình tôi để không ai được biết trên mạng me.zing.vn.
5/ Vào chọn ảnh - Upload nâng cao.
6/ Chọn File ở máy vi tính mình vừa chép hình ra,
7/ Bấm Ctrl nếu chọn lọc từng ảnh một, nếu lấy hết thì bấm Ctrl và Shift. Bấm vào chữ OPEN ở dưới.
8/ Trở về me.zing.vn, bấm Đăng ảnh, chờ chép qua. Vào Album sẽ hiện ra tất cả các hình.
9/ Nhấn chuột vào hình muốn gởi, có dấu + bên tay phải, nhấn chuột vào cho hình lớn ra.
10/ Nhấn chuột phải, chọn dòng chữ Copy Imagin Location
11/ Qua diễn đàn XNC, phần trích dẫn hay bài mới, dán vào sau khi bắt đầu bằng :

12/ Sau đó gởi đi.

Có gì trục trặc cho cô biết, vì lúc đầu cô cũng làm hoài không được, phải gọi điện thoại hỏi lại và mày mò mới được đó bé ơi.

Chúc bé thành công nhé.

Con thử nha...

Chỉnh sửa cuối:

kieu2p

Thành viên tích cực

hihi được rùi cô Ngọc ui..tks cô Ngọc nhoa:11:
tặng chị Jenny ^^

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Chào Jeanny_vcbean - người đẹp khả ái,

Em theo hướng dẫn của chị và làm thử, cứ mạnh dạn lên, không ai cười đâu, vì không biết, mình phải làm cho biết để sau này em chụp, em tự upload theo những hình mình thấy đẹp để mọi người cùng xem.

Em làm thử và chị sẽ xem, nếu biết được, chị sẽ chỉnh và PM cho em.

Thân mến,

Em gởi chị Ngọc và cách anh/chị trên diên đàn, mấy tấm hình e up có lẽ trùng với chị Ngọc ( vì chị Ngọc siêng đi săn ảnh, cứ chạy tới chạy lui suốt còn em chỉ ngồi 888 , khi nào hứng mới xách máy đi chụp thôi )

Người đẹp ít xuất hiện trên hình nhất

mấy anh nhà mình đi coffee mà uống bia

dĩa mì xì pa gét ti của em

:1:

thanhnv

Thành viên tích cực

Em gởi chị Ngọc và cách anh/chị trên diên đàn, mấy tấm hình e up có lẽ trùng với chị Ngọc ( vì chị Ngọc siêng đi săn ảnh, cứ chạy tới chạy lui suốt còn em chỉ ngồi 888 , khi nào hứng mới xách máy đi chụp thôi )

Giăng nì ơi! người ngồi sát bên phải là ai sao trông thấy gian tà quá:21:

Ai hun chị ngocanh sao nhìn giống em gái của Xê kô trong truyện Đô rê môn vậy?

p/s: Một số hình chụp bị mắt đỏ đó chị ngocanh à. ASM rành thì hướng dẫn giúp chị ngocanh cách khử mắt đỏ khi chụp hình đi.