[Hồ sơ F4] sai tên người bảo lảnh

phongtrương

Thành viên mới
Chào ACE diễn đàn .NVC gởi Mail cho mình thông báo hồ sơ đã mở và đóng 88$ tên người bảo lảnh la :HAI XUAN TRUONG nhưng NVC lại ghi là : HAU XUAN TRUONG nhờ các bạn hướng dẫn làm sao mình sửa lại cho đúng Thanks nhiều lắm!!!!!

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: sai tên người bảo lảnh

Chào ACE diễn đàn .NVC gởi Mail cho mình thông báo hồ sơ đã mở và đóng 88$ tên người bảo lảnh la :HAI XUAN TRUONG nhưng NVC lại ghi là : HAU XUAN TRUONG nhờ các bạn hướng dẫn làm sao mình sửa lại cho đúng Thanks nhiều lắm!!!!!
Bạn nên viết 1 email để update lại thông tin của mình như sau.

Subject : Case Number : HCM200xxxxxxx
Preference Category : [Ghi diện bảo lãnh vào đây, v/d: F3 hay F4,...]

Name of Petitioner : Họ và tên người bảo lãnh
Date of Birth : Ngày sinh của người bảo lãnh

Name of Beneficiary : Họ và tên người được bảo lãnh chính
Date of Birth : Ngày sinh của người được bảo lãnh chính

Dear Madam or Sir,

My name is [Họ và tên người được bảo lãnh chính], the beneficiary of this case.

I would like to correct the name of my case's petitioner as HAI XUAN TRUONG that had been typed wrongly in DS3032 and AOS fee bill.

I am looking forward to your response.
Thank you very much in advance.
Sincerely yours,

HAI XUAN TRUONG
Address :
Phone :
Email :

Chỉnh sửa cuối:

Lily

Cựu Ban điều hành

Chào anh thanhnv, Lily thấy anh nhầm một chút rồi, bạn phongtrương nói người bị sai tên là người bảo lãnh chứ không phải đương đơn chính đâu anh. Vậy e-mail update thông tin này có phải do người bảo lãnh bên Mỹ gởi cho NVC không anh? Sorry anh nếu Lily làm anh bực mình. Thân ái. :)

phongtrương

Thành viên mới

cám ơn Lily và anh thanhnv nhiều mình nghe lời anh thanhnv đã gởi mail cho NVC để chỉnh tên theo mẩu của anh thanh nv ,không biết được không :43:chúc sức khoẻ

Last edited by a moderator:

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào anh thanhnv, Lily thấy anh nhầm một chút rồi, bạn phongtrương nói người bị sai tên là người bảo lãnh chứ không phải đương đơn chính đâu anh. Vậy e-mail update thông tin này có phải do người bảo lãnh bên Mỹ gởi cho NVC không anh? Sorry anh nếu Lily làm anh bực mình. Thân ái. :)
Oh, không sao. Tôi đọc nhầm, cám ơn lily nhe.

thanhnv

Thành viên tích cực

cám ơn Lily và anh thanhnv nhiều mình nghe lời anh thanhnv đã gởi mail cho NVC để chỉnh tên theo mẩu của anh thanh nv ,không biết được không :43:chúc sức khoẻ
Phiền bạn xem lại thư tôi vừa edit. Xin lỗi, hôm qua tồi nhầm tên của người được bảo lãnh.