Offline mini 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 03/7/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Hôm nay, Thứ Hai 28/6/2010, NVC chuẩn bị gửi thông báo đến các HS nằm trong lịch VISA tháng 7/2010 và dự kiến cho lịch VISA tháng 8/2010: NVC :100::100::100: HS ở VN nhận email PV.

Để cùng chung vui với các ACE được nhận Thư mời PV trong tháng 6/2010 này :41::41::41: và đặc biệt chia tay anh Yman, 1 thành viên trong BĐH của diễn đàn, chuẩn bị bay qua "xứ cờ hoa" :41::41::41:; ACE chúng ta sẽ gặp mặt nhau 1 lần vào đầu tháng 7/2010 này.

Dự kiến ngày offline mini là Thứ Bảy, ngày 03/7/2010, địa điểm sẽ thông báo sau và có thể là Tp Biên Hòa.

Rất mong ACE cùng tham dự.

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Offline mini đầu tháng 7/2010

....
Dự kiến ngày offline mini là Thứ Bảy, ngày 03/7/2010, địa điểm sẽ thông báo sau và có thể là Tp Biên Hòa.

Rất mong ACE cùng tham dự.
Hayhay! Bác xé cho em cái vé đầu tiên hén.

:41::41::41:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Danh sách đăng ký Off Mini:

01. Bác Thành;
02. Bác Linda;
03. Bác Thanhnv;
04. VC Chị ThanhChi;
05. VC Anh Yman;
06. VC Bác Phiden;
07. VC Bác ThanhTruc;
08. VC Anh BinhMinh;
09. VC Bác Quaidan
10. Bạn TuongVan
11. Bác VinhHung
12. Bác TuvanNguyen
12+1. TrungHai
14. VC Bác Tramgv
15. Bác Trai
16. Bác Vượng

Danh sách sẽ được cập nhật tiếp sau khi các ACE đồng ý tham gia.

Do địa điểm offline mini có thể là Tam Hiệp - TP Biên Hòa, nên sẽ có 2 phương án:

1. Tự đi xe gắn máy (sẽ cung cấp địa chỉ sau);
2. Thuê xe để đi chung (ACE đăng ký sớm để thuê xe sớm).

Mới các ACE cho thêm ý kiến nha.

Bà chủ quán cho anh em lại tần số liên lạc di động nhe. :):):)

Chỉnh sửa cuối:

phiden

Thành viên tích cực

Phiden có ý kiến là nên thuê xe vì đường xa với lại có ăn nhậu , nếu tán thành số đông thì thuê xe anh Liễu nhé .

thanhnv

Thành viên tích cực

Có lẽ danh sách sẽ khóa sổ vào 12h trưa ngày thứ năm 1/7 này để ban tổ chức tiện việc thuê xe cộ. Cũng như những lần trước binhminh vợ sẽ làm công tác hậu cần cho chúng ta. Vẫn theo tinh thần cũ nhe các bác, gồm 2 khoản:

1. Tiền xe chia ra (ah quên trừ VC bác gái Thanhchi và Trunghai chứ)
2. Súng ống đạn dược đi bắn thì cứ Nam 2 Nữ 1.

Các bác cho ý kiến thêm nhe.

p/s: Ah quên nữa, do chị em phụ nữ có nhiều người không xơi được món cờ tây nên chúng ta đưa ra ngoài danh sách "săn bắn" nhé các bác. Còn thịt chuột tớ sớ bọn nó chơi đểu anh em mình cho xơi chuột cống thì toi năng. hehe

quaidan

Cựu Ban điều hành

Do địa điểm offline mini có thể là Tam Hiệp - TP Biên Hòa, nên sẽ có 2 phương án:

Alôalô:

-Nên dành trọn 1 ngày để hú hí với nhau cho nó sướng;
-Các bác nhà ở gần địa điểm thì đi "xe riêng" cho nó oách, còn các bác ở khu vực Saigon_Thuduc thì nên đi kiểu "xe dân biểu" cho nó an toàn, khỏe và vui vẻ (mình đăng ký trước);
-Nếu đi cả ngày thì đi cho sớm, ghé Thuduc quaidan sẽ lo phần điểm tâm dằn bụng;
-Địa điểm thì các bác thổ địa chọn dùm nơi thông thoáng mát mẻ, kiểu như nhu cầu của bác Thành : vừa lai rai vừa câu cá;

Mới nhớ bi nhiêu đó, các bác thảo luận xem sao ?!

:100::100::100:

thanhchi

Thành viên tích cực

các bác thích cảnh đồng quê hay nhà hàng để em còn biết để chọn địa điểm ,quán rắn thì gần bờ sông có thực đơn các món khác nữa ,,còn chuột đồng thì phải chạy lên bến gỗ ở đó thực đơn cũng đủ món ,còn cầy tơ theo các bác dai thì em mua đem theo , hay đến quán dù bê thui ở đó cũng được ,thực đơn dê ,bò, gà, cá ,thỏ,còn món rắn mình gọi quán đem tơi nơi cho mình được mà số phon của em là 061-860-8763 vừa là số bàn vừa là số di động luôn

tuongvan

Đội trưởng CSPA

01. Bác Thành;
02. Bác Linda;
03. Bác Thanhnv;
04. VC Chị ThanhChi;
05. VC Anh Yman;
06. VC Bác Phiden;
07. VC Bác ThanhTruc;
08. VC Anh BinhMinh;
09. VC Bác Quaidan
10. Bạn TuongVan

Sao trong danh sách hok có tên chú Lieuvh vậy ta ???:100: Chú ơi, chú ơi....

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh lieuvh và các anh chị trong Ban tổ chức,
Cho mình đăng ký 1 vé tham gia Ofline mini tháng 07/2010. Mình ủng hộ "hai tay" phương án thuê xe đi chung, vừa mát mẻ vì có máy lạnh, vừa an toàn vì sau khi "trận chiến" kết thúc thế nào cũng có một vài chiến sĩ "bị thương" (có thể trong đó có mình).
Anh lieuvh vui lòng cho tên mình vào danh sách nhé.
Thân chào và chúc các anh chị tổ chức trận đánh "Ofline mini" thành công mỹ mãn.

Thành

Thích đủ thứ ...

01. Bác Thành;
02. Bác Linda;
03. Bác Thanhnv;
04. VC Chị ThanhChi;
05. VC Anh Yman;
06. VC Bác Phiden;
07. VC Bác ThanhTruc;
08. VC Anh BinhMinh;
09. VC Bác Quaidan
10. Bạn TuongVan
11. Lieuvh
12. Vinh Hung

hehehe Thanhchi ui kiếm chổ nào có sông nước đi nhe, ngoài đó hét hò thoải mái hơn nhà hàng :100:

Utle1153

Thành viên tích cực

chúc các bạn offine thật vui vẽ mình không đi được rất tiết hẹn lần tới:114:

Thành

Thích đủ thứ ...

chúc các bạn offine thật vui vẽ mình không đi được rất tiết hẹn lần tới:114:
hehehe anh Utle ở xa quá mà, ở tận Đồng Tháp đúng k ? Hẹn anh có dịp họp mặt tại Saigon nhé :100:

thivo

Thành viên mới

Các anh chị ơi, sao offline xa quá vậy. Em là thành viên mới muốn tham gia mà tận Biên Hoà nên không đi được :102::102::102:

Thành

Thích đủ thứ ...

Các anh chị ơi, sao offline xa quá vậy. Em là thành viên mới muốn tham gia mà tận Biên Hoà nên không đi được :102::102::102:
Nếu bạn kẹt lần này thì hẹn lần sau tại Saigon bạn nhé, chúc vui cùng ACE trong diễn đàn :41::)

Thành

Thích đủ thứ ...

bã ra lệnh tui mà về là bã gặp luật sư làm đơn đi theo ngay. Haa haa
Chúc mọi người vui vẽ nhé nhớ post hình nhe.:41:
Trời :13: "Gặp Luật sư làm đơn theo bác ngay" như vậy là bác khoẻ quá rồi mà, hehehe vậy là bác có dự tính chuồn về 1 mình hả bác :24:

Trunghai

Thành viên tích cực

-Hi! nhắn anh lieuvh ....lên tới đây ,không có đường về đâu :114:..ha....ha...( mướn xe đi cho chét )

Trunghai

Thành viên tích cực

các bác thích cảnh đồng quê hay nhà hàng để em còn biết để chọn địa điểm ,quán rắn thì gần bờ sông có thực đơn các món khác nữa ,,còn chuột đồng thì phải chạy lên bến gỗ ở đó thực đơn cũng đủ món ,còn cầy tơ theo các bác dai thì em mua đem theo , hay đến quán dù bê thui ở đó cũng được ,thực đơn dê ,bò, gà, cá ,thỏ,còn món rắn mình gọi quán đem tơi nơi cho mình được mà số phon của em là 061-860-8763 vừa là số bàn vừa là số di động luôn
- Có quán Đồng Quê nằm ngay đường năm mới đó thanhchi ...xem thử nhe

T

tuvannguyen

Guest

Thấy tin offline, trong lòng cũng xôn xao, muốn gặp các bạn cùng hướng đi (cho ngày mai), mình xin đăng ký một chổ ( 01 mà thôi, vì vợ mình phải đi làm luôn cả ngày Chúa nhật), mình ở sau lưng Khu du lịch Suối Tiên ( khu sân gold), theo danh sách đăng ký là số 13, mình không ngần ngại đâu, vì mình đạo Thiên Chúa. Chỉ cần biết địa điểm, mình sẽ tìm ra nơi họp mặt ở Đồng Nai, ở Thủ Đức và Quận 9 như mình là cũng gần được nữa đoạn đường rồi, so với những bạn ở trung tâm Thành phố.
Sau khi đã thống nhất, xin cho biết rõ chương trình và ngày giờ cùng địa điểm. Kính chúc các bạn vui sống. Họp mặt rồi cùng nhau tâm sự. Xin chào.
Viết thêm: Bạn quaidan ở TĐ cũng gần nhất, mình ở bên Quận 9, ngày xưa nó cũng là Quận TĐ( bây chừ thì khác rồi nhỉ), mình ở Thủ Đức trước giải phóng, nơi ở hiện tại là từ năm 1980 chính thức ( còn khu đất mình ở có từ năm 1976); mình có thể gặp nhau dễ hơn các bạn ở xa, cho một cái hẹn sau này nha. Xin tạm ngưng tại đây.

Last edited by a moderator:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào tất cả các Anh Chị và các Bạn;

Theo dự tính thì sẽ Offline mini tại TP Biên Hòa, tuy nhiên, sáng nay NVC làm 1 cú "ngoạn mục" quá :41::41::41:, nên có lẽ chúng ta sẽ tổ chức tại SàiGòn.

Đây là 1 sự thay đổi ngoài ý muốn, rất mong các ACE thông cảm. Sau khi trao đổi với các Bác "lão thành", sẽ thông báo địa điểm và ngày giờ cụ thể. Rất hân hạnh gặp các ACE trong buổi offline mini này.

vinhhung

Thành viên tích cực

Bác lieuvh,
Tôi xin ủng hộ 100% ý kiến của bác: nhân sự kiện "ngày 29/6/2010" bác và các ACE trong Ban tổ chức nên tổ chức Ofline tại Sài thành để có thêm nhiều ACE tham gia.
Cũng nên tổ chức buổi Ofline này thật "hoành tráng" để chào mừng sự kiện 29/6/2010. Hy vọng với những kinh nghiệm của các kỳ Ofline trước, các bác sẽ tổ chức thành công kỳ Ofline này và các "chiến binh" của F3 sẽ tham gia đầy đủ.