Offline mini 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 03/7/2010

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Offline mini đầu tháng 7/2010

Hi bác Quaidan, phần in đậm có nghĩa là bác Thanhnv nhà mình PV ngày 9/8/2010 đó bác . :)
Ahahah, mình hiểu rồi, cảm ơn tuongvan nhiều nghen. Zdậy thì, hichic, bác Thành cùng chung số phận với mình rùi!!!. Hehehe.

Chúc mừng tuongvan và bác thanhnv :41::41::41: Chúc bạn và bác thanhnv phỏng vấn đại thành công nghen :41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác THÀNH Quậy qúa nha !
hehehe quậy gì hả đại ca ? Kỳ này cầm giấy mời của Đoàn Nghệ Thuật 4, chắc phải xử đại ca tiêu luôn quá :109:

phiden

Thành viên tích cực

Vậy thì biết chắc là sẽ không cầm được giấy mời rồi vì Đại ca này ko dễ gì mà xử được đâu nhé Hihihi .........

luckyseafood

Ban điều hành

Sáng nay, trời se lạnh (San Diego - 14 độ C), thức sớm, vào XNC, trời cái dụ off chai này đã qua 3 trang rồi, coi mòi xôm tụ và quành cháng mát trời ông địa à nhe.
Nhớ giữ gìn sức khoẻ để qua đây còn có sức cày nha, bên này có sức là có tiền đó, có điều hic hic, muốn nhậu cũng không phải dễ mà nhậu lại không có chiến hữu nên hết hứng.
Wow, vậy là F3/2001 có thể xem như trọn niềm vui trong tháng 6 này rồi. Cuối tháng 7, tháng 8 sẽ gởi thư mời cho các HS f3/2002 thôi. Mong rằng 6 tháng đầu năm của F3/2002 complete sớm để hưởng sái nha. Binh minh nghĩ sao?

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào các bác,

Sáng nay tớ vào được diễn đàn một tý thì điện thoại liên tục của các anh em xa gần, đặc biệt là Nha Trang và Đà nẵng nên không vào post được. Đành phải giao máy tính của tớ cho thơ ký mới tuyển Tuongvan, hehe. Chung quy thì cũng là cái vụ KSK thôi các bác ạ. Trưa nay tớ đưa cả nhà đi chích ngừa xong về lại cúp điện, thế có chán không chứ. GIờ mới vào được đây.

Tình hình là anh chị em tham gia OFF đông quá nên chúng ta không thể tổ chức xa được, ngày OFF lại cận kề nên tôi đề nghị chúng ta về "trường bắn" cũ vậy. Tôi có phone cho Thanhchi rồi và bà chủ quán cũng vui vẽ về SG dự liên hoan với cả nhà. Vậy thì chúng ta nhất trí thời gian và địa điểm như sau:

Làng nướng nghệ thuật 4 - 11h sáng thứ bảy 2/7/2010

Về kinh phí thì như mức cũ: Nam 150 ngàn, nữ 100 ngàn.

Anh chị em nào có ý kiến gì thêm xin cho biết nhé.

p/s: Binhminh ơi! chuyến này anh xếp thơ ký riêng của anh là Tuongvan hổ trợ em được không? Một mình em thì vất vã quá. Lần này đông đấy, em có thể đặt phòng cho khoảng 30 - 40 người nhé em.

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehehe vậy là có giấy mời PV của Đoàn Nghệ Thuật 4 thiệt rồi :41:
Bác Lieuvh cho nick z_thuongthuong_z đăng ký cùng với bác tài xế luôn nhe :100: thanks các bác :41::41::41:

Utle1153

Thành viên tích cực

Oh! xin chúc mừng các ACE được giấy mời phỏng vấn, và đạt được mọi sự tốt đẹp khi đi phỏng vấn:41::41::41:, mình cũng xin đang ký một vé góp mặt chia vui cùng các bạn.

vinh truong

Thành viên mới

cho vinh đăng kí 2 vé nhé.nhưng xin hỏi làng nướng nghệ thuật 4 là ở đâu vậy ? xin cám ơn

Hồ sơ K1_K2

Thành viên mới

Hôm nay vào đây thấy rất nhiều ACE có được giấy mời PV, thuongthuong chúc mừng và mong ACE đem thêm niềm vui về cho cả nhà.(chỉ có thuongthuong là í ẹ thui....hic hic ...nỗi lòng này ai có thấu chăng?.....)

cho vinh đăng kí 2 vé nhé.nhưng xin hỏi làng nướng nghệ thuật 4 là ở đâu vậy ? xin cám ơn
Anh vinhtruong đi đường 3/2. Tới ngã tư 3/2 - Lê Hồng Phong thì rẽ vào đường Lê Hồng Phong nối dài, lối đi vào hồ Kỳ Hoà. Đi khoảng 100 mét thì rẽ trái nhé. Đi khoảng thêm 50 mét sẽ gặp Làng nướng Nghệ thuật 4.

Địa chỉ: 781/C5 - C7, Phường 12, Quận 10
Cập nhật cái bản đồ bên dưới:

Trunghai

Thành viên tích cực

Vậy thì biết chắc là sẽ không cầm được giấy mời rồi vì Đại ca này ko dễ gì mà xử được đâu nhé Hihihi .........
- Để trunghai phụ xử với nhe thành ui ...cho anh phiden đi Cuba luôn ..he....he...

Trunghai

Thành viên tích cực

Tình hình là anh chị em tham gia OFF đông quá nên chúng ta không thể tổ chức xa được, ngày OFF lại cận kề nên tôi đề nghị chúng ta về "trường bắn" cũ vậy. Tôi có phone cho Thanhchi rồi và bà chủ quán cũng vui vẽ về SG dự liên hoan với cả nhà. Vậy thì chúng ta nhất trí thời gian và địa điểm như sau:

Làng nướng nghệ thuật 4 - 11h sáng thứ bảy 2/7/2010

Về kinh phí thì như mức cũ: Nam 150 ngàn, nữ 100 ngàn.

Anh chị em nào có ý kiến gì thêm xin cho biết nhé.

p/s: Binhminh ơi! chuyến này anh xếp thơ ký riêng của anh là Tuongvan hổ trợ em được không? Một mình em thì vất vã quá. Lần này đông đấy, em có thể đặt phòng cho khoảng 30 - 40 người nhé em.
- Mấy anh chị có cháu chưa thử lao tố (giống mình) ...híc...coi chừng hôm đó chợ rẫy kêu thì chít luôn
- Thanhnv ui ! có lộn không ? ngày 2/7 là ngày thư sáu mà , coi chừng lộn tiệm à nhe

thivo

Thành viên mới

Nếu bạn kẹt lần này thì hẹn lần sau tại Saigon bạn nhé, chúc vui cùng ACE trong diễn đàn :41::)
Vậy anh chị em, nếu có tổ chức offline ở SG - alo em một tiếng nha, cầu mong nhanh có được ngày offline ở SG quá à :113::113::113:

Thành

Thích đủ thứ ...

Vậy anh chị em, nếu có tổ chức offline ở SG - alo em một tiếng nha, cầu mong nhanh có được ngày offline ở SG quá à :113::113::113:
ở trên đã thông báo địa điểm rồi đó bạn, vào ngày thứ 7 tuần này nè, bạn đăng ký vô danh sách luôn đi nhe :100:

thivo

Thành viên mới

ở trên đã thông báo địa điểm rồi đó bạn, vào ngày thứ 7 tuần này nè, bạn đăng ký vô danh sách luôn đi nhe :100:
Eo ơi, sao cái số em lận đận về đường offline thế không biết :20::20::20:, vì em phải đi làm không thể đi offline với anh chị em được rồi - vì em làm cả tuần chỉ nghĩ chủ nhật thôi - anh chị em ơi sao không tổ chức chủ nhật đi huhuhuhuhu, ACE nhớ chụp hình cho em ngắm với nha:43::43::43:

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào bạn ThiVo, rất vui mừng được đón tiếp bạn tại buổi offline mini này :41::41::41:

Thông tin như sau:

- Địa điểm: Làng nướng nghệ thuật 4 - 781/C5 - C7, Phường 12, Quận 10 (đi đường 3/2. Tới ngã tư 3/2 - Lê Hồng Phong thì rẽ vào đường Lê Hồng Phong nối dài, lối đi vào hồ Kỳ Hoà. Đi khoảng 100 mét thì rẽ trái nhé. Đi khoảng thêm 50 mét sẽ gặp Làng nướng Nghệ thuật 4).

- Thời gian: 11h sáng thứ bảy 03/7/2010

- Kinh phí thì như mức cũ: Nam 150 ngàn, nữ 100 ngàn.

Utle1153

Thành viên tích cực

Các Bác ơi mình coi lại mười tám lần lịch tam tông miếu, ngày off 2/07/2010 là thứ sáu, không phải là thứ bãy,các Bác xem lại đi để hớ, Bác Lieuvh nói đúng:114::114:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Các Bác ơi mình coi lại mười tám lần lịch tam tông miếu, ngày off 2/07/2010 là thứ sáu, không phải là thứ bãy,các Bác xem lại đi để hớ, Bác Lieuvh nói đúng:114::114:
Hehhehhe, các bác thông cảm cho bác Thanhnv 1 tẹo nha. Số là bác Thanhnv đi chích ngừa vào trưa hôm qua, có lẽ còn "ép phê" thuốc và nhất là dư âm sáng nhận thư PV nhanh quá, nên typing lộn số 3 thành số 2 đó mà ...khà ...khà ....:114:

thanhchi

Thành viên tích cực

ai ko biết đường hỏi thanh chi chỉ cho dễ lắm cứ đưa cho xe ôm 30 ngàn nó chở đi vòng vòng cũng tới nơi .. :100:các bác thông cảm ở quê lên tỉnh là vậy :24: