Tạm biệt Quaidan cùng Lily

Thành

Thích đủ thứ ...
Có lẽ ngày hôm nay Quaidan cùng Lily chuẩn bị lên đường đến vùng đất mới! Rất tiếc, không thể có mặt tiễn biệt 2 bạn được, thôi đành viết vài dòng tiễn bạn vậy huhuhu... :20:

Chúc 2 bạn Thượng lộ bình an & Vạn sự may mắn nhé !

Hẹn gặp nhé.....Giữa.... Saigon :21::21::21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Tạm biệt Quaidan cùng Lily

Chúc anh,chị lên đường bình an :103:, trời bên ấy còn lạnh lắm hãy cố luôn sưởi ấm cho nhau nhé AC.:113:.....

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Çhị chúc 2 VC em và gia đình thượng lộ ßình an và hoà nhập Çuộc sống mới,nhớ mãi ßuổi mùng 4 †ê† ,kg ßiết Çhị em mình ▬ßao giờ gặp lại nhỉ:20::20::20:

baophan

Cựu Ban điều hành

Oh ! Hôm qua còn thấy Anh Quaidan dẫn con gái đi chích ngừa mà :1: Hôm nay đã chuẩn bị bay rồi sao. Chúc gia đình Anh chị lên đường bình an nhé :113:

chúc AC quaidan va Lily lên đường bình an nhé , và mọi khởi đầu nơi xứ người cũng được thật nhiều may mắn nhé AC
@ baophan
BX nghe baophan nhắc đến chuyện chích ngừa : con trai BX đã chích ngừa ở VN 2 lần rồi vậy mà sang đây khi xin đi học họ cũng đòi chích thêm 1 lần nữa tại US , vậy mình cũng khg hiểu chích bao nhiêu lần là đủ nữa , BX nói để các bạn tham khảo nhé , vì BX nghe nói chích 2 lần là được , vậy mà mình phải làm phiền người nhà đăng ký đi chích 1 lần nữa đó

langvuon

khoai nướng

Tạm biệt Quaidan, Lily :103:. Chúc gia đình đến nơi bình an, nhớ thắp lên ngọn lửa nhiệt tình của ace xnc nơi đất Mỹ, nơi tất bật và bận rộn.
Chờ một bài thơ hơi đất Mỹ của Quaidan đấy nhé.

trucvan

Thành viên mới

Chào a quaidan và c Lily
Hôm nay mình online và thật tình cờ khi bít 2 ac sắp sửa bay, vậy mà mình tính nhờ 2 ac tư vấn giúp mình, thôi thì ko dám làm phiền vì time này có lẽ 2 ac rất bận.
Mặc dù ko wen bit nhưng mình vẫn muốn chúc 2 ac và baby bay dc bình an và có sức khỏe tốt ( đặc bịt là mau chóng hòa nhập (chứ ko hòa tan) với cuộc sống mới )
goodluck....

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi, mấy hổm rày mình lu bu quá :20:
Xin cảm ơn tấm chân tình mà ACE trên diễn đàn đã dành cho Quaidan & Lily :8:
Hẹn gặp nhé :101: ở bất cứ nơi đâu trên trái đất, nếu có thành viên xuatnhapcanh.com là sẽ có mặt của Quaidan & Lily :113:

Hãy đợi đấy :103:

hiennguyen

Thành viên mới

Hi, Tạm biệt Quái đản và Lyly nhé,chúc gia đình 2 bạn sớm hòa nhập cuộc sống ở miền đất mới.Hẹn gặp nhé giữa Hoa kỳ.wow,,

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Xem thấy tin Anh Quaidan & Chị Lily,thật không biết nói gì... Nhửng tình cảm tốt đẹp,sự quan tâm của Anh_Chị sẻ còn luôn ở mãi trong Tôi (và có lẻ của nhiều ACE khác trong Diển đàn XNC này).Thôi,Tình..nhiều_Ý..ít ; Chúc Anh Chị lên đường Bình an,mạnh khỏe_Cầu xin Chúa ban nhiều ơn lành cho Anh Chị .

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Chúc Anh Chị lên đường bình an và gặp nhiều may mắn trên đất Mỹ.:41::41::41:

lacdung

Thành viên tích cực

Chúc anh chị Quai Dan & Lily thượng lộ bình an nhé. Mỗi lần có thắc mắc gì, đều thấy anh Quai Dan xuất hiện tư vấn rất nhanh.
Anh sẽ tiếp tục phóng bút trợ giúp các thành viên nối gót theo sau.
Cách ly về địa lý nhưng không cách ly tấm lòng trang trải sẻ chia trong XNC.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Trái đất tròn có ngày AE mình gặp lại. Chúc 2 em và các cháu thượng lộ bình an! Đạt được những ước nguyện hằng mong ước!

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Chúc 2 Bác sớm hòa nhập nhưng nhớ đừng hòa tan ở quê hương thứ 2 nhe. Chúc mọi điều tốt đẹp đến với gia đình Bác!

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chúc anh chị và 2 cháu tới nước Mỹ thượng lộ bình an.

ngọchappy sẽ post lên những tấm hình về buổi tối cuối cùng của anh chị quaidan tại sân bay Tân Sơn Nhất để các bạn cùng xem, vì bây giờ net bị trục trặc không post được, thành thật xin lỗi.

Thân mến,

ngọc:1:+

minhdung

Thành viên mới

mình cũng xin chúc gia đình anh Quaidan thượng lộ bình an và được mọi điều như ý

thanhnv

Thành viên tích cực

Hi, mấy hổm rày mình lu bu quá :20:
Xin cảm ơn tấm chân tình mà ACE trên diễn đàn đã dành cho Quaidan & Lily :8:
Hẹn gặp nhé :101: ở bất cứ nơi đâu trên trái đất, nếu có thành viên xuatnhapcanh.com là sẽ có mặt của Quaidan & Lily :113:

Hãy đợi đấy :103:
Have a good trip. Tới nơi quánh dây thép dzìa SG liền nhe.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Ở VN thì chúc mừng ,còn nơi đây chào đón người vác cày để phụng sự cho miếng cơm ,manh áo .Biết nơi đây là có những khó khăn chồng chất ,nhưng vì tương lai của thế hệ tiếp nối nên phải gáng cày .Chúc mừng vợ chồng 2 em nơi đất mới ,mong các cháu sẽ trở nên là người làm rạng danh dòng giống Việt .....

Chỉnh sửa cuối: