Tào lao thiên đế !

• Thread starter mybook
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

tran_vo

Thành viên tích cực
Ðề: Tào lao thiên đế !

Lạy l001l001l001 các bác đừng có phá nữa! Bexinh và chị em đang..."BỐI RỐI" kia cà! :20:
(dzọot nhanh theo bác Thành híchíchíc)
Ồ ! có gì mà "BỐI RỐI" phải không các chị em. Chẳng qua bác langvuon muốn nói là : " Cắt... cắt... cắt... nữa vầng trăng ý mà"

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ồ ! có gì mà "BỐI RỐI" phải không các chị em. Chẳng qua bác langvuon muốn nói là : " Cắt... cắt... cắt... nữa vầng trăng ý mà"
Mới "quýnh dây thép" hỏi AN THUYÊN, Ngài đính chính là: "hông,hông! ý bác Langvuon hông phải như dzị. Có vầng trăng nào đâu mà cắt làm "đoà nhoả"! :confused: :24::24:

Duy

Thành viên tích cực

Có đó . Ác vừa vừa thui . Cắt cái đó là lắm lắm rồi còn đòi cằt thêm ... nữa "Bi" sao? Làm như Bò Viên hổng bằng .

admin

Administrator

Banned forever, vi phạm nội quy diễn đàn, sử dụng nhiều nick để viết bài ảnh hưởng đến diễn đàn, thiếu tôn trọng thành viên khác trong diễn đàn !

Topic closed.

thanhnv

Thành viên tích cực

Ai láo ? Trên đời này chưa biết ai láo hơn ai ? Có lúc nào you tự hỏi you có láo với ai không ? Suy nghĩ xem từ lúc chào đời đến giờ có láo với không ? Muốn dạy dỗ tôi , không dễ như bạn nghĩ đâu nhé...
Ặc ặc, hôm trước tớ cũng hơi nghi nghi, không dè ông bạn vàng lại quay lại đây. Làm gì mà thù dai thế ông bạn.

p/s: anh chị em đi off lần này nhớ để ý xem tên nào là Binladen mang bom vào là đập phát chết luôn nhé.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Đã biết mybook là ai khè khè , ăn chơi mà kém công nghệ quá, chờ cái nick kia hờ hờ là Ông đập phát chết luôn. Nói năng linh tinh thì kg có cửa ngồi off với cậu đâu nhé đừng mơ. Tào lao

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Banned forever, vi phạm nội quy diễn đàn, sử dụng nhiều nick để viết bài ảnh hưởng đến diễn đàn, thiếu tôn trọng thành viên khác trong diễn đàn !

Topic closed.
Chài ai, topic closed zòi, hết phim coi, hix hix buồn quá :20:

Status
Không mở trả lời sau này.