Thông báo cùng ACE/XNC

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Thông báo cùng ACE/XNC

Vì có con nhỏ nên Ngố ko cùng mọi người đến thăm bác Delena được. Thôi cầu chúc mau chóng bình phục để về tiếp tục xức dầu với diễn đàn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

mới phone em nó hôm qua, ca mổ thành công tốt đẹp em nó rất phấn khởi, cuối tuần này chắc về nhà vận công trị thương tiếp, sau đó là tiếp chiêu với giang hồ nghe :24::24::24:

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Hôm nay mới hay tin Delena bệnh,xin được chia sẻ củng Anh..Cầu xin Chúa ban phước lành cho Anh,mong Anh mau bình phục,Bình an luôn ở cùng Anh....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh đã vào topic này mấy lần. Vì đột ngột và quá bất ngờ, lòng cứ luôn trĩu nặng mà không biết phải làm sao!

Anh cầu mong ơn trên luôn che chở cho em. Hãy cố gắng nhiều hơn, em nhé.
Thân ái.

lê nguyễn

Thành viên mới

TâmĐan cũng chúc cho bạn mau sớm bình phục để trở về với cuộc sống thường ngày bạn nhé.
Chúc bạn mau trổii dậy vác chổng mà đi.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Kính chào các Anh,Chị!
Thưa các AC,hôm nay em đã được các BS cho về nhà sau cơn phẫu thuật,hiện sức khoẻ em dần hồi phục,được sự thăm hỏi của các AC trong những ngày qua em thật sự cảm động,những tình cảm của AC dành cho em đã tiếp cho em thêm nhiều sức mạnh để vượt qua cơn phẫu thuật này,em không biết nói gì hơn là xin cám ơn các AC nhiều nhiều lắm....chúc các AC nhiều sức khoẻ và cầu mong gđ XNC của chúng ta mãi luôn tràn đầy tình yêu thương.

Vậy là tốt rồi Dalena , Xuất viện về nhà mà còn ngồi gỏ lóc cóc , thì mai mốt cầm Micro 60 năm cuộc đời là chuyện sẽ tới mà thôi , hày cố gắng giữ gìn sức khoẻ thật tốt đễ lấy lại 15kg nha . Thân

Kính chào các Anh,Chị!
Thưa các AC,hôm nay em đã được các BS cho về nhà sau cơn phẫu thuật,hiện sức khoẻ em dần hồi phục,được sự thăm hỏi của các AC trong những ngày qua em thật sự cảm động,những tình cảm của AC dành cho em đã tiếp cho em thêm nhiều sức mạnh để vượt qua cơn phẫu thuật này,em không biết nói gì hơn là xin cám ơn các AC nhiều nhiều lắm....chúc các AC nhiều sức khoẻ và cầu mong gđ XNC của chúng ta mãi luôn tràn đầy tình yêu thương.
Chúc mừng Delena đã bình phục và xuất viện:6::6::6::6:. Chúc em mau lấy lại phong độ như xưa nhé.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Kính chào các Anh,Chị!
XNC dạo này thiếu tay nhiều lắm rồi Delena. Mau chóng bình phục để thêm tay xức dầu. Hehehe...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

1,2,3 Dzoooooooooooooo ô mừng em nó cai coi :24::24::24:

doye

Thành viên mới

Chào Anh Delena !
Xin được gởi lời thăm hỏi đến Anh cùng gia đình.
Chúc mừng Anh đã được xuất viện và hồi phục sức khoẽ tốt .
Xin Chúc Mừng @

lydao

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Delena đã xuất viện, chúc em sớm lấy lại phong độ như ngày nào. Đợt off tới mọi người lại được thấy MC của dd XNC sôi động và nhiệt huyết, em nhé !

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Delena,

Chúc mừng em đã dần bình phục, sau khi vượt qua giai đoạn khó khăn nhất.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Hung1955

Thành viên tích cực

Hello Delena
Sorry em nha , em nằm viện mà anh không hay vì mấy ngày qua anh không online diển đàn , nhưng hôm nay biết em đã bình phục anh mừng và chúc em thật mạnh khoẻ , vui vẽ nhé , chúc gia đình em mạnh khoẻ , hạnh phúc và sớm định cư nha . ( bé con em nay chắc cũng lớn rồi nhỉ ? nhớ ngày đi Cần Giờ cháu cứ luôn tươi cười thật dể thương )
Thân mến

chúc mừng Delena đã xuất viện nhé , sorry vì lời chúc mừng muộn nhé Delena ,, vì công việc bận nhiều nên dạo này ít vào diễn đàn nên hôm nay mới gữi lời chúc mừng muộn nhé Delena :113: