Tạm biệt Bé Xinh !

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ngày 5/10/2011 Bé Xinh đoàn tụ gia đình.

Chúc Bé Xinh Thượng Lộ Bình An.
Vạn sự như ý. Gặp nhiều may mắn.
Thành công trên bước đường đang đi nhé!

:103::103::103::103::103::103::103:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Tạm biệt Bé Xinh !

Hêhê, chúc mừng trở lại US, bay phẻ, gặp zai trẻ, dzui dzẻ :36:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hehe, hỏng biết có đành lòng bay hong, hay đổi vé nữa hả bexinh :24:. Thui chịu khó kiềm hãm lại đi nàng, qua bển mần 1 lần cho đã hahahahaaaaaa

Chết rồi , Bexinh bay rồi ,kỳ này off 23/10 ai sẽ tặng woa cho tui đây nè ::confused::confused::confused::
Chúc bexinh một chuyến bay thật tốt đẹp ,

seven65

Thành viên tích cực

Tạm biệt nhé Beiu ! Chúc Beiu bay thượng lộ bình an , gặp nhiều may mắn .

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc Chị Bexinh về Mỹ vui vẽ và luôn luôn tươi trẽ cũng như mau mau có người iu trẽ...và hạnh phúc...

linda

Ban điều hành

Chúc Bexinh thượng lộ bình an và sớm đoàn tụ cùng gia đình.

Sao vậy Bexinh, gặp chưa được bao lâu mà...lại chia tay rồi...:1::1::1:

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc Bexinh thượng lộ bình an và sớm đoàn tụ cùng gia đình.

Sao vậy Bexinh, gặp chưa được bao lâu mà...lại chia tay rồi...:1::1::1:
Gặp mấy bữa là ngắt ngư rùi em ơi :24::24::24:

Chúc bexinh lên đường bình an, mạnh giỏi nhen, hic vì đang bận nên không tiễn ku được, nhờ các bác tiễn giúp vậy :113:

Trieutong

Thành viên tích cực

Chúc Bé Xinh đi đường bình yên , mọi mơ ước sẽ đạt được :1:

Chúc em lên đường mạnh khỏe, bình an và tìm được niềm vui trên đất Mỹ nhé.
Thương yêu! :11::11::11::103::103::103:.

langvuon

khoai nướng

Chúc bexinh lên đường trở về bình an. Sân bay lại được dịp có những tấm ảnh đẹp :1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

kỳ này mất mối nhiều quá :20::20::20::20::20: còn ai kiw tui đóa kg ta ui, Bexinh bay bay mạnh giỏi nghe :20::20::20::20::20:

lydao

Cựu Ban điều hành

Tạm biệt nhé ! Bé Xinh
Chúc em luôn vui khoẻ
Đẹp xinh và tươi trẻ
Thành công và hạnh phúc
Trên bước đường tương lai

Hẹn ngày sau gặp lại :6::6::6::103::103::103::103:

Chào các AC
Từ sáng đến giờ BX bận quá không vào được Net ,,, giờ mới về đến nhà ,,, đọc được những lời chúc của các AC dành cho Bexinh trước khi bay ,,, :20::20::20::20: thật sự BX cãm thấy rất vui với những lời chúc và đầy thiện cãm của các AC dành cho BX ,,, nhưng lòng cũng buồn lắm ko muốn ra đi chút nào ,,, ước gì có AI lên tiếng ... CÃN ... hic hic mà chờ hoài hỗng thấy ... thôi kỳ này bay thiệt luôn rồi ,,, Càng buồn càng tiếc khi thấy các AC đăng ký tham gia off ( mà BX ko được tham gia - Buồn ) và đặc biệt hơn trong kỳ off này là kỷ niệm SN XNC được tròn 2 tuổi ,,, sẵn đây BX xin gữi lời chúc mừng SN đến Bé Ác XNC tròn 2 tuổi mau ăn , chóng Uống ( xức dầu xanh :24::24::24::24::24: ) vui khoẻ và tràn đầy lòng nhiệt huyết để duy trì DD XNC nhé :1: ( Nhưng nhớ Ác ít ít thôi nhé vì đi TU rồi mừ :24::24::24: )
Một lần nữa Bexinh Cãm ơn những tình cãm " Chưn Thành " của các AC đã dành cho BX ,,,, BX sẽ nhớ mãi những lời chúc tốt đẹp ngọt ngào này ( bao giờ có 1 lời chúc nào của các AC ,,, mà nó trở thành hiện thực được ,,,, thì BX sẽ thông báo sau nhé :100::100::100: )
Tạm biệt các AC chúc các AC ở lại vui vẻ với lời chúc của BX là : mong cho lịch Visa tăng mạnh mạnh để các AC sớm đạt được ước mơ đặt chân đến xứ cờ Hoa nhé ! Bye Bye cả nhà

Hehe, hỏng biết có đành lòng bay hong, hay đổi vé nữa hả bexinh :24:. Thui chịu khó kiềm hãm lại đi nàng, qua bển mần 1 lần cho đã hahahahaaaaaa
thui thanks Ngố nhé , kiềm hãm ... mần 1 lần cho đã .... để giống Ngố hã ??? :13::13::13::13: kết quả là có 2 cái gì cục cựa đó ! thui đừng xúi dại ,,, U 40 tới nơi rồi Độn Thổ :24::24::24: