Offline Phan Rang 18/08/2012

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Offline Phan Rang 18/08/2012

@vuthangsi : Lúc còn VN tôi với tamtuong chỉ hát chung có một lần thôi , bạn có thể xem lại mục hình ảnh : Tạm biệt anh Cã , nhưng đi hát lần đó tamtuong chạy mất giày luôn , những lần sau tamtuong kg đi ? Bởi vào đó hén ta cứ hai tay giử lấy cái đầu ( có lẻ đội tóc giả sợ rớt ) mà vào đó không có Tay làm sao hát được , nên hén từ chối ( dầu rằng được Free từ A đến Z )
Hi bác LE_BAC49.
Bac TAMTUONG nói là ,lúc còn ở việt nam hai bác đi OKE cả mấy chục lần ,nhiều lắm không nhớ hết. sao bác nói đi OKE có 1 lần ???
Mà nếu đúng như bác nói ,đi OKE hai tay cứ giử lấy cái đầu (sợ rớt tóc giã ) thì thà ở nhà chứ đi làm gì .
Hic,hic .....bữa nay sao lại thấy thương bác TAMTUONG quá .:102::102::102:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehehe...

Ở nhà nhỏ thì iem bị dí dao, dô nhà lớn thì bị các bác chĩa súng :1:.

Nói sao thì iem cũng thích để..."đẹp tự nhiên" thôi :20:. Đội tóc giả làm cái giề!

Bởi dị nên 2 tay đâu cần giữ tóc, cũng chẳng dùng nó để cầm mi-cờ- rô, ly chén đũa, mồi mỡ...

Lúc OKê, iem thường để 2 tay...sụi lơ hà! :24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Đề nghị các bác nghiêm chỉnh nhé ! Đừng làm em... thèm :24:

Minh Huỳnh Hồng

Thành viên mới

Con cũng là dân PR đây ạ ^^ mới qua Mỹ đc 2 năm,chưa đi đâu cả,chỉ đi làm nhà hàng cho cô dượng và học ESL thôi. Trước khi qua đc hứa là sẽ lo cho con ăn học đầy đủ,nhưng qua đây chỉ có làm ko à. Ba má con cũng buồn và bất lực vì ko còn sự lựa chọn. Con ở Kalispell Montana toàn Mỹ ko à,nên ko biết nhờ ai,đành phải làm cho ngta. Giờ lang thang trên mạng thấy có ng VN,có cả cô chú ng PR con vui quá ^^ sau này có thắc mắc gì,hoặc ba má con muốn đi chỗ khác ở thì có thể hỏi thăm cô chú đc rồi,mong các cô chú giúp con ha.