Tạm biệt Anh Langvuon

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Tạm biệt Anh Langvuon

mất mối đà điểu, hic qua đó kiếm lạc đà lai rai nghe bác hehe

sonlam

Cựu Ban điều hành

bác bay đi rùi nhớ để lại em cái cuốn bí kiếp cửu âm chân kinh để iem xem bói cho mí chị em xơi nguyên con nhá:24:
thôi tạm biệt bác ,chúc bác thương lộ bình an :2::103::103::103:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Hi bác Lang,
Mới hồi sáng này đã đưa tiễn bác trên ĐT rồi, nhưng chiều nay vào diễn đàn thấy bà con chúc mừng đưa tiễn bác quá xá nên cũng xí xọn nhảy vào tạm biệt bác một lần nữa:1::1: Chúc bác lên đường bình an. Qua tới bển muốn gì được nấy:113::113:. Hẹn ngày tái nạm bác Lang nhe!!:21::21:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

chúc anh LV và gia đình lên đường bình an nhé.anh chưa bàn giao cho em cái chổ XẠC PIN của anh đó nhe.

quách hồ linh

Thành viên tích cực

chúc bác langvuong và gia đình có chuyến bay bằng an ,và đoàn tụ gd vui vẻ
chưa được uống rựu ắc è của bác

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hix, sắp lại phải chia tay với 1 người bác dễ sương, nhiệt tình, hoà đồng, vui vẻ, đáng quý rùi.

Cám ơn bác thời gian qua đã giúp FN nhiều trong diễn đàn cũng như ngoài đời và nhất là slide show bác đã tặng FN nhân ngày sn của FN, thật là ý nghĩa biết bao. Ngố xin giữ mãi tấm chân tình này hôm nay và mai sau.

Nhớ ngày nào, vc Ngố còn lót tót xuống nhà bác quậy phá mà nay bác đã chuẩn bị hành lý lên đường, chưa kịp hậu tạ bác 1 chầu "mì gõ" thì phải chia tay òi, hix thôi đành để chầu "mì gõ" này qua mỹ luôn hen bác :21:. Một đêm nữa thôi là xa nhau rùi.

Chúc bác gặp nhiều may mắn nơi đất lạ quê người. Chúc bác luôn thành công trong cuộc sống mới nhé.

Bibi bác, hẹn gặp lại nơi ấy 10 năm nữa :20::20::20:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Langvuon,

Sáng mai gia đình anh lên đường định cư ở quê hương thứ hai, mong anh nghĩ về ngày mai tươi sáng mà cố gắng vượt qua những chặng đường đầu nhiều thử thách và khó khăn.

Xin chúc gia đình anh thượng lộ bình an, gặp nhiều may mắn và mọi chuyện suông sẽ tốt đẹp.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Tạm biệt anh LV:103:chúc anh nhiều sức khỏe,niềm vui và thành công trên con đường mình đã chọn,:103::103::103:

thuy_loan

Thành viên tích cực

Sáng mai anh và gia đình bay ,em kính chúc cả nhà nhiều sức khỏe cho hành trình xa xứ ,thượng lộ bình an !!!!:103::103::103::103::103:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

bác bay đi rùi nhớ để lại em cái cuốn bí kiếp cửu âm chân kinh để iem xem bói cho mí chị em xơi nguyên con nhá:24:
thôi tạm biệt bác ,chúc bác thương lộ bình an :2::103::103::103:
Trời cần câu cơm của bác khoai trong thời gian đầu mừ sao để lại được. Lúc mới wa chưa tìm được việc làm, ngồi xủi quẻ 1 ngày chừng 10 em sống phà phà wa ngày đó bác. Nghề này bên đó hiếm lắm,hog fai ai muốn cũng dc đâu. Biết đâu sau này bác khoai nổi tiếng nhờ nghề này sao. Lúc đấy mọi người sẽ truyền miệng nhau rằng: bên CA có ông thầy bói từ bên 'nước ngoài' sang xem hay lắm đó.......hehe.

Sau này FN wa, bác cho FN ké 1 chân trợ lý cho bác, chỉ cần đếm tiền phụ bác cũng được rùi hén bác khoai haha

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng

Xin cảm ơn tất cả, xin cảm ơn mọi người đã dành cho langvuon những tình cảm thật nồng nàn. Điều đó trợ lực cho g/đ langvuon thêm niềm tin vào cuộc sống mới. Hy vọng rằng những tình cảm như thế này vẫn còn được chia sẻ đến những ace còn ở lại chờ ngày nhập cư sang Mỹ. Chỉ còn một buổi tối nữa được thức tại VN dể nhận những lời yêu thương của mọi người, thật hạnh phúc quá. Một lần nữa langvuon và gia đình xincảm ơn tất cả :6:

Dr King

Thành viên tích cực

Chúc Anh thượng lộ Binh An,
Gặp nhiều may mắn trong cuộc sống mới!:103::103::103:

luckyseafood

Ban điều hành

Xin cảm ơn tất cả, xin cảm ơn mọi người đã dành cho langvuon những tình cảm thật nồng nàn. Điều đó trợ lực cho g/đ langvuon thêm niềm tin vào cuộc sống mới. Hy vọng rằng những tình cảm như thế này vẫn còn được chia sẻ đến những ace còn ở lại chờ ngày nhập cư sang Mỹ. Chỉ còn một buổi tối nữa được thức tại VN dể nhận những lời yêu thương của mọi người, thật hạnh phúc quá. Một lần nữa langvuon và gia đình xincảm ơn tất cả :6:
Chúc bác langvuon thương lộ bình an, sớm hội nhập với hội những con trâu già nhé.

Rồi bác có định đăng ký làm thành viên XNC ở Mỹ không?

Mại dô, mại dô, hihi...

langvuon

khoai nướng

mới tới đài loan, ko kịp vào net. Chào gặp sau, lại đến giờ vào chuyến Los, 6h pm Taipei

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Çhúc Thầy bói và gia dình chuyến bay bình an,và nhiều may mắn trên xứ cờ

hoa nhé:113::113::113:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các bạn,

Xin gởi đến các bạn những tấm hình ghi lại lúc chia tay với anh Langvuon

Funnyngo- Thungan- Chị Seven65- Chị Ngocanh- Anh Langvuon

Tuandoan- Chị Lydao- Anh Langvuon

Anh Langvuon - Bexinh

Chị Ngocanh- Ngọchappy- Chị Lydao- Anh Langvuon

Anh Langvuon- Thungan- chị Lydao- Tuandoan

Những người thân của anh langvuon

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Ủa chị Lang vuon đây hong thấy, mà thấy F1 không dạ ??? :p
Chào anh Thành,

Vì những hình chụp tại sân bay ở dưới đất, trời sáng quá, tôi không rành về điều chỉnh máy nên không thấy hình, chỉ khi lên lẩu 3 uống nước, trời hơi tối thì hình chụp mới thấy rõ được.

Và tiếc thay, lúc đó chị Langvuon không theo nhóm lên lầu được, vì còn có bà ngoại đã lớn tuổi đi theo tiễn gia đình anh Langvuon. Bà ngoại không thể lên lầu, do đó không có hình chị chụp chung với nhóm, mà chỉ có hình của những anh em với anh Langvuon mà anh đã thấy.

Gíá mà có anh về lại TP kịp để đi tiễn thì máy hình đã chỉnh lại được rồi và sẽ có nhiều hình hơn.

Cám ơn anh đã hỏi về sự cố đột xuất này.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Duy

Thành viên tích cực

Hình như Hổng thấy chị Lang vuon đâu hết mà thấy mấy chị Lang nào hổng biết nữa.