Tạm biệt Anh Langvuon

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Tạm biệt Anh Langvuon

Tớ vào chúc trễ quá, có khi bác lang vườn đang ở Huê Kỳ rồi. Chúc gia đình bác sớm hoà nhập với cuộc sống mới nhé.

Chúc LV và gia đình lên đường bình an . Vậy là hàng VIP XNC bay hết ráo trọi !!!
buồn ghê!!!!!
Tre già măng mọc lo gì bạn ơi. Tiêu chuẩn vào hàng VIP đơn giản lắm, sau khi nắm vững một chút kiến thức về di trú thì chỉ cần biết cạo gió xức dầu là ok dzồi.

small_tiger

Thành viên mới

cọp con cũng chúc bác langvuon bay bình an nhé, chắc giờ bác tới nơi zồi phải ko, nếu có duyên, hẹn gặp bác langvuon vào ngày 30.10.2011, bye bác nhá :103:

tuandoan

8 Đoàn !

cọp con cũng chúc bác langvuon bay bình an nhé, chắc giờ bác tới nơi zồi phải ko, nếu có duyên, hẹn gặp bác langvuon vào ngày 30.10.2011, bye bác nhá :103:
Bác LV đến Los lúc 6h00 sáng giờ VN rùi (tức 16h00 California). Ngày mai thì giờ sụt lại 1 tiếng...

TaoDi

Thành viên mới

Bác LV vậy là cuối cùng cũng đã "phi" sang miền đất mới rùi hén!

Welcome to So Cal! :6::6::6::6::6:

langvuon

khoai nướng

Như vậy ngày mai bên VN đâu có sụt lại 1 giờ đâu, European Union đến 30 tháng 10 lận mới chuyển giờ. Tôi tưởng bên VN cũng thay đổi giờ.
vậy là may quá, nãy giờ ngồi chờ xem giờ sụt đâu hông thấy, mà thấy sụt kí ko hà! mới ngoài vùng phủ sóng có một ngày tròn mà bị tấn công dữ quá :p

Sẵn tiện cảm ơn các bạn trong dd xnc đã có những lời chúc tốt đẹp cho cả nhà langv. Nhất là các anh chị em đã cố gắng đến sân bay TSN dù trời có mưa,để chia tay tạm biệt. Hic, ngày hôm đó chỉ sợ mít ướt nên ko dám bày tỏ tình cảm với các anh chị em, thôi cũng khuya lắm rổi, chúc cả vui vẽ cỏn nhà langv đi ngủ. chừng nào còn ổn mà gặp anh em chiến hữu xnc, haha

Tiếc quá, về đến nơi thì bác Lang lại bay mất rùi không kịp chúc mừng mà cũng không kịp chia tay. Thôi hẹn ngày offline bên bển nghen.

Chúc mừng bác đến nơi bình yên, mong sớm ổ định cuộc sống mới nhé.

small_tiger

Thành viên mới

chỉ còn 6 ngày nữa thôi là cọp con đi pv zùj. cầu mong mọi việc đều tốt đẹp :1: