[Hồ sơ F3] tin vui cho F3-2003 nè

kenlovetn

Thành viên mới
Ðề: tin vui cho F3-2003 nè

cho minh hoi visa dao han la sao ha ban minh khong hieu ro cho lam neu ai pit co the giai thit jum minh duoc khong :New_icons_10:

duyng90

Thành viên tích cực

HS có pd 2000-2001 còn ứ đọng lại rất nhiều sao có thể như thế được ??? :confused: :12:
Nhưng dù sao thì đó cũng là một tin vui cho đại gia đình F3 chúng ta :1:

kenlovetn

Thành viên mới

ho so f3 nam 2003 do nhieu lam do ban nhung ma co nhieu nguoi khong biet len mang nen khong ai biet do thui:New_icons_10:

Can thi Cao

Thành viên tích cực

ho so cua gia dinh minh la da 8 nam roi va chac ho so cua minh nam trong dang u tien nen duoc mo som va minh cung khong biet la bao lau nua moi duoc nhan giay pv day:New_icons_10:
Bạn có thể cho biết gia đình bạn có thêm ưu tiên gì mà được giải quyết sớm thế?????.

Chỉnh sửa cuối:

teresa

Thành viên tích cực

con me nobita_nguyen nay la chuyen gia dung chuyen,sao me khong bi xe chet di cho roi.
bạn này kỳ quá mọi người vô đây là để chia sẻ với nhau . sao bạn lại nói như vậy . các bạn nên đưa thông tin chính xác để mọi người biết mà chuẩn bị và giúp đỡ lẫn nhau

nguyentrioai

Thành viên tích cực

ho so f3 nam 2003 do nhieu lam do ban nhung ma co nhieu nguoi khong biet len mang nen khong ai biet do thui:New_icons_10:
Đọc những thông tin của Bạn mình không rỏ và không hiểu lắm ý nghĩa bạn đang muốn chia sẻ cùng ACE về cái gì(thông tin Gia đình bạn hay thời sự tại Mỷ...)mong bạn cố gắng viết có dấu cho dể hiểu
Cám ơn

Jane

Thành viên mới

tôi cũng PD 12-2002 F3 đây !trong thời gian này có rất nhiều thông tin không chính xác về việc hs di trú được giải quyết như thế? thế nên khi có một tin vui thì cũng làm anh hưởng rất lớn đối với những người đang chờ đợi đến lượt mình ,vì vậy tính chính xác của thông tin rất quan trọng đối với tất cả anh chị ở đây cũng như những người cùng hoàn cảnh ,mong rằng các bạn có những chia sẻ thật nghiêm túc để đừng dập tắt đi sự hy vọng của mọi người ,thân mến ....

kenlovetn

Thành viên mới

minh noi la toan bo dieu la su that ko phai no xao dau con lam sao ho so cua gia dinh minh duoc mo thi minh khong biet chi biet la trong ho so co gi la u tien thui va cac ban thong cam la minh khong biet viet chu co dau tai gi minh cung moi biet internet thui ha:New_icons_10:

nobita_nguyen

Thành viên tích cực

Có thông tin thì tôi chia sẽ với mọi người thôi mà, tôi cũng F3-2003 sao tôi lại đi dựng chuyện chứ. Bài này tôi post lâu lắm rồi, khi lịch visa chưa bị lùi muh, tự nhiên nhảy vào chửi tôi như vậy.
Mọi người vào đây để chia sẽ thông tin, giúp đỡ nhau thôi muh.
Nếu bạn thấy thông tin không chính xác thì bạn co thể nói người đó xem lại, chứ làm gì mà chửi tôi nặng vậy.Hy vọng Ban Điều Hành sẽ xóa bài bạn! hizz....

Chỉnh sửa cuối:

prime

Thành viên tích cực

Có thông tin thì tôi chia sẽ với mọi người thôi mà, tôi cũng F3-2003 sao tôi lại đi dựng chuyện chứ. Bài này tôi post lâu lắm rồi, khi lịch visa chưa bị lùi muh, tự nhiên nhảy vào chửi tôi như vậy.
Mọi người vào đây để chia sẽ thông tin, giúp đỡ nhau thôi muh.
Nếu bạn thấy thông tin không chính xác thì bạn co thể nói người đó xem lại, chứ làm gì mà chửi tôi nặng vậy.
Vậy mà Ban Điều Hành không xóa bài bạn đó nữa! hizz....
Chào nobita_nguyen và mọi người,

Hồ sơ nhà mình HCM2005840077-F3-07-2002-Completed 02/12/2010
Xem ra trong khi các hồ sơ trong 12-2002 vẫn còn đang đc mở mà như hồ sơ của ban Nobita chia sẻ thì dường như cũng có 1 chút gì đó như chú Bình Minh nói trên,tuy nhiên thì cái gì cũng có thể xảy ra,thêm 1 tin nữa là sáng nay,bà ngoại tức người bảo lãnh của gia đình mình báo cho biết là hồ sơ vẫn bình thường không có gì bất ổn cả.mặc dù mấy ngày trước co báo là khoảng tháng 5 or tháng 7 mới đáo hạn HS ,tuy nhiên với 1 chút chia sẻ của mình cũng thắp lên 1 tia hy vọng mới rùi...!!!

nobita_nguyen

Thành viên tích cực

Chào nobita_nguyen và mọi người,

Hồ sơ nhà mình HCM2005840077-F3-07-2002-Completed 02/12/2010
Xem ra trong khi các hồ sơ trong 12-2002 vẫn còn đang đc mở mà như hồ sơ của ban Nobita chia sẻ thì dường như cũng có 1 chút gì đó như chú Bình Minh nói trên,tuy nhiên thì cái gì cũng có thể xảy ra,thêm 1 tin nữa là sáng nay,bà ngoại tức người bảo lãnh của gia đình mình báo cho biết là hồ sơ vẫn bình thường không có gì bất ổn cả.mặc dù mấy ngày trước co báo là khoảng tháng 5 or tháng 7 mới đáo hạn HS ,tuy nhiên với 1 chút chia sẻ của mình cũng thắp lên 1 tia hy vọng mới rùi...!!!
Từ hôm qua đến giờ mình vao xem lich visa mà toàn là coming soon không ah...4h sáng mình vào xem mà cũng chưa có nữa...mình hy vọng lịch visa trở về như cũ để các bạn F3-2002 sang US hết, để còn đến lượt F3-2003 tụi mình nữa chứ. Có hồ sơ định cư, mình chẳng thể xin visa du học được...hizzz...tụi mình đợi cũng gần 8 năm rùi, tụi mình ráng đợi thêm chút xíu nữa hen...hihi....

hoanghai

Thành viên tích cực

thông báo với máy bạn là phỏng vấn dạo này rấy là khó khăn.:New_icons_10: