IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Thủ tục mở hồ sơ bảo lãnh cha/mẹ

cuti

Thành viên tích cực
Xin chào Ban Điều Hành và cac anh/chị.

Xin chúc tất cả thành viên ban điều hành và các anh chị em luôn bình an và sức khỏe dồi dào. Hiện bà xã của Cuti đã có quốc tịch Mỹ, bà xã muốn tiến hành thủ tuc mở hồ sơ bảo lãnh cho ba/mẹ mình. Xin ban điều hành và các anh chị em hướng dẫn Cuti phải thực hiện cac bước chuẩn bị như thế nào ạ? Xin chân thành cám ơn ban điều hành và tất cả anh chị em trong diễn đàn.

Thân chào,

Cuti

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào Ban Điều Hành và các anh/chị.

Xin chúc tất cả thành viên Ban điều hành và các anh chị em luôn bình an và sức khỏe dồi dào. Hiện bà xã của Cuti đã có quốc tịch Mỹ, bà xã muốn tiến hành thủ tuc mở hồ sơ bảo lãnh cho ba/mẹ mình. Xin Ban điều hành và các anh chị em hướng dẫn Cuti phải thực hiện các bước chuẩn bị như thế nào ạ? Xin chân thành cám ơn ban điều hành và tất cả anh chị em trong diễn đàn.

Thân chào,

Cuti
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/bao-lanh-din-cha-me-ir5.26271/

cuti

Thành viên tích cực
Cám ơn bạn rất nhiều. Mình sẽ làm theo hướng dẫn của bạn. Chúc bạn một ngày làm việc vui vẻ.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cám ơn bạn rất nhiều. Mình sẽ làm theo hướng dẫn của bạn. Chúc bạn một ngày làm việc vui vẻ.
Cám ơn những lời chúc tốt đẹp của bạn. Chúc các hồ sơ của gia đình bạn sắp tới làm thủ tục mở luôn được thuận lợi, may mắn, và suôn sẻ nhé.